1 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 6011304208 | นายศรัณย์รัฐ คงเอียด | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6011304448 | นายมงคล มานะกัม | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211300758 | นางสาวกนกวรรณ เชื้อผกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6211300832 | นางสาวพรรณนิภา หงษ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6211300873 | นางสาวลลิตา พรหมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211301277 | นางสาวอริสา ปัญจะกูล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211302267 | นางสาวนฤพรรณ เนียมหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211303950 | นายธนบัตร ชูบัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6211306706 | นายภูริณัฐ อรุณโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6211306730 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6211306755 | นายธนโชติ จามะรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6311305002 | นางสาวณัฏฐิกาญจน์ ทองเกลี้ยง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6311305819 | นางสาวสุธิมา เกตุดิลกชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6311306895 | นางสาวคริษฐา ทองเอี่ยม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6311306903 | นางสาวชลิตา บุญรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
26 | 6311306929 | นายปุณณวิชญ์ จ้อยบรรดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6311307174 | นางสาวอาภัสรา ศรีหาจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6311307430 | นางสาวนิศารัตน์ ขุนเกี้ยม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6311307653 | นายธรรมศาสตร์ จุกสีดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6311307661 | นายพงศธร ชูชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6311307786 | นายศิวาภิรักษ์ สุทธิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6311308206 | นายณัฐวัฒน์ สุขไสย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6311308214 | นางสาวธนวรรณ เอิบกิ่ง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
34 | 6311308289 | นายชัยภัทร สุขศึกพ่าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6311308487 | นางสาวจิดาภา สร้อยศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6311308560 | นางสาวสิริยากร บุญสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6311308784 | นายอิสรธีร์ กระวารี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6311309642 | นางสาวพลอยไพลิน ขันสู้ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
39 | 6311371824 | นายพีรวัส ศิริขวา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6311372848 | นางสาวภาวิตา เมธาเจริญรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211400202 | นายชัยสิริ พลบำรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6211400228 | นางสาวธิดารัตน์ เหนือคูเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211400251 | นางสาวสิรินทา วอสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6211401911 | นางสาววิภาวี บุญอุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6211403073 | นางสาวประกายฟ้า แสงทวี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6211403099 | นางสาวพุทธินันท์ ทาแกง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6211403115 | นางสาวสุนิสา สุขกาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6211403131 | นายชัยบูรณ์ ภูมิรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6211403164 | นายศุภวดล แย้มพลาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6211403305 | นายปฐมพงศ์ ศิริวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6211403347 | นางสาวศิริเพ็ญ อุปติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6211403412 | นายโยธวาทิต ดำขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6211404584 | นางสาวภัสรา วงศ์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6211404600 | นางสาวอรัญญา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6211405524 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
57 | 6311474248 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211502577 | นางสาวสุวิมล อินทศร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211503302 | นายวรรณพล ทองทรัพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211503328 | นางสาวศิรินภา ลครศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211504565 | นายอภิวิชญ์ เสติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211504573 | นางสาวนูรดาลีลา ยูโซ๊ะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211504656 | นางสาวนิฟาฏิณ เจะดาโอะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6311502048 | นายวิทวัฒน์ เสนารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6311504374 | นายนรบดี ทองชัยประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311504531 | นายธรรมรัช บุญรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311505223 | นายตันติกร จวนมาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
92 | 6311505231 | นายวินัย แก้วสกุณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311505249 | นางสาวศรัญญา อัปกาญจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
94 | 6311505256 | นายอภิชัย ทองก่าน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311505264 | นายอัครวินท์ วันดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
96 | 6311505314 | นายสุวัฒนา จอกศิลป์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
97 | 6311505348 | นายณรงค์กรณ์ ญาติกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6311505355 | นายอภิชาติ พันเดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
99 | 6311505389 | นางสาวฐิติวรดา ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311505397 | นายอดิศักดิ์ อ่วมเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
101 | 6311505470 | นายคณิศร ระรื่นกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311505520 | นางสาวสิรินทิพย์ สุวิทยะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311505579 | นายศักดิ์สิทธิชัย ตั้งศิริพงษ์ศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311505603 | นายภัทรวฒิ บุญรอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
105 | 6311505686 | นายธีรศักดิ์ ชิดตันสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
106 | 6311505835 | นางสาวพลอยไพลิน เรืองช่วย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311505843 | นายปรัชญา รัตนสำอางค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311505884 | นายอามานดา หลังจิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311505959 | นายอธิวัฒน์ สุธาพจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311506080 | นายศราวุธ อินธิไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311506098 | นายณรงค์ฤทธิ์ ภูฆัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311506163 | นางสาวชิโนรส แสงเพ็ญจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6311506171 | นายซามีอัล ตุลอามาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
114 | 6311506189 | นายจักรภัทร บุญเกลี้ยง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311506197 | นายกิตติพัฒน์ บุรารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311506205 | นายไชยากร ด้วยอำพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
117 | 6311506213 | นายอลงกรณ์ นวมนาฆะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311506239 | นางสาวจัสมิน สีงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
119 | 6311506247 | นางสาวพัชรพร พลจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
120 | 6311506254 | นายศตายุ เกษมโชติพัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
121 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6311506312 | นายทรงวุฒิ ใคร่ครวญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
123 | 6311508854 | นายจิระ ดีสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311508862 | นายนิลนาท ลักษณะกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
125 | 6311508953 | นายณัฐฐสิทธิ์ อยู่นิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |