1 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201014 | นางสาวศศิกานต์ อินทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200833 | นางสาวพลอยชมพู มุละสิวะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201708 | นางสาวอนงค์นาฏ ตรีชุม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201732 | นางสาวญารินณา จารุจินดา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201799 | นายณัฏฐพล ตั้งวิจิตร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311202284 | นายเด่นดนัย ดวงแสง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202292 | นายพฤทธิ์ ศรีวัฒนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311203126 | นายเมธวิน สีชาย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6011303242 | นางสาวอารยา สุขเขียว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
14 | 6111305790 | นางสาวสุดารัตน์ อ่ำชื่น | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
15 | 6111305808 | นางสาวอภิภัทรา อิ่มจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
16 | 6211300758 | นางสาวกนกวรรณ เชื้อผกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6211300832 | นางสาวพรรณนิภา หงษ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6211300873 | นางสาวลลิตา พรหมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6211302267 | นางสาวนฤพรรณ เนียมหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6211303950 | นายธนบัตร ชูบัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311300856 | นางสาวนันทภรณ์ พรมเดื่อ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
25 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311302753 | นางสาวปฏิญญารัตน์ เสนาะเสียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311302878 | นางสาวอิงนภา จางจา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311305285 | นางสาวกันต์กนิษฐ์ ภู่ขาว | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311305624 | นางสาวไพรินทร์ สวัสดีไทร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311305814 | นางสาววลัยลักษณ์ มีเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311305889 | นางสาวธนพร แซ่ห่วง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
34 | 6311305905 | นางสาวพรชนก มุกดาสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6311305913 | นางสาวกรวิภา จันทร์มานะเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6311306028 | นายภาณุพงศ์ แพงมี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6311307158 | นางสาวสนิษฐา ขัดเกลา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311308321 | นางสาวภัครคณี เป็นสุข | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6311308602 | นางสาวนิราวรรณ วงษ์ไทย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311372335 | นางสาวภรภัทร ว่องปรีชาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6011406367 | นางสาวอภิญญา กองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
44 | 6011406466 | นางสาวธัญญาเรศ สะหะอำพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
45 | 6311401019 | นางสาวกฤษติยากรณ์ ศรีวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6311401050 | นางสาวกนกวรรณ สร้างเหมาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6311401126 | นางสาวภิชญารัศมิ์ กาญจนาจิโรภาส | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6311401134 | นางสาวศิริวรรณ เพชรมาก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6311406101 | นางสาวเกศศิริ หิรัณย์นันทิชา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6311414079 | นายวโรดม วงศ์สวรรค์พร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311414087 | นางสาวปรียาพร สงวนพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311414103 | นางสาวอาภรณ์รัตน์ นวรัตนาภรณ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6311414129 | นางสาวสุชาดา รักษาอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6311414152 | นางสาวชาคริยา นิ่มตระกูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6311414251 | นางสาววรรณศิริ คุณแก้วอ้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6311414285 | นายวีรวุฒิ ยุพาพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6311471707 | นางสาวเพ็ญพิชชา พิมพ์เสนาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6311471715 | นางสาวธันยพร ภู่เกตุ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6311471723 | นางสาวกฤติยา หวังบำรุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6311471749 | นายชนกชนม์ ปานทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6311471798 | นางสาวจันทร์ฉาย ธรรมรักษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6311471806 | นางสาวประภาพร ชาญวิบูลย์ศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6311472333 | นางสาวมาริณี ถาไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6311472374 | นางสาวชนิกานต์ อินทร์สำเภา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6311472879 | นางสาวพิยาดา พรมอุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6311473208 | นายกัมปนาท พึ่งปรีดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6311473323 | นางสาวเจนจิรา มูลหา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6311473356 | นางสาวรัชนี เผ่าเพ็ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211501256 | นายจิรพัฒน์ คูณขาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6211501298 | นายชนายุทธิ์ เล๊าะประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211504581 | นางสาวจิดาภา จรรยา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6311500521 | นายกฤษดา วงษ์เหม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
97 | 6311501123 | นางสาวกฤติยาพร พลศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6311501156 | นางสาวศศิ มูลทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6311501164 | นางสาวดุสิตา ค้ำชู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6311501206 | นางสาวอนัญญา เทียนพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6311502352 | นายธันวา คำคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311502360 | นายกฤษฎา พยัคฆชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
103 | 6311502667 | นายนิติพล จินดา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6311502774 | นายปฏิมากร จันทบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6311503467 | นางสาวจุฑาลักษณ์ จินดา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6311503772 | นายธิติวุฒิ คำสุข | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6311503780 | นายรัชชานนท์ พูลบูลย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6311503806 | นางสาวกมลชนก พิมพ์รัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6311503822 | นายธรรมฤทธิ์ ชอไชยทิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6311503855 | นายชาติสิริ อนุมานไพศาล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6311504184 | นางสาววิไลวรรณ วิเศษแสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6311504267 | นายกฤษณะ ด้วงประดับ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 6311504317 | นายณัควิ์ชาณน ยิ่งกุลพิพรรธ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6311504523 | นางสาววรรณวิสา จันทะสาต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311504655 | นายชนกานต์ บุษบา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6311504788 | นางสาวพัชราภรณ์ เหมือนพงษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311504937 | นายชัยวุฒิ มีสัตย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6311505611 | นางสาวกนิษฐา น้อยถนอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6311505835 | นางสาวพลอยไพลิน เรืองช่วย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311505934 | นายธนภัทร มารุตวงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6311506015 | นางสาวณิชกานต์ ใจตรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6311506064 | นายนิพิฐพนธ์ วรโพด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |