1 | 5911303807 | นายกิตติ สุขชาวนา | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6111303639 | นางสาวกมลวรรณ พลเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6111307366 | นางสาวสิริยุพา หมื่นสิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6111307440 | นางสาวรัชนีวรรณ กันทรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6211300840 | นายพีรเดช พาระแพง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6211301517 | นายชยานันต์ จุลเสวก | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6211301715 | นายสิทธิชัย บุติมาลย์ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6211303885 | นายพสุเทพ เกิดสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6211304230 | นายภาณุรัตน์ ศรีสอาดพันธ์วงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6211304248 | นายภูผา เลิศเกษม | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6211304321 | นายภูบดินทร์ มณีเอี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211304446 | นางสาวธิฌา ฮั่วสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6111400260 | นางสาวสุพรรษา วันเจียม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
15 | 6111400955 | นางสาวกุลธิดา มีมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
16 | 6111400989 | นางสาวปาลิตา สุขธรรมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
17 | 6111401011 | นางสาวรัชดาภรณ์ เสน่หา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
18 | 6111401128 | นางสาวอุษา จันทร์ขาว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
19 | 6111401136 | นางสาววิมลสิริ กรสกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
20 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
21 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
22 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
23 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
24 | 6111402696 | นายอนุสรณ์ สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6111402779 | นางสาวปลูกขวัญ ธงชาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6111402910 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธานีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
27 | 6111402944 | นางสาวนภัสสร พัดมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 6111402993 | นางสาวธมลวรรณ โสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6111404692 | นายวิทวัส โพธิ์ชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6111404767 | นางสาวปลายฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6111404783 | นางสาวนุสยา เอ่งฉ้วน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6111406051 | นางสาววราภรณ์ สมหมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6111407216 | นายโพธิรักษ์ อุปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 6211406696 | นางสาวศิริเนตร สำโรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 6211406845 | นางสาวสุมิตตา คงกระพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6011501159 | นายณภัทร นัยจิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
37 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
38 | 6011502579 | นางสาวอรอุมา รอดจันทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
39 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
40 | 6011504997 | นายธนกฤต สุวรรณศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
41 | 6111500820 | นายจิรัฐติกาล ศรีสมโภชน์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
42 | 6111500879 | นายพิทักษ์พงษ์ ขยันทำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
43 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6111501695 | นางสาวภานุมาศ สุคำภา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
46 | 6111502040 | นายสานนท์ เหมือนหยกสกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
47 | 6111502271 | นายจิรายุ นิ่มนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
48 | 6111502354 | นายสุนทร เทพสี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 60 |
49 | 6111502644 | นายธนพงษ์ นันตา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 6111502677 | นายพรพิทักษ์ อมรเลิศฤทธิชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6111503980 | นางสาวภวรินทร์ วงษ์สลาม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
53 | 6111504046 | นางสาวมัลลิกา จันทริด | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
54 | 6111504301 | นายภูรินท์ พุฒซ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6111504921 | นายศุภกิตติ์ เหรียญทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
57 | 6111504939 | นายสดาวิน บุตรวิเศษ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
58 | 6111504947 | นายวีรพล พรมทัน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 6111504954 | นางสาววรรณิสา รักช้าง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 6111505134 | นายชลสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
63 | 6111505167 | นายนรากร แสนเยีย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 6111505266 | นายภราดร แก้วสง่า | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
65 | 6111505274 | นางสาวธนพร สอนอาจ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
66 | 6111505290 | นายอรรถพล บัวสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
67 | 6111505464 | นายสายนที บูรณะประภพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
68 | 6111505530 | นายจิรายุ ธรรมศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 6111505704 | นายทศพล เนื่องยิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 6111505712 | นางสาวณัฐฌา สารศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
71 | 6111505720 | นายหัสวรรษ ตั้งใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
72 | 6111505761 | นายบุญฤทธิ์ สุนทรพินิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
73 | 6111506827 | นายณัฐพล เมฆจินดา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
74 | 6111506959 | นายธนพัฒ สิงห์เหาะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |