1 | 6211200016 | นางสาวณิชภัทร เรือนอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200057 | นางสาวชนกนันท์ บุตรเนียม | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200073 | นางสาวทรัพย์พาภรณ์ สาคร | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200099 | นายณัฐกิตติ์ แซ่ลิ้ม | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200123 | นายปริญญา เมฆฉ่ำ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200560 | นางสาวนภัสสร มามั่งคั่ง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200677 | นายณัชนนท์ แหลมทอง | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200693 | นายเพิ่มพูน จงอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211200719 | นายอลงกรณ์ พรมลี | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211202145 | นางสาวจิดาภา พุทธวงค์ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211202160 | นางสาวจีรวัลย์ มโนมัย | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111302797 | นายภุมวาร มานะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211300170 | นางสาวอารยา ภูดี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211300196 | นางสาวศุภรัตน์ ยินดีรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211300725 | นางสาวชนิดา อย่างมั่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211300733 | นางสาวนริศรา เพ็งบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211301020 | นางสาวกิ่งนภา ศรีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211301137 | นางสาวโยษิตา ทัพเจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211301160 | นางสาวสิริรัตน์ เมืองศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211301558 | นายธนกฤต หนูชัยแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211301566 | นายธนิธร จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211301616 | นายพันธ์วริศ พรฉัยยา | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6211301707 | นายสรศักดิ์ เวชกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6211301731 | นางสาวสุวิมล จันทร์เสนา | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6211301756 | นายอธิบดี อุ้มปรีชา | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6211302028 | นางสาวธาวินี สายสังข์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211302044 | นางสาววารินทร์ แปลกสันเทียะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211302069 | นางสาวสุกัญญา พื้นนวล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211302085 | นางสาวอุทัยวรรณ ทุ่มทวน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211303026 | นางสาวปภาวรินทร์ ทิเกียง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211303141 | นางสาวสุรัสวดี กกแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6211304156 | นายกิตติกานต์ สมพิศ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6211304248 | นายภูผา เลิศเกษม | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6211304362 | นายรามิล วิลเฟรด กูเนอวอร์เดอนา | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6211304727 | นางสาวสิริบุญศิกานต์ ยอดขวัญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211305617 | นางสาวมณีรัตน์ หอมทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211305856 | นางสาวชญานี ศรีวะรมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6211307332 | นางสาวสุชานาถ จันทร์เทพ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311300070 | นางสาวปณิตา อินทโชติ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
44 | 6311302209 | นายเลิศพงศ์ โห | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
45 | 6311302266 | นางสาวรุ้งตะวัน พึ่งเป้า | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6311302308 | นางสาวนวพร ทองจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 6311302316 | นางสาวณัฐณิชา กระจับหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
48 | 6311302332 | นางสาวสุมินตรา ทิมสอน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
49 | 6311302340 | นางสาวนันท์นิชา ชมปรีชา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
50 | 6311302399 | นายสุกิจ จันทร์เพ็ญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
51 | 6311303280 | นางสาวรัตนาวลี พันธ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
52 | 6311303298 | นายจักรพรรณ ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
53 | 6311303306 | นายนิธิพล จินดากุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
54 | 6311303314 | นายนพดล แพรกปาน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
55 | 6311303330 | นายพรรษวุฒิ หงษ์ทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
56 | 6311303348 | นายจิโรจ รักวงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
58 | 6311303421 | นางสาวณัฏฐณิชา คุมพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
59 | 6311303439 | นายสรวิศ หมื่นสาร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
60 | 6311303447 | นางสาวจงรัก บางพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
61 | 6311306630 | นางสาวศศิวิมล วัชราธิวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
62 | 6311306648 | นายทักษิณ แก้วสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
63 | 6311306655 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
64 | 6311306671 | นายคุณานนต์ จันทโรหิต | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
65 | 6311306689 | นายภูพาน ทองพุก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
66 | 6311307075 | นางสาวจารุวรรณ เกลียวทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
67 | 6311307083 | นายศิริพงษ์ เสือคำรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
68 | 6311309378 | นายณัฐนนท์ ไทยเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
69 | 6311309584 | นางสาวกนกพร คล้ำครื้น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
70 | 6311372145 | นายดนัยศิษฎ์ แสงโพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
71 | 6311372350 | นายทวัชชัย สุริยะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
72 | 6311372673 | นางสาวสิวาลัย เสมอสมัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
73 | 6311372681 | นางสาวสุพิชญา ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
74 | 6311373044 | นายปารเมฆ โพธิกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
75 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6011409072 | นายพิภูษณะ ชื่นชมประพฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6311400490 | นางสาวอรวรรณ เกียรติเวโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6311400524 | นางสาวปิยะธิดา โพดเฟื่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6311400573 | นางสาวสุพักตรทวี รัตนภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 6311402593 | นางสาวเกษรา รัตนธน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 91 |
81 | 6311403223 | นายนคร คำสิงห์นอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6311406861 | นางสาววรรวิสา พรมลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6311411968 | นางสาวสุภากรณ์ แก้วพิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6311412024 | นายวงสกร ทาโพนทัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6311470832 | นางสาวศศธร โพนน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
86 | 6311470907 | นางสาววัลวิษา ดีแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
87 | 6311471210 | นางสาวช่อผกา ไกรทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6311471228 | นางสาวณัฐชยา คงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 6311471236 | นางสาวภูมิรัตน์ ยอดยิ้มศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6311471251 | นางสาวเบญจณี แก้วมูลมุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
91 | 6311471269 | นางสาวพรรณกาญจน์ สุวรรณผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
94 | 6311472218 | นางสาวปวีณรัตน์ บุญมาก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
95 | 6311472424 | นายนัฐวุฒิ ทองชู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
96 | 6311472721 | นางสาวใบเตย โยวบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
97 | 6311472820 | นายอดิศร หนุนโชค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
98 | 6311473943 | นางสาวปราญชลี แจ้งศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
99 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6211502163 | นางสาวปัทมวรรณ เสวิคาร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211502205 | นางสาวสุธาทิพย์ เอื้อนจิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6211502668 | นางสาวกัญญาวีร์ น้ำแก่ง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6211504144 | นางสาวอสมาภรณ์ สาทิพจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6211504185 | นางสาวมนิตา พิศณุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6211505109 | นายอภิสิทธิ์ จัดพล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6211505976 | นายณัฐพล บวรวุฒิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6311506114 | นางสาวอรพินทร์ ประกฤติกรชัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |