1 | 6011304992 | นายศราวุธ ไผ่แสวง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
2 | 6011305031 | นางสาวภฆมน มีใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
3 | 6011305676 | นางสาวจุฬาลักษณ์ กิ่งจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011305825 | นางสาวอาภาศิริ อุ่นเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6021300907 | นางสาววนิดา ผิวละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
7 | 6111300288 | นางสาวสุดารัตน์ แจ่มแจ้ง | ภาษาจีน | 10 |
8 | 6111300304 | นางสาวอโนชา โพธิ์สุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
9 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
10 | 6111300999 | นางสาวสุภาวดี เตาแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
11 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
12 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
13 | 6211300238 | นางสาวณัฐนันท์ ชะบา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211300246 | นายชยพล ยั่งยืน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211300980 | นายจิรายุ สีชัง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211300998 | นายวงศธร จินตทิพย์วรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211301319 | นายภูวดล ศรีนามบุรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 6211302648 | นางสาวพันพัสสา จันทรจำนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211302721 | นายอภิสิทธิ์ สุรมิตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211302739 | นายอรรถพล จัดไทยสงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211303273 | นางสาวเบญจกานต์ ชมแทน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6211303281 | นางสาวปัทมรัตน์ กะตากูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6211303976 | นายกรณัฐ ผิวงาม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211304123 | นายวุฒิชัย จิววะสังข์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211304883 | นายสิริกร สัจจสมภาร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211304891 | นางสาวมณีรัตน์ คงปล้อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211304925 | นางสาวณรัณนันท์ วงศ์งานหิรัญธนา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211305005 | นายรณกร วัชรานุวิทย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6111400492 | นางสาวกนกพร เหล็กทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
33 | 6111404957 | นายเนติพล แฝพิมาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6111406374 | นางสาวชลิตา ใจหล่อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6111406416 | นายภควัต เจริญดำรงกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 6111406481 | นายธนพงษ์ ทับโพธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6111407620 | นางสาวณิชกานต์ เพชรทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6111407802 | นางสาวนฤนารถ สลีวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6111407851 | นายเดชาธร พานิชเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6211400269 | นางสาวอภิชญา อ่อนภูเขา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6211401341 | นายธีรภัทร เพิ่มพูน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
42 | 6211401903 | นางสาวปิยะดา วันทองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6211403065 | นางสาวบุญสิตา ประจำตน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211403081 | นางสาวลภัสรดา โคตรวงค์ษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6211403172 | นายอภิชาติ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6211403388 | นางสาวมาร์ศิริ ชูประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6211404626 | นางสาวนวพร ปิ่นแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6211404634 | นางสาวกิ่งเพชร ธูปเทียนรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6211404659 | นายวุฒิชัย สุขสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6311414103 | นางสาวอาภรณ์รัตน์ นวรัตนาภรณ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311414210 | นายอรงค์กร ดนตรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311414236 | นางสาวณัฏฐณิชา ยงยศยิ่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6311414285 | นายวีรวุฒิ ยุพาพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6311471053 | นางสาวบัณทิตา สมนันตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6311471715 | นางสาวธันยพร ภู่เกตุ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6311471822 | นางสาวนริศรา พลาหก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6311472259 | นางสาวปริญา คำมูลบุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 91 |
58 | 6311472333 | นางสาวมาริณี ถาไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6311473455 | นางสาวแพรว ฉวีทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 91 |
60 | 6311473539 | นางสาวชิตชนก ชูแนม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6311474040 | นางสาวกาญจนา แต้มประสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 91 |
62 | 6311474057 | นายอนิรุธ ช่วงชู | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 91 |
63 | 6311474123 | นางสาววีรัชยา เชาว์ไว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 91 |
64 | 6111501810 | นางสาวสุชาดา ตาลประเดิม | คณิตศาสตร์ | 10 |
65 | 6111502818 | นายปรัชญา ไทยเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6111503915 | นายนิพนธ์ รุ่งสว่าง | คณิตศาสตร์ | 10 |