1 | 6211200040 | นางสาวสุพัตรา ชำนาญจุ้ย | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200065 | นายภูริช นพภาลี | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200107 | นางสาวจิราวรรณ คชลัย | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200610 | นางสาวภารดี ขุนนาพุ่ม | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200628 | นางสาวมุนาญัติ มาหะมะ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200669 | นายเชาว์ธีรโรจน์ ยศคงปัญญา | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200685 | นายพุทธิพงศ์ พันมหา | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200800 | นางสาวอาธิติยา รอดผล | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211201584 | นายเจตนัน จันทนา | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211201600 | นายปรัชญา อำนวยพร | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211202152 | นายจิรกิตติ์ พรหมอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211202178 | นางสาวฐิติพร วิเศษบรรเทา | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211202236 | นางสาวพัชรพร สมนึก | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211300048 | นายวิทยนันท์ ด้วงคำภา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211300493 | นายณัฐพงศ์ เสน่ห์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6211300550 | นายภคพล มีสงฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 6211301186 | นางสาวขนิษฐา ชัยชนะกสิกรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211301202 | นางสาวนิธินาฏ ทองคลิ้ง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211301467 | นางสาวกันตนา มาระศรี | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211301475 | นายกิตติพศ ทองอยู่ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211301509 | นายชยพล บุญช่วย | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6211301533 | นายณัฐวัตร รัตนพงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6211301574 | นายธีรพัฒน์ พุกเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6211301590 | นางสาวนุชนาฎ เจนปัญญา | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6211301657 | นายเมธา บัวอรุณ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6211301665 | นายรัฐวิทย์ ปิติธนาวรพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6211302051 | นางสาวศรันย์พร ม่วงอ่อน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211302572 | นางสาวธนัชดา จะเรียมพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211302812 | นางสาวพรรณพัสสา พันถา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211303018 | นางสาวนริศรา บุตรแสน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303471 | นางสาวศศิธร อภัยนอก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211304149 | นายชิติพัทธ์ ไสไทย | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6211304172 | นายฟ้าฉาย สังข์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6211304263 | นายเมธาสิทธิ์ โตเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6211304271 | นายตะวัน ราศรี | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6211304354 | นายโยทิน ทัศนอนันชัย | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6211304438 | นายภูดิศ สิริภัทรดำรงกุล | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6211304487 | นายธนกร ผดุงเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6211306318 | นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6311300211 | นางสาวกมลวรรณ สุภาพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6311301862 | นางสาวศศินภา ศรชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6311301896 | นางสาวพิชญาภา ดีบุดสี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6311301938 | นางสาวนภสร ฤกษ์ชะงาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6311301953 | นายณัฐพล ชะอ้อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6311301961 | นางสาววรลักษณ์ มณีบางกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6311301987 | นางสาววิลาสินี แก้วเกตุศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6311302068 | นางสาวณัฏฐา จันทร์เพชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6311302076 | นางสาววัชรวลี ไกรศัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6311302084 | นางสาวสุมิตรา สามารถไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6311302118 | นางสาวอภิสรา พวงสีเคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6311302423 | นายอนันต์ อินทรสุวรรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
59 | 6311303454 | นายปรัญญา นกวิเชียร | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
60 | 6311303462 | นางสาววรรณวิศา ใฝบุญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
61 | 6311303470 | นายเอกทัต แก้วเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
62 | 6311303488 | นางสาวพิชญา ทัศนะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
63 | 6311303496 | นางสาวณัฐนันท์ ภู่สายทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
64 | 6311303520 | นายธนากร คำกอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
65 | 6311303538 | นายสหรัฐ สุขศรีชวลิต | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
66 | 6311303975 | นายภาคิน เงินสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6311303983 | นางสาวนัฐฐา พังสาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6311303991 | นายธนายุทธ สุพจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
69 | 6311304007 | นายปวรพจน์ คงตุก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6311304023 | นางสาวลฎาภา ทิพภักศร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6311304031 | นายวัชระ มิ่งรักษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6311304049 | นางสาวลฎาภา บุญแก้ววรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6311304064 | นางสาวกันยารัตน์ บุญช่วย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6311304072 | นางสาวกรรณิการ์ สิทธิชำนาญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6311304098 | นายนิธิกร สุวรรณรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6311304106 | นายพงศ์นรินทร์ นรินทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6311304114 | นางสาวธนิษฎา ชัยกาญจนวิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6311304122 | นางสาวเสาวภาคย์ ต่างจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 6311304130 | นายกิตติศักดิ์ สำราญรื่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6311304148 | นายทีฆายุ วรญาณศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 6311304155 | นายณัฐวุฒิ แจ้งไพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 6311304163 | นายพงศ์ธนา ดาวโคกสูง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 6311306333 | นายณภัทร สมพงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
84 | 6311306556 | นายนันทวัฒน์ แหวนนิล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 6311306564 | นางสาวปวรวรรณ สัมพันธ์อภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 6311306663 | นายสิทธิกานต์ แพทย์นาดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
87 | 6311307216 | นายจุลจิตร ศรีบุญเรือง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
88 | 6311307711 | นางสาวนิตยา บุตรพรม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
89 | 6311308255 | นายชัชวาลย์ อินทพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 91 |
90 | 6311308933 | นายกฤษณ สักการี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
91 | 6311311497 | นางสาวฐิตินันท์ สุวรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
92 | 6211400368 | นางสาวกุลิสรา ศรีพฤกษ์ภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6211401812 | นางสาวชนม์ชนก กาญบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
94 | 6211401820 | นางสาวนันทิตา เศษคง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
95 | 6211401838 | นางสาวยุวดี เฉยเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
96 | 6211401861 | นางสาวลิศรา โสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
97 | 6211401879 | นายศิวกร ศรีสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
98 | 6211402919 | นางสาวณัฐิพร ทิตย์พุธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
99 | 6211402927 | นางสาวทับทิม บุญอาจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
100 | 6211402943 | นางสาวพิชญานิน ศักดิ์กิจจรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
101 | 6211402950 | นางสาวศศิธร ศรีซ้าย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
102 | 6211402976 | นายจาตุรันต์ ไกรษรเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
103 | 6211402984 | นายณัฏฐวุฒิ ภาสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
104 | 6211404030 | นางสาวมณิชญา คุ้มภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
105 | 6211405706 | นางสาวมันทนา อายุวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
106 | 6211405714 | นางสาวทอฝัน เมฆแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
107 | 6211405730 | นางสาวกุลธิดา เจริญพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
108 | 6211406795 | นางสาวธันยพร รุ่งพนารัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
109 | 6311411521 | นางสาวสุนิสา สีลาวงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6111502669 | นายชนายุทธ จำปี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6211501868 | นางสาวชัญญานุช มีมุสิทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6211501884 | นายณัฐภัทร ปานทั่งทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6211501918 | นายปรีชาชาญ สุนทรวัฒน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6211501934 | นางสาวพิมณฑ์เมษฐ์ ศุภธนามงคล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6211502353 | นายธนดล เฉื่อยอารมย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6211502361 | นายปุริมปรัชญ์ สอนฤทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6311500570 | นายธีรเทพ อยู่แก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6311500588 | นายธนาวุทย์ บาลใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6311500612 | นายเศรษฐดา บุญเกิดรัมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6311503053 | นายพุฒิเสฏฐ์ เลาหอัจฉริยกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6311503889 | นายพีรวิชญ์ อดุลพงศ์พันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6311503897 | นายภามิน วงษ์สุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6311504481 | นางสาวภิรมย์พร บุรีรัตน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 6311505207 | นายเศรษฐพงศ์ แก้วทองดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 91 |
125 | 6311505801 | นายวิชชุกร โอฬารรักษ์ธรรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
126 | 6311505868 | นายอธิศ เรไรวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |