1 | 6111309057 | MissZHANG XIA | ภาษาไทย | 10 |
2 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
3 | 6211300600 | นางสาวณัฐพร ปริมล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
4 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
5 | 6211300667 | นางสาวอุทานพร ฟัน พาสเซ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
6 | 6211301798 | นางสาวนันทิชา สิระมนตรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
7 | 6211301814 | นางสาวประภัสสร ชุมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
8 | 6211301863 | นางสาวอริสา แสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
9 | 6211302812 | นางสาวพรรณพัสสา พันถา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211302911 | นายณัฐวัฒน์ นามสมมุติ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211304545 | นายวิวัฒนพงษ์ ทองน้อย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
12 | 6211305500 | นางสาวเพ็ญนภา ปิ่นนิล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211305914 | นายก้าวเกียรติ บุญมี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211305997 | นางสาวพรภัสสร สำอาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211306003 | นายเจริญวงศ์ แก้วนุช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211306045 | นางสาวศุภิสรา วงศ์สวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211306904 | นางสาวภัทรสุดา เอกตาแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211400137 | นายวุฒิชัย ตาแผ่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6211400632 | นางสาวกัลยารัตน์ หนูสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
21 | 6211400640 | นางสาวเกศสิรินทร์ กรดนุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 6211400665 | นางสาวบรรณพิทย์ ทำบัวชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6211400673 | นางสาวปพิชญา ปราบอักษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 6211401275 | นายกฤตวัฒน์ จันทะแจ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 6211401291 | นางสาวฐิติยา เตียวสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 6211401309 | นายณัฐวุฒิ บุญคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 6211401325 | นางสาวทิพวรรณ คำสูง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 6211401358 | นางสาวพรรณวษา เจริญสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6211401366 | นางสาวมานิตา สีมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 6211401382 | นางสาวศตพร พันธุศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6211401390 | นายศรัณย์ ขันสัมฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
32 | 6211401432 | นายอัฐกาญจน์ แผ่นผา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6211401440 | นายเอกรัตน์ สนธิงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6211402083 | นางสาวเขมิกา ธนภัทรฐากูร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6211402117 | นางสาวชรินรัตน์ บุญเฟื่อง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6211402216 | นางสาวสิรภัทร ขุนจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6211402364 | นางสาวจิราภรณ์ อุกฤษ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6211402380 | นางสาวนราธร สุดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6211402398 | นางสาวนันทิชา น้อยพาน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6211402430 | นางสาวสุชานารถ โลกคำลือ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6211402448 | นางสาวสุพรรณษา เกษสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6211402521 | นายปราบปรีชา โชติธนศิลปชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6211402547 | นายพุฒิพงศ์ โทขันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6211402562 | นายศิวกร ศิริวงศ์ไพศาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6211404261 | นางสาวบุญธิดา บุญภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6211404428 | นางสาวพฤษชาติ สิงหชาติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6211406142 | นายสุริยา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6211406167 | นายกนกศักดิ์ พูนนายม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
51 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
52 | 6211500910 | นางสาวญาศิมินณ์ บุญธิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
53 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
54 | 6211501405 | นายธรรมธัช แน่นอุดร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211501660 | นายศุภกิจ แซ่ฉั่ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6211501710 | นายสิทธิศักดิ์ เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6211501751 | นายสุภชัย สายลัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
58 | 6211501769 | นายสุรชัย เทศนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6211501777 | นายเสฎฐวุฒิ พรมมินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6211501785 | นายอภิทัญ สุขหวาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6211501942 | นายวัชรพล เเหวนวงค์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
62 | 6211502379 | นายพงศธร แตงทิม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
63 | 6211502387 | นายยุรนันท์ ศรีอรรคพรม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
64 | 6211502726 | นางสาวธันยเรศ คงเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
65 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
66 | 6211504334 | นายปัณณพัฒน์ บรรจงพาณิชย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
67 | 6211504359 | นายศิริศักดิ์ บุตรวงค์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
68 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |