1 | 5911300555 | นายศิวนาถ สุขะลาภ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6011301196 | นายเฉลิมยศ บัวขาว | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6111306780 | นายภูมินทร์ พลอาจ | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6311300161 | นายประดิษฐ์ เทียนโต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6311300419 | นางสาววนิดา เอี่ยมบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 6311300682 | นายรัฐศาสตร์ บัวเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6311302670 | นางสาวปาณิสรา สารินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311303439 | นายสรวิศ หมื่นสาร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6311304262 | นายภานุพงศ์ แสงคำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
14 | 6311304791 | นายบวรเดช แสงแก้วนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6311304817 | นายวัชรกร ธนพัฒน์ศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6311305251 | นายคุณากร เพ็ญจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6311305707 | นางสาวชนกานต์ พิชญเดชารัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6311305819 | นางสาวสุธิมา เกตุดิลกชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6311305905 | นางสาวพรชนก มุกดาสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
22 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6311306382 | นายชยพล บุญทะวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6311306408 | นางสาวธนิสา ตั่นบี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6311306630 | นางสาวศศิวิมล วัชราธิวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6311306648 | นายทักษิณ แก้วสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6311306929 | นายปุณณวิชญ์ จ้อยบรรดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6311307166 | นางสาวสักขีรัก อินตันกิตติเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6311307786 | นายศิวาภิรักษ์ สุทธิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6311309162 | นางสาวมณีวรรณ กองแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311309287 | นางสาวอลิษพัชร์ ไชยเหนือ | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6311371824 | นายพีรวัส ศิริขวา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6311372392 | นายภาณุวิชญ์ โกสุวรรณ | ดนตรีสากล | 70 |
36 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6311372558 | นางสาวพัณพิภัทร ชัยวิชิต | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6311372681 | นางสาวสุพิชญา ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6311372699 | นายธรรศสิตกรณ์ แสนกัลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6311372830 | นางสาวดุจดาว เข็มทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6311373044 | นายปารเมฆ โพธิกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6011406912 | นายณัฐวุฒิ วิทูรกิจวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6011406961 | นายธนวัฒน์ ภู่งามชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
44 | 6011407068 | นายอาทิตย์ ลาภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6311401134 | นางสาวศิริวรรณ เพชรมาก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6311470832 | นางสาวศศธร โพนน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6311471210 | นางสาวช่อผกา ไกรทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6311471251 | นางสาวเบญจณี แก้วมูลมุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6311472556 | นางสาวพรพิมล ทนทาน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6311472721 | นางสาวใบเตย โยวบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6311472879 | นางสาวพิยาดา พรมอุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311473356 | นางสาวรัชนี เผ่าเพ็ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 5911503349 | นายเมธา โป๊ะอ้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
54 | 6211501538 | นายพรเจริญ คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211503922 | นายณัฐครินทร์ มะลิวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6211504433 | นายดุษฎี บุญฤทธิ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
57 | 6211504441 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
58 | 6211504458 | นายคมสัน รัตนานุกูล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 6211505083 | นายศุภมงคล กิจวิวัฒนา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6311505348 | นายณรงค์กรณ์ ญาติกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6311505389 | นางสาวฐิติวรดา ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6311505520 | นางสาวสิรินทิพย์ สุวิทยะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6311505884 | นายอามานดา หลังจิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6311506080 | นายศราวุธ อินธิไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6311506213 | นายอลงกรณ์ นวมนาฆะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |