1 | 6111300635 | นางสาวรัตนภรณ์ ด้วงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 6111301427 | นางสาวกมลทิพย์ คำจันวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6111301591 | นางสาวศลิษา บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6111302219 | นางสาวรุจิดา นาสมสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6111303514 | นางสาวอิสรีย์กร แห้วเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6111304124 | นางสาวณัฐิดา หนักแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6111304157 | นายรัชพล สุนาพจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6111304611 | นายบุรุษพัฒน์ บุญทิน | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6111304744 | นายปัญจพล เกตุแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6111304942 | นายขวัญเมือง พิทักษ์เนติธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6111306186 | นางสาวณัฐพร หล้าดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6111306566 | นางสาวบุริมนาถ ทองขลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6111306582 | นางสาวสิริยากร ตันสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6211300279 | นายกุลโรจน์ ฤทธิ์จันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6211300295 | นางสาวณัฐวรรณ นิลนิยม | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6211300337 | นายพีรพงค์ คำรุณ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6211300345 | นางสาววรัญญา อันทสิม | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6211300352 | นายวุธิ์ตินัญท์ จุลจินดา | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6211300360 | นางสาวสไบทิพย์ พรมสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6211300386 | นางสาวจารีวรรณ คุ้มครอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6211300501 | นางสาวดรัลพร ทรัพย์ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211301483 | นายเกียรติชัย ถาจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6211302010 | นางสาวศิริวรรณ อยู่กรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6211302119 | นายธวีรสิษฐ์ ฐีวราทองคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6211302127 | นางสาวนันท์ณัศศรณ์ เอนกลาภากิจ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6211302143 | นายพีรพัฒน์ พาหุพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6211302150 | นายสิทธิศักดิ์ ตันยะบุตร | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6211302168 | นางสาวหวันยิหวา มหาสิงห์ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6211302176 | นางสาวอภิรดี เพชรก้อน | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6211303711 | นางสาวจิรกาญน์ จำปา | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6211303745 | นายชานล ประพิณ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6211303752 | นายฐากูร สุขสัมพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6211303778 | นายนวัตกร สายใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6211303786 | นายนูราลี บือราเฮง | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6211303794 | นายภูสิทธิ จันทร์แดง | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6211303828 | นายสุรสิทธิ์ ไทยโสภา | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6211303992 | นางสาววราภรณ์ มีมาก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6211304370 | นางสาวพรพิมล พรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6211304610 | นายวรวุฒิ นวลแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6211304966 | นางสาวปภาวรินทร์ มาตรา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211305039 | นางสาวฉัตริยาพร บุญพา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211305146 | นางสาวฐาปภาภัทร มะโนมัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6211305161 | นางสาวกาญมณี รอดรักษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6211305567 | นายภูตะวัน สานุรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6211305781 | นางสาวสิตานัน บัวแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211306060 | นางสาวเจนจิรา ม่วงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6211306078 | นายธนพล เเก้วศรีนวม | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6211306102 | นายธีระเดช ชุมอักษร | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6211306128 | นายเดชา มะโนรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6211306151 | นางสาวธันย์ชนก ปานเพชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6211306995 | นางสาวพิมพ์ภัทร ศิริเขตกรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311302597 | นายนวพล ทางาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311303082 | นายโสภณ อนุรักษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
54 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311303199 | นายเมธิส สุขเเม้น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
56 | 6311373091 | นางสาวดาราวดี แก้วสีโท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6011408520 | นางสาวอารยารัตน์ มานะมนตรีสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6021401887 | นายจีระพัฒน์ วรรณแอเลาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6021401911 | นายพงศกร นุตเวช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6111409147 | นายปรดี บุญสาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
61 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6211401457 | นางสาวจิรุภรณ์ สวยสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6211401473 | นายเชนทร์ วงษ์วัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6211401499 | นางสาวณัฎฐณิชา นนทารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6211401507 | นายนฤเบศร์ สุดโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211401937 | นางสาวกัญญารัตน์ ชูอนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211401960 | นางสาวณัฐชยา ไพศาลวัชรโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211401978 | นางสาวปิยาภา อุตนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211401994 | นายชาญชล ชาญชิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211402018 | นายธนากร นามบุญลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6211405565 | นางสาวปารมี จันทร์อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6211405573 | นางสาววรรณกานต์ นันกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6211405656 | นางสาวรักษ์รวินทร์ เนื่องขันขวา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6211405664 | นางสาวปิยะธิดา นุ่นภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6211405672 | นางสาวสุภิตา สุดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6211405839 | นางสาวณัฐมล พินพังงา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 6211406134 | นายรวีโรจน์ คงกิจพิศาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6311473810 | นายอัษฎาพงศ์ แทนทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 11 |
89 | 6311474362 | นางสาวภาวิณี ภู่ระหงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 5911503844 | นายปองเทพ คล้ายอุดม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
91 | 6111500119 | นายณัฐกร เหล่าแก้วก่อง | ฟิสิกส์ | 10 |
92 | 6111502263 | นายนวภูมิ นามไพร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
93 | 6111502297 | นางสาวณัฐญา มาลินี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 6111502388 | นายสุทธิพงษ์ ศรีนวลมาก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 6111502560 | นางสาวปัญญาพร แสงทอง | ฟิสิกส์ | 10 |
96 | 6211500068 | นางสาวบุษรินทร์ อินบุญญา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211500779 | นายสัณหณัฐ ไอยสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6211500910 | นางสาวญาศิมินณ์ บุญธิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6211500936 | นายธนพล สมบูรณ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6211501017 | นายทรงยศ งอกผล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6211501215 | นายขวัญ พันแม่งมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211502148 | นางสาวชวัลรัตน์ เจนใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211502189 | นางสาววศินี บรรจโรจน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502726 | นางสาวธันยเรศ คงเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 6211502924 | นายธนากร นุกูลโรจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6211503641 | นายธีระศักดิ์ พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6211504136 | นางสาวรัชนีวรรณ พิมพ์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211504763 | นางสาวจรัญญา วรสา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211700171 | นายYOUXING CHEN | การแพทย์แผนจีน | 11 |
111 | 6211700296 | นางสาวCHANGCHANG LI | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6211700304 | นายสุรชัย อิ่มอ่ำ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6311500570 | นายธีรเทพ อยู่แก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6311500588 | นายธนาวุทย์ บาลใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6311500612 | นายเศรษฐดา บุญเกิดรัมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6311503053 | นายพุฒิเสฏฐ์ เลาหอัจฉริยกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6311503889 | นายพีรวิชญ์ อดุลพงศ์พันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6311503897 | นายภามิน วงษ์สุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6311504481 | นางสาวภิรมย์พร บุรีรัตน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6311504721 | นายพงษธร คล้ายเครือญาติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6311504978 | นายนวพล เรืองศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6311504986 | นายนุติ สิริโยธิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6311505207 | นายเศรษฐพงศ์ แก้วทองดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 91 |
124 | 6311505801 | นายวิชชุกร โอฬารรักษ์ธรรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
125 | 6311505868 | นายอธิศ เรไรวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |