1 | 6011201099 | นายธิเบศ หลงตรี | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111202070 | นางสาวประภาพรรณ ศรีนาค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111202096 | นางสาวศศิภา เทพันดุง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6211201162 | นางสาวกมลฉัตร เพชรลับ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201170 | นางสาวพิมพ์ชนก หาญกล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201212 | นางสาวณัฐกมล ภักดิ์เจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201261 | นางสาวณัฐริกา จงสมชัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201279 | นางสาวพรกมล ช่วยแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201311 | นางสาวกนกวรรณ ชัยธานี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201733 | นางสาวอักษราภัค น้อยยาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6221200014 | นางสาวกวินทรา ทองจันทร์ | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6221200022 | นางสาวจินตนา กุลัน | จิตวิทยา | 10 |
15 | 5811306199 | นายธนา สันติสงคราม | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
16 | 6111304181 | นายภูมิชัย พิทักษ์พล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6311301037 | นางสาวพรนภา ราชนิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311301060 | นางสาวชุติกาญจน์ สีดาคุณ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311301086 | นางสาวน้ำทิพย์ ปิ่นแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311301102 | นายภูตะวัน ชาติกุญชร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311301128 | นางสาววณิชยา สุขเกื้อ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311301136 | นายณัฐวุฒิ สง่างาม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311301144 | นางสาวมณีทรัพย์ พิมพ์มาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311301185 | นางสาวณัฐชา ทรงศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311301227 | นางสาวณัฐวรรณ งิ้วงาม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311301243 | นางสาวอธิชา โตตะเคียน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311301250 | นางสาวนภัสสร สิงห์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311301276 | นางสาวรจนา ชาติพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311304429 | นายเทียนชัย ยิ่งได้ชม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311304478 | นางสาวนรกมล ทองศักดิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311304486 | นางสาวสุพัตรา พิกุลแย้ม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311304494 | นายกิตติภูมิ ยกตั้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311304502 | นางสาวฑิตญดา ชมภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311304528 | นางสาวสกาวเดือน ล่อกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311304536 | นางสาวนภัสสร จรอนันต์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311304544 | นางสาวสุธาวี คำป้าย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311304569 | นางสาวสินีนาถ มหาชน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311304577 | นายพงศกร ทองมนศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311304619 | นางสาวธนัชพร พรมชาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311304635 | นายอริย เพชรสุวรรณ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311304650 | นายปรัชญา กอแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311304668 | นางสาวสุพรรณี บุญตา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311304726 | นางสาวธนกาญจน์ กวางแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311305376 | นางสาวสิริวิมล เซะวิเศษ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311305384 | นายปริญญา บุญค่ำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311305392 | นางสาวภัทราพร กัณนิกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6311305566 | นางสาวปัญญดา สุวรรณพงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311305632 | นายพิชัย รัศมีประภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
51 | 6311307349 | นายธราดล บุญมี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 91 |
52 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 6311308693 | นางสาวนุรอัสมะ นามาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311309022 | นางสาวจิรัชญา ปานดำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311309030 | นางสาวอาลาวียะห์ สะอะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311309121 | นางสาวรุสนาดียา รือเนาะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311309188 | นางสาวชัญญานุช วิสิทธิวัฒนเขตต์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311309196 | นางสาวปาณิสรา ผลช่วย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311309204 | นายศราวุธ พลบุญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
60 | 6311309501 | นางสาวอนงค์ภัทร เสน่ห์เมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311309675 | นายจักรพงษ์ บ้านชำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311309758 | นางสาวสุดา เจะหะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311309766 | นางสาวอัจฉรา สมจิต | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6311309824 | นางสาวกวินธิดา สุวรรณศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6311309832 | นางสาวซูฟีฮา สูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6311309840 | นางสาวพิมพ์หฤดา ทันตา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6311309865 | นางสาวนารีมะห์ บากา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6311309873 | นางสาวฮูดา ดอมะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6311370054 | นายอรรณพ ชื่นอารมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6311371774 | นางสาวกุลธิดา ทิพย์โยธา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6311371782 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ ศิริวงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6311371857 | นางสาวนูรู สาและ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6311372277 | นางสาวกิติยาภรณ์ ชลเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6311372301 | นางสาววิภาภรณ์ อ่อนขันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6311372319 | นางสาวสุกัญญา มีสิงห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6311372442 | นางสาวนุสบา เเลเเมเเน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
77 | 6311372517 | นางสาวธมลวรรณ พรหมสวัสดิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
78 | 6311372533 | นางสาวชลธิชา โชคเจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6311372616 | นางสาวณัฏฐนันท์ ทนทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6311372707 | นางสาวพรนภา คงเมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
81 | 6311372715 | นางสาววิจิตรา เชื้อโพล้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6311372756 | นายวีระเชษฐ์ ทองเสน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
84 | 6311372939 | นางสาวนลินทิพย์ สำภาเพ็ชร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 91 |
85 | 6311372947 | นางสาววลิตา สมสนิท | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 91 |
86 | 6311373010 | นางสาวสิริยากรณ์ ไชยะสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
87 | 6311373028 | นายมาวิน โพธิ์หลวง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6311373299 | นางสาวคณารัตน์ สุภาพ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6111401292 | นายพจวัฒน์ ทองปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6211400566 | นางสาวณัฐมล เสนาลา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 6311471756 | นายกิตติกวิน หนูเพชร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6311473794 | นายรังษ์สิทธิ์ชิน กาญพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
94 | 5811503191 | นายกิตติ แวมประชา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
95 | 6011505093 | นางสาวณัฐณิชา ผาหลัก | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 6011505119 | นางสาววิไลวรรณ เหลืองอ่อน | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 6011505135 | นางสาวมาริษา คล้ายบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 6011505143 | นายพิทักษ์ ตอพิมาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
99 | 6011505150 | นางสาวทิพย์สุดา พาลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 6011505424 | นางสาวสุภัสสรา บัวแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 6111502065 | นายนนทวัฒน์ นันทะสาร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6111502081 | นายนิติพล คงเพชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6111504061 | นายชัยมงคล สุพตะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 6111505217 | นายกฤษฎา ทองเกตุ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6111505225 | นายเมทดล อาจชมภู | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6211500131 | นางสาวสุจิตตรา ธุพา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6211501967 | นายอมรเทพ เจริญสุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6211504292 | นางสาวสุพรรษา นิ่มนวล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6211504300 | นางสาวกมลชนก นวลใย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6211504326 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วกระจ่าง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6211504375 | นางสาววารุจี เวฬุวนารักษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6211504524 | นายวรพุฒิ ทองเนรมิตรชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6311500380 | นายวชิรวิทย์ จันทร์ครุฑ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6311502287 | นางสาวเกวลิน ขุนเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
115 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311502410 | นายวีรภัทร พิมพา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311502436 | นายณัฐพล เจริญรูป | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
118 | 6311502444 | นายธนกฤต นาบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311502915 | นายณัฐกฤต ศรีประเสริฐ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6311502923 | นายทัศภัส ชมดวง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6311503756 | นางสาวดรัลรัตน์ แสงเป่า | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6311504465 | นายชยังกูร อ่ำปั้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
123 | 6311504473 | นายไชยวัฒน์ กลั่นอินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
124 | 6311504762 | นายปฏิพล โพธิยา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
125 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
126 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |