1 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6111300650 | นางสาวกนกอร สวนทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 6111302342 | นางสาวณัฐณิชา เงินเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 6111302375 | นางสาวพรพณา เจริญนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 6111302391 | นางสาวปุณยาพร สมบูรณ์วัฒนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6111302417 | นายปิยะบุตร พิมพ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6111302441 | นางสาววาสนา พันธุ์ไพโรจน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6111302458 | นางสาวศศิภา ศักดิ์รักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
12 | 6111302557 | นายเป้ ระเบียบ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6111302912 | นายจิรวัฒน์ ชาวสวน | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6111303944 | นางสาวกชรัตน์ น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6111304348 | นายพีรวิชญ์ เฉลิมวงศ์ชัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6111304553 | นายเขตตะวัน ปัตตาระตัง | ดนตรีสากล | 70 |
17 | 6111304603 | นายกนก ตรงต่อกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
19 | 6111305493 | นางสาวชาริณี สีสถาน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6111306038 | นางสาวจุฑามาศ แป้นพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6111306707 | นางสาวกัลยา บุญสนิท | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6111306731 | นางสาวพรชนก พันธ์ทา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6111306814 | นายจิรวัฒน์ อุ่ยจรัส | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 6111307481 | นางสาวสินิทรา ปลั่งกลาง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6111307499 | นางสาวพิรดา เพ็งพะเนา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6211305559 | นายพิศิษฐ์ อาษา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6311300187 | นายอังคาร ประเสริฐรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
32 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6311300682 | นายรัฐศาสตร์ บัวเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6311301854 | นายฌีน เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6311303900 | นางสาวคณิตา พรรณา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6311303934 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 91 |
38 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6311305251 | นายคุณากร เพ็ญจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6311305418 | นายภูริชนันท์ อัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6311305707 | นางสาวชนกานต์ พิชญเดชารัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6311306523 | นายธงชัย คงตางาม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6311306531 | นายนพัตธร สารกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6311306549 | นางสาวณัฏฐนิภา วังทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6311306994 | นายวสวัตดิ์ เนตรประหาส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
47 | 6311307380 | นางสาวจีรนันท์ น้อยนารถ | นิติศาสตร์ | 91 |
48 | 6311308230 | นายบดินเดช ผาบบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6311309394 | นายจิรเดช แก้วตา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6311309402 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311309410 | นายพิพัฒน์ุ โรจน์นงค์ทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311309428 | นายสุธากร กวางเเก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6311309436 | นางสาวสุธาพร พันธุชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6311309857 | นายกรวิชญ์ คุ้มชาวนา | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6311372558 | นางสาวพัณพิภัทร ชัยวิชิต | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6311372699 | นายธรรศสิตกรณ์ แสนกัลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
59 | 6311372798 | นายเอกรัฐ หลงสมบูรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6311372830 | นางสาวดุจดาว เข็มทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 5911403607 | นายคมกริช ศรีสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6211401481 | นายณภัทร ดอนเสือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6211401549 | นายภัทรภณ ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6211401598 | นางสาวสิริลักษณ์ ฉัตรเฉลิมชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6211401606 | นายอธิศ กิจวัลลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6211402026 | นายนิธิพันธ์ สุขสงเคราะห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6211402042 | นายราชประสงค์ แสนศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211404360 | นายอภิสิทธิ์ สุภาพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211404378 | นายวิรัช แซ่ลิ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6211404816 | นายกิตติศักดิ์ ทิมสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6211405623 | นางสาวศศิกาญจน์ เลิศสาระ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6211406191 | นายกุลธร มีเท่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6211406241 | นายปฏิพัทธิ์ ฉิมกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6211406258 | นายภูผา ลายลิขิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6211406605 | นายทรงธรรม วงศ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6311400391 | นายพงศ์พัฒน์ เพ็ชรเกื้อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60 |
79 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311411570 | นายกัมปนาท ดาวโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6311411612 | นางสาวกาญดาวศรี นิ่มวิลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6311411638 | นางสาวณิชกุล ตระกูลรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6311411653 | นางสาวณพรรธสร ชาติเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6311411703 | นายสุนทรวัฒน์ สายทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 91 |
85 | 6311411794 | นายมนัสศักดิ์ สุขพิพัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6311411836 | นางสาวปิยะฉัตร แก้ววิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6311472309 | นางสาวจันทร์จิรา เสือเย๊ะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 91 |
88 | 6311472390 | นางสาวจุรีรัตน์ เลิศชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6311472408 | นายธิติพล อนันตพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6311472416 | นายปรินทร์ เจริญใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6311472671 | นายจีรวัฒน์ มายะการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6311472749 | นางสาวกัลย์สุดา นามวิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 91 |
93 | 6311472986 | นางสาวจันทิมา สมพินิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
94 | 6311473133 | นายนครินทร์ แสงยิ่งยงวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6311473588 | นางสาวสุพรรษา พงษ์ต้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6311473836 | นางสาวกรกนก พิพิธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6311474008 | นายจตุรงค์ ชมภู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
98 | 6311474198 | นายณัฐภัทร พรหมแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6311474206 | นางสาวถิรดา เมฆอ่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
100 | 6311474222 | นายนันทวัฒน์ ศรีวิภัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 6311474248 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
102 | 6311474313 | นางสาวสุลักษณา มุขมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
103 | 6311474370 | นางสาวปภัสรา สายโส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
104 | 6011500508 | นายณัฐนันทน์ พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011500581 | นางสาววราพร ธรรมมงคล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011501514 | นางสาวจินตหรา คางคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6211500027 | นางสาวปิยฉัตร นิลไสล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211500035 | นายอธิบดี ศรีบุญเรือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211500126 | นายพุทธิชาต สุขสำราญ | อาหารและโภชนาการ | 70 |
110 | 6211500175 | นางสาวอุมาพร เส้นทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6211501991 | นางสาวจุฑาพร โพธิ์กล่ำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211502007 | นายชุณหเกียรติ ทองกระจ่าง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211502023 | นางสาวตะวัน พันพิบูลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6211502031 | นางสาวทิพยวรรณ พรมนิล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6211502536 | นางสาวภณิดา พรมกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6211502601 | นายสหรัถ น้อยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6211502619 | นายสินสมุทร ปะนัดโส | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211504292 | นางสาวสุพรรษา นิ่มนวล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6211504300 | นางสาวกมลชนก นวลใย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6211504326 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วกระจ่าง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6211504524 | นายวรพุฒิ ทองเนรมิตรชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6211504961 | นางสาวมารีน่า หวังผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |