1 | 6211100018 | นางสาวชีวารัตน์ วีรเธียรภิญโญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6211100042 | Miss Sievmey Vuth | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6211100059 | นางสาวนริศรา โหโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6211100067 | นางสาววรัญชลี ทันซาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211100075 | นางสาวศศิมา จะโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6211100083 | นางสาวอฐิตา พูขุนทด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6211100125 | นายศราวุฒิ นาคสุด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6211100166 | นายนครินทร์ มูลสุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6211100182 | นายอนุรักษ์ ฉายแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6211100190 | นางสาวอิศริยา สุริยา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6211100208 | นางสาววีชนี เตชะพรอนันต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6011303515 | นายธนพล ม่วงพานิล | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311300385 | นายอมรศักดิ์ จริยาเกียรติธำรง | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311300419 | นางสาววนิดา เอี่ยมบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6311301573 | นายพรภูมินทร์ แก้วนิคม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311301581 | นายปิยวัฒน์ ชนะวงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311301698 | นางสาวศศิวรรณ เพียรคิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311301730 | นายบุญยกร กมลหัตถ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311301805 | นางสาวธมนวรรณ ตรีสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311301961 | นางสาววรลักษณ์ มณีบางกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6311304114 | นางสาวธนิษฎา ชัยกาญจนวิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6311304338 | นายวรรณชนะ กิตติวิเศษกุล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311304346 | นายกษิพิชญ์ภูมิ นาวารัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311304783 | นายธีระพงศ์ หนูสงวน | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6311304791 | นายบวรเดช แสงแก้วนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6311304817 | นายวัชรกร ธนพัฒน์ศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6311304833 | นายธนรัฐ แก้วสิงห์โต | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6311304858 | นายภานุพงษ์ เฉลิมจิตรอุทัย | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6311304890 | นายอนุกุล ทั่งจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6311304940 | นายชิษณุพงศ์ ชาลัง | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6311305038 | นางสาวธมนวรรณ ยิ้มแย้ม | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6311305277 | นายสุรเชษฐ์ ลงสุวรรณ | ดนตรีสากล | 70 |
36 | 6311306325 | นายอภิรกุล เหมือนรัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311306572 | นางสาวทิวสน สืบวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6311306614 | นางสาววนิดา สีสอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6311306622 | นางสาวธันยวีร์ ทวีพูนชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6311306655 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
41 | 6311308230 | นายบดินเดช ผาบบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6311309246 | นางสาวณิชาภัทร แสงตะวัน | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6311309477 | นายสุรศักดิ์ ขุนธาตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6311371865 | นางสาวพิมมาดา ทุมพร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311371972 | นายฐิติวัสส์ วิชัยดิษฐ | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6311372046 | นายภูมิพัฒน์ สมเสาร์ | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6311372962 | นางสาวรรรรรร อังสุภานิช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211403107 | นางสาวโชติกา อังธเนษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6211404618 | นางสาวศิริยากร กุลสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6311400110 | นายคามิน ศิลปประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6311400268 | นางสาวดุสิตา หมุ่ยมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6311400573 | นางสาวสุพักตรทวี รัตนภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6311401225 | นางสาวอักษราภัค ประกอบมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6311401324 | นางสาวชฏากาญจน์ เวียงวีระ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6311406861 | นางสาววรรวิสา พรมลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6311411133 | นายอิศรา กำไรรักษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6311411208 | นายกรทักษ์ ทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6311411273 | นางสาวชนิสรา อินทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6311471210 | นางสาวช่อผกา ไกรทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6311471228 | นางสาวณัฐชยา คงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6311471236 | นางสาวภูมิรัตน์ ยอดยิ้มศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6311471251 | นางสาวเบญจณี แก้วมูลมุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6311471541 | นายอาชวิต โพธิวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6311471616 | นายมหาสมุทร หนูนารถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6311471632 | นายวรพล ปานไทย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6311471640 | นายญาณารณพ เศรษฐประณัยน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6311471665 | นายกิตติธัช ทองณรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6311471996 | นางสาวปิยะมาศ เสาทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
70 | 6311472028 | นางสาวมัชฌิมา กลัดเพชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6311472044 | นายจิรเมธ สิงวิรัช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6311472341 | นายจารุวิทย์ ผ่องผุด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
73 | 6311472366 | นางสาวภัคนันท์ เรืองฉาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 6311472572 | นายสหัสวรรษ พงษ์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6311472622 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311472721 | นางสาวใบเตย โยวบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 6311472762 | นายธรรธวัช สุตันตานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6311472770 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311473109 | นายปริญญา มั่นคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
80 | 6311473620 | นายณัฐวุฒิ คำภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
81 | 6311474263 | นายธนกร แป้นรักษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
82 | 6211500183 | นางสาวชลธิชา ภูมิจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
83 | 6211500209 | นางสาวนริศรา สดวกดี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
84 | 6211500217 | นางสาวนูรียะห์ สิติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
85 | 6211500225 | นางสาวสุกัญญา คำวันสา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
86 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
88 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6211501132 | นายณราธร ใบพลูทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
91 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6211502692 | นางสาวรออายู มาหะมุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211502700 | นางสาวสุมาตา สุกี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211502775 | นายจิตรภาณุ ปัญญาโตนะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 6211502783 | นายบุญฤทธิ์ แสนสกุล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6211503609 | นายชัชนันท์ ตรีสอน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
102 | 6211503625 | นายนิพนธ์ จุหิรัญ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
103 | 6211504433 | นายดุษฎี บุญฤทธิ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6211504441 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6211504458 | นายคมสัน รัตนานุกูล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6211504466 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6211505083 | นายศุภมงคล กิจวิวัฒนา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
108 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6211505919 | นายจิรดิษย์ ทองทวี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311500760 | นายชญานนท์ เจริญกาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311501016 | นายธนาดล เอี่ยมโหมด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311502162 | นายกษิดิ์เดช จันทร์เดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311502170 | นายสหรัฐ พัทสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311502345 | นายดิษรินทร์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311504572 | นายชาญณรงค์ พุฒเสมอ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |