1 | 6111100100 | นายธนเทพ จักรแแก้ว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111100126 | นางสาวอรทัย พินิจทรัพย์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6111100167 | นายประดิพัทธ์ ส่งโสภา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6211200156 | นางสาวญาณิศา คุ้มขลิบ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200529 | นางสาวจันจิรา ภิบาลพล | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200651 | นางสาวอัลติมา ทับจ่าย | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211201592 | นางสาวเพชรประภา วันยาว | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6311200072 | นายชญานิน คำนวณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200080 | นายนพรัตน์ อภัยศิลา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200361 | นายธรรมนูญ สงละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200403 | นางสาวดาปนีย์ ไกรวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200494 | นายธีรภัทร์ ปงรังษี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311200502 | นายปกรณ์ อนุสรณ์ประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311200510 | นายดุษิต คิดดีจริง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311200569 | นางสาวสโรชา แก้วบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311200585 | นายปุญญพัฒน์ สิริวัฒน์กุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311200619 | นายภาสวี สวนพลู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311200635 | นายชานน ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311200643 | นายกฤษฎา ปิยะไพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 11 |
20 | 6311200650 | นายนพกรณ์ กรีศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311200668 | นายกิตตินันท์ สมอ่าง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311200684 | นายปวิชญา ทองอ่ำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311202623 | นายวรฤทธิ์ พวงสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311202649 | นายสุวิทย์ สายสีโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311202656 | นายอัรฟาล อะเหล๊าะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311202722 | นายเจตพล ศรีประสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311203019 | นายภูวเดช คงโคกแฝก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311203357 | นายศรุต บุญพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311203373 | นายปฐเวศน์ วงษ์ชมภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6011307292 | นางสาวกัณฑลดา คำตานิตย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
31 | 6111302797 | นายภุมวาร มานะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6211300766 | นางสาวกรรณิกา นวลเเก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6211300790 | นายดำรงค์เกียรติ ราชสีลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6211300808 | นายธนทัต สุสมบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6211300816 | นางสาวธันย์ชนก วงษ์ศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6211300857 | นายภาสกร สุนานันท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6211302259 | นางสาวธมลวรรณ แหวนเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6211302309 | นางสาวมณฑาทิพย์ น้ำทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6211302390 | นายอัมรินทร์ ทองเอียด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6211303927 | นางสาวพรไพรินทร์ จันทร์อุทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6211305278 | นางสาวบุษริญ เพชรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6211306755 | นายธนโชติ จามะรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6211307225 | นางสาวอัจฉริยา ไชยแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6311300096 | นายศิริชัย โภคาพานิชย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
45 | 6311304197 | นายภัทรภูมิ ปิยะโกศล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6311305954 | นายมนธนะ กตัญญูตะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6311306010 | นายมนตรี ส้มกลีบ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6311308040 | นายกวิน ทิศจันทร์ทึก | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 5911409976 | นายสุวรรณวิธช์ พลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011406508 | นายภานุวัฒน์ เล็กสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 6011408314 | นายนวคุณ สุขสบาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6011408538 | นายณัฐวัตร สีกา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6011408579 | นายภาคิน พลบม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6011408678 | นายรวิภาส ตรียารักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6211401150 | นางสาวอารีรัตน์ จิตรภักดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6211403677 | นายปริวัฒน์ สังข์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6211403750 | นางสาวดาริกา กล้าหาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6211405110 | นางสาวณัฐกานต์ พงษ์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6211405243 | นางสาวณัฐนิชา ศรีประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6311400110 | นายคามิน ศิลปประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6311400326 | นางสาวณภัทร อุปมัยรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6311400383 | นางสาวพรทิพา โพธิ์มงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6311403203 | นายรัชพล พากเพียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6311403913 | นางสาวนพมาศ มะโนเวียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6311411091 | นางสาวรติฟา สัพพะเลข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 6311411679 | นายอนิรุช สุขสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6311411737 | นายวันชัย อุปพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6311471012 | นางสาวสิริยากร วงษ์เพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6311471178 | นางสาวธมลวรรณ ดีโย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6311471194 | นางสาวแนน แซ่ฉั่ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6311471434 | นายจารุพงศ์ จันปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 6311471699 | นางสาวภัสสร โพธิ์หมวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6311472002 | นายปิติ ลัดลอย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 6311472069 | นายชาคริต ช่วยคูณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6311472200 | นายวีระชัย เนตรมนต์ประภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6311472234 | นายเกรียงไกร บุญเยี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6311472341 | นายจารุวิทย์ ผ่องผุด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
78 | 6311472697 | นางสาวเสาวรส ดินขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6311472796 | นางสาวเมธินี ฤกษ์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6311472812 | นายกฤติธพัฒน์ ชงเชื้อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6311473331 | นายปกรณ์ ยางงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6311473570 | นางสาวรัตนาวลี น้อยพี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6311474149 | นายศิลชัย เถามนพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
84 | 6311474172 | นายณัฐนันท์ ศิริพิทยกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6311474180 | นางสาวกาญนารี คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 6111506793 | นายจารุพัฒน์ เฉลิมชัยชวลิต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 6211501637 | นายศตายุ เขื่อนสอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6211503047 | นายเทวดา อิ่มประไพ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 6211503070 | นายศักดา สำโรง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
91 | 6211505836 | นายอัฟดอล ฐานประเสริฐฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311500760 | นายชญานนท์ เจริญกาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6311501016 | นายธนาดล เอี่ยมโหมด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6311501354 | นายจักรพันธ์ ไม้จัตุรัส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6311501552 | นายคิรากร วรรณภิภพ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6311501586 | นางสาวมดตาน่อย ยอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6311501701 | นางสาววณิชชยา อายุโย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311502345 | นายดิษรินทร์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6311503400 | นางสาวเจนจิรา ชาติไทยเจริญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311503681 | นายวสุธร พัฒน์จันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6311503921 | นายวนัสนันท์ ศรีสำราญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6311504002 | นายอรรครเดช แนวหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311504069 | นายธนภัทร สมปิตะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311504143 | นายชัยรัชต์ ชลภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311504309 | นางสาวสุณภัทร บุญตามช่วย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6311504838 | นายภัคนันท์ โชติมโนธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6311505041 | นายฟุตซาล ปักสัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6311505348 | นายณรงค์กรณ์ ญาติกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311505389 | นางสาวฐิติวรดา ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6311506080 | นายศราวุธ อินธิไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6311506213 | นายอลงกรณ์ นวมนาฆะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |