1 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200539 | นายชัยพฤกษ์ ไชยวาสน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6311202383 | นางสาวรวิสรา พลายแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6311202946 | นางสาวจิราภา ม้วนสุธา | จิตวิทยา | 10 |
8 | 5811305613 | นายเมธัส กลีบอุบล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6211305542 | นางสาวรุ่งลักษมี สินธ์เพชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311300278 | นายธิติสรรค์ เจซอ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6311307356 | นายพงศกร ทับบำรุง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6311307372 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 6311307992 | นายศิริปราโมทย์ สีสอนเหม่น | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 5811409696 | นางสาวนัฐชา แฝงปัญญา | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
17 | 5911404712 | นายอลงกรณ์ เป่าสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
18 | 6011402689 | นางสาววันทนีย์ สุขวงษ์ศา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
19 | 6011405385 | นางสาวเกษรา แน่นอุดร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
20 | 6011406268 | นางสาวพิมลวรรณ เกิดมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
21 | 6011406391 | นางสาวจันทราทิพย์ พิศงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
22 | 6011406417 | นางสาวเนตรนภา ทองคำจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
23 | 6011406466 | นางสาวธัญญาเรศ สะหะอำพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
24 | 6011407084 | นางสาวเมฐินี แจ่มใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
25 | 6111406614 | นางสาวโยษิตา ธนเจริญเดโช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6211400368 | นางสาวกุลิสรา ศรีพฤกษ์ภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
27 | 6211400574 | นางสาวธิดารัตน์ ทองวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
28 | 6211401234 | นางสาวศิลป์สุภา สวดประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
29 | 6211401259 | นางสาวอรษา ม่วงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
30 | 6211401804 | นางสาวณัฏฐิญาภัค ศิริวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
31 | 6211401812 | นางสาวชนม์ชนก กาญบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6211401820 | นางสาวนันทิตา เศษคง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
33 | 6211401838 | นางสาวยุวดี เฉยเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
34 | 6211401846 | นางสาวรวงข้าว ยิ้มพิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 6211401861 | นางสาวลิศรา โสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6211401879 | นายศิวกร ศรีสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
37 | 6211402349 | นางสาวอภิสรา สายโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
38 | 6211402943 | นางสาวพิชญานิน ศักดิ์กิจจรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
39 | 6211402950 | นางสาวศศิธร ศรีซ้าย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
40 | 6211402976 | นายจาตุรันต์ ไกรษรเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6211402984 | นายณัฏฐวุฒิ ภาสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6211403966 | นางสาวศุภรัสมิ์ พุฒธีรณัฏฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 6211404030 | นางสาวมณิชญา คุ้มภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 6211405706 | นางสาวมันทนา อายุวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6211405714 | นางสาวทอฝัน เมฆแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6211405730 | นางสาวกุลธิดา เจริญพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6211406001 | นางสาวพัชรี ดอนแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 6211406795 | นางสาวธันยพร รุ่งพนารัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6311400458 | นายชัยวัฒน์ เมฆวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6311400466 | นางสาวสุวนันท์ เขจรกลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6311401019 | นางสาวกฤษติยากรณ์ ศรีวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311401050 | นางสาวกนกวรรณ สร้างเหมาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6311401126 | นางสาวภิชญารัศมิ์ กาญจนาจิโรภาส | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6311406101 | นางสาวเกศศิริ หิรัณย์นันทิชา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6311411562 | นางสาวหอมแดง คำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6311411570 | นายกัมปนาท ดาวโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6311411646 | นางสาวชนากานต์ ชัยแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6311414038 | นายพัทธดนย์ อิศราบาล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6311414053 | นายฤทธิชัย หมีเม่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6311414079 | นายวโรดม วงศ์สวรรค์พร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6311414087 | นางสาวปรียาพร สงวนพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6311414103 | นางสาวอาภรณ์รัตน์ นวรัตนาภรณ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6311414129 | นางสาวสุชาดา รักษาอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6311414137 | นางสาวสิรินยา งามสันเทียะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
65 | 6311414152 | นางสาวชาคริยา นิ่มตระกูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6311414160 | นายณรัตน์ กระจ่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6311414194 | นางสาวสุฑาทิพย์ พุ่มแย้ม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6311414251 | นางสาววรรณศิริ คุณแก้วอ้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6311414285 | นายวีรวุฒิ ยุพาพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6311471053 | นางสาวบัณทิตา สมนันตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6311471707 | นางสาวเพ็ญพิชชา พิมพ์เสนาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6311471715 | นางสาวธันยพร ภู่เกตุ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6311471723 | นางสาวกฤติยา หวังบำรุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6311471749 | นายชนกชนม์ ปานทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6311471798 | นางสาวจันทร์ฉาย ธรรมรักษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6311471806 | นางสาวประภาพร ชาญวิบูลย์ศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6311471814 | นางสาวโยษิตา อินทร์จันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
78 | 6311471822 | นางสาวนริศรา พลาหก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6311472333 | นางสาวมาริณี ถาไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6311472374 | นางสาวชนิกานต์ อินทร์สำเภา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6311472416 | นายปรินทร์ เจริญใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
82 | 6311472556 | นางสาวพรพิมล ทนทาน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6311472879 | นางสาวพิยาดา พรมอุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6311473125 | นางสาวณัฐวรรณ ยาประจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6311473208 | นายกัมปนาท พึ่งปรีดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6311473323 | นางสาวเจนจิรา มูลหา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6311473356 | นางสาวรัชนี เผ่าเพ็ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6311474198 | นายณัฐภัทร พรหมแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311500760 | นายชญานนท์ เจริญกาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311501016 | นายธนาดล เอี่ยมโหมด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311501339 | นางสาวนัฐิยา ประทีป | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6311501537 | นางสาวธัญชนก ฉลาดดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6311501560 | นางสาวสุดา ชาติดำดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6311501578 | นายคัมภีร์ บุญศรีวงษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6311501925 | นายทวนทอง สุดสนิท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6311501941 | นายปรินธร วังเจา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311501990 | นายธนากร ศรีกมล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6311502154 | นายธีรภัทร เนียมภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311502162 | นายกษิดิ์เดช จันทร์เดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311502170 | นายสหรัฐ พัทสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311502220 | นายอิทธิพล ระดาสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311502238 | นายณรงค์ศักดิ์ หม้อมณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311502345 | นายดิษรินทร์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311502386 | นายพงศธร สอนดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
108 | 6311502501 | นายกฤษพงศ์ วิจิตรจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311502519 | นางสาวณัฐธยาน์ มาลาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311502543 | นายณัชชานนท์ บุญชูนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311504234 | นางสาวกสิณา บุญสายัง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6311504267 | นายกฤษณะ ด้วงประดับ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 6311505520 | นางสาวสิรินทิพย์ สุวิทยะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311505835 | นางสาวพลอยไพลิน เรืองช่วย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311505892 | นางสาวศิรินทรา วชิรมน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6311506098 | นายณรงค์ฤทธิ์ ภูฆัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311508818 | นายเจนณรงค์ โพธิศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6311508854 | นายจิระ ดีสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
119 | 6311509019 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | อาหารและโภชนาการ | 10 |