1 | 6021300303 | นายภูมิธกิต ทรัพย์อนันต์ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6021300337 | นายภัคพล เพชรรุณ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6111306897 | นางสาวเพ็ญจิตร ชูศรีสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
4 | 6121300294 | นายวรวุฒิ ศรีลัดดา | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6121300690 | นายวิศรุต ยุหนุ้ย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6121300955 | นายวัชระ บุญทองสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6121301605 | นายนราธิป บุญเส็ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6321305028 | นางสาวปริฉัตร ทองบพิตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6321305036 | นางสาวปารย์ปวีร์ ทรัพย์สูงเนิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6321305069 | นางสาวศิริพร ผาสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6321305127 | นางสาวอาภัสรา แตงฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6321305218 | นายธนกริช อุระยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6321305325 | นางสาวธิดาพร ชูหิรัญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6321305358 | นางสาวกมลชนก เหมือนเสมอใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6021401481 | นายธีรพัฒน์ กล่อมกลึง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
16 | 6021401523 | นายคณิน โคตรปัญญา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
17 | 6021401531 | นางสาวอรพรรณ โชครุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
18 | 6021401572 | นางสาววิกาญดา จันทร์แจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
19 | 6221401356 | นายณพวัฒน์ แสงมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6221401364 | นายณัฐพล บุญเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
21 | 6221401406 | นางสาวทิพย์สุดา ชาวอุบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
22 | 6221401414 | นายธนดล เอกจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 6221401455 | นายนพชัย ขำต้นวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
24 | 6221401471 | นางสาวปรีดาภรณ์ จันทร์วงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
25 | 6221401505 | นายพัฒนพงษ์ ดาวคนอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6221401547 | นายรัตตพล คำมาเร็ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
27 | 6221401570 | นางสาวสร้อยสังวาลย์ ชาวอุบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6221401869 | นายธนบูรณ์ นิ่มสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6321400829 | นายจรัญ รันลอด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6321400852 | นางสาวชวิศา หลาบคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6321400860 | นายชัยอนันต์ มาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6321400936 | นางสาวดวงวิมล สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6321400944 | นางสาวดาริกา อัชรายุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6321401009 | นางสาวนราทิพย์ วรายุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6321401082 | นางสาวปลายอาทิตย์ จารีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6321401181 | นางสาวมัลลิกา หิรัญกาญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6321401397 | นางสาวอังศุมาลิน วุฒิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6321401887 | นางสาวภาวรินทร์ วรวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6321402726 | นายอัครพิชญ์ อนุภัทรสกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6321402890 | นางสาวละอองดาว แสงงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6021504680 | นายสุเมธ พวงจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
42 | 6321500024 | นายคงเดช ศรีด้วง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6321500032 | นายจตุรภัทร ศรีทองคงทิชา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6321500040 | นายจักรพันธ์ ภูพาพุทธ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6321500123 | นายพสิษฐ์ ยอดสร้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6321500214 | นายสุริยา โพธิศาล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6321509066 | นายไชยพัฒน์ ศรีอรุณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
48 | 6321509090 | นายธัชพล บุณยรัตน์มงคล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |