1 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201419 | นางสาวขวัญฤดี ประเสริฐศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201468 | นางสาววทัญญุตา เขียวนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201518 | นางสาวเฬฬีฬา เอกชพัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311203233 | นางสาวกนกวรรณ ปิสาโย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311203316 | นางสาวนาตีย๊ะ ยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6211300600 | นางสาวณัฐพร ปริมล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
14 | 6211300618 | นายทิชากร ดวนดอน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6211300659 | นางสาวอัญญาภรณ์ ชุมศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
17 | 6211300667 | นางสาวอุทานพร ฟัน พาสเซ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
18 | 6211301020 | นางสาวกิ่งนภา ศรีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211301046 | นางสาวชญานันท์ พิบูลย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211301053 | นายณัชพล ใจเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211301061 | นางสาวธิดารัตน์ เกรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211301087 | นางสาวเนตรนภา สังข์สม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211301160 | นางสาวสิริรัตน์ เมืองศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211301772 | นางสาวณัฏฐ์จิรา เซ็นรัมย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 6211301780 | นายณัฐมงคล บุญมาพิทักษ์กุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6211301798 | นางสาวนันทิชา สิระมนตรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
27 | 6211301814 | นางสาวประภัสสร ชุมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
28 | 6211301822 | นายภานุเดช ดิษฐาภรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
29 | 6211301830 | นายยศกร เรืองโสภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 6211301848 | นายสหรัถ หิรัญชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6211301855 | นางสาวอรปรียา รณรื่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6211301863 | นางสาวอริสา แสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6211302226 | นางสาวฉัตรฤทัย แก้วทับทิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6211302234 | นางสาวณัฐวดี ภู่อุณฑโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6211302242 | นายธนพล ทีอุทิศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6211302614 | นางสาวบัวบูชา พรมมีเดช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211302747 | นายอานนท์ นุชมะหะหมัด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211303927 | นางสาวพรไพรินทร์ จันทร์อุทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6211304545 | นายวิวัฒนพงษ์ ทองน้อย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6211304552 | นางสาวธนัชชา ทวานนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6211304560 | นายโสภณัฐ เลิศคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211305278 | นางสาวบุษริญ เพชรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
50 | 6211307225 | นางสาวอัจฉริยา ไชยแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6311300435 | นางสาวกัญญาภัค อ่อนตรี | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6311304023 | นางสาวลฎาภา ทิพภักศร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6311304031 | นายวัชระ มิ่งรักษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6311304056 | นางสาวปานชนก โภชะโน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6311304064 | นางสาวกันยารัตน์ บุญช่วย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6311304155 | นายณัฐวุฒิ แจ้งไพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6311304734 | นายศักรินทร์ พลเยี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6311304767 | นายมัตทิโอ บัลลิน | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6311304841 | นายภควรรษ เทอเนอร์ | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6311304916 | นายอำนวย อุนแดง | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6311304924 | นายพีรวิชญ์ ยอดผล | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6311305012 | นายปฏิภาณ ปาณะศารทูล | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6311305988 | นางสาวอลิศา พูลสวัสดิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6311306788 | นายพรวัฒน งามเสงี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6311306796 | นางสาวพลอยไพลิน ศรสุรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6311306804 | นางสาวแสงระวี ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6311307687 | นายพิพัฒน์ วังสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6311307695 | นายพีรพัฒน์ ชุมแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6311309238 | นายชญาณัฐ ฉัตรศรีสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6311309261 | นายปิยะพนธ์ จันทร์เพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
76 | 6311309360 | นายอริญชย์ สุวรรณเกษร์ | ดนตรีสากล | 10 |
77 | 6311371931 | นางสาวชลิลดา ชาลีพรมมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6311372020 | นายภัทรุตม์ สายเกต | ดนตรีสากล | 10 |
79 | 6311372293 | นางสาวพัชรินทร์ แจ้งศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6311372814 | นายภัทร กํามณีเด่น | ดนตรีสากล | 10 |
81 | 6311400490 | นางสาวอรวรรณ เกียรติเวโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6311400524 | นางสาวปิยะธิดา โพดเฟื่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6311411075 | นางสาวชมภูนุช สุดสวาสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6311411968 | นางสาวสุภากรณ์ แก้วพิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6311411976 | นางสาวสุพรรษา กูลพรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6311470832 | นางสาวศศธร โพนน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 6311471269 | นางสาวพรรณกาญจน์ สุวรรณผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 6311471459 | นางสาวธนิดา กล้าพร้อม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6311471517 | นางสาวธีรภัทรษร บัวประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
91 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6311472218 | นางสาวปวีณรัตน์ บุญมาก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6311472754 | นางสาวสิริกัญญา แพแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
94 | 6311472820 | นายอดิศร หนุนโชค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
95 | 6311473158 | นายกชกร ก่อทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
96 | 6311473943 | นางสาวปราญชลี แจ้งศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
97 | 6211501975 | นายจรณ์ ปั้นอยู่ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
98 | 6211501983 | นางสาวเกวลิน วิจารย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6311500018 | นายธนพล เนียขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311500786 | นายปฏิพัทธ์ อามาตย์เสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
101 | 6311501396 | นางสาวพรรพษา นิลกำแหง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6311501925 | นายทวนทอง สุดสนิท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311501990 | นายธนากร ศรีกมล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311502550 | นายพิชิตชัย นวลละออง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311504119 | นายศรายุทธ ตีตา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311504168 | นายศักราช เนินคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311504390 | นายพงศ์สิริ ทรัพย์สิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311504408 | นายมนัส กวางแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311504549 | นายณรงค์ศักดิ์ ชวดหลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311504556 | นายชินดนัย ส่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311504606 | นายนนทกร กลิ่นหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311505843 | นายปรัชญา รัตนสำอางค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |