1 | 6011201412 | นางสาวสุคณา ศรีรักษา | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201220 | นางสาวประกายกานต์ สอนสังข์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201246 | นางสาวยุภาดา ภูกลอย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201303 | นางสาวจนิสตา ผ่องจิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 5911301140 | นายภูริณัฐ ทองคำจันทร์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
10 | 5911306131 | นายวีรพงศ์ สดสีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6011304323 | นางสาวอารีรัตน์ ช้างทองเเดง | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011304414 | นางสาวสุทธิดา คล้ายสุบรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011305742 | นายรัตน์ฉัตร พูลสมบัติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6011307425 | นายสิริพล ทองอร่าม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
15 | 6011307946 | นางสาวจารุวรรณ บุญวงค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6111300205 | นายชารีฟ วะตะกี | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111302706 | นายสุภเกียรติ ศรีโท | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6111304751 | นายธนทัต คำพันธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6111304900 | นายธนกฤต ขุมทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211300113 | นางสาวรัตนาภรณ์ สุวรรณเลิศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211300121 | นางสาวสุทธิดา บรรดาศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211300147 | นางสาวจริญรัตน์ ทองสาว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211300154 | นางสาวปราณปริยา รัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211300162 | นางสาวมนัสชนก เปิ้นมั่นคง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211300188 | นายธัชชัย แป้นสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211300196 | นางสาวศุภรัตน์ ยินดีรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211301020 | นางสาวกิ่งนภา ศรีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211301095 | นางสาวพิชญ์สินี ษาเทศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211301111 | นางสาวมานิตา เฉียงใต้ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211301129 | นางสาวมุฑิตา ไผ่พงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211301137 | นางสาวโยษิตา ทัพเจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211301152 | นางสาวสกุลกานต์ โหรคำนวน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211301160 | นางสาวสิริรัตน์ เมืองศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211301285 | นางสาวจิราพร ศรีบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6211301343 | นางสาวอารยา พิกุลขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6211301608 | นางสาวปาริดา วิญญา | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6211301723 | นางสาวสิริมันต์ วงศ์หาโคตร | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6211302572 | นางสาวธนัชดา จะเรียมพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211302580 | นางสาวธีรนาฏ แก้วสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211302598 | นางสาวนภัสสร อ่อนอุระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211302622 | นางสาวบุณยวีย์ อิสสระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211302630 | นางสาวปวันพัสตร์ อับดุลเลาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211303257 | นางสาวกษมา แก้วปัญญา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6211303299 | นางสาวพุทธิชา ทาแกง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6211303372 | นายโดม แป้นอินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6211303380 | นายวริษฐ์ ถาวรพิชิตพงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6211304198 | นายณัทพิสิฐ การะเกตุ | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6211304669 | นายวชิระ แซ่ตั้ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6211304693 | นางสาวณัฐณิชา บุญชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6211304933 | นายสิทธิพร วาดเขียน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211304990 | นายภัทรพล วัฒนากิจนุกูล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211306243 | นายพีรพัฒน์ สุวิริยะกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6211306284 | นางสาวธิติญา ปะชัยภูมิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6211306896 | นางสาวกมลรัตน์ เพชระบูรณิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6221300723 | นายชุณพันธ์ สุคนธทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6221300822 | นายริวทาโร่ ณัชพล โอซาไน | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6221300855 | นายศุทธา นารีรักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6221300897 | นายสุภัทร ปานมณี | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6311371808 | นายกอฟฟารี ธีระราษฎร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 5911409976 | นายสุวรรณวิธช์ พลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911410032 | นางสาวกมลชนก จงแต่งกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6111407745 | นายอนุศิษฏ์ ฐานิตสรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6211400046 | นายชาญธวัช งามศิริเลิศสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6211400095 | นางสาวแพรวา แก้วกล้า | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6211400111 | นางสาวรุ่งทวี ศรีชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6211400178 | นางสาวสุรีรัตน์ นามคำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6211400392 | นางสาวจินตนา พรมดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6211401028 | นางสาวจุรีรัตน์ สมงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6211401101 | นางสาวเปรมวดี บุญเฉลย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6211401127 | นางสาวพรชนิตว์ ศรีโยไว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211401192 | นางสาวชโลทร ปุญญบาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 6211401622 | นางสาวจริยา ชัยศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6211402380 | นางสาวนราธร สุดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6211402604 | นางสาวญาตาวี คุรุธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6211402737 | นายเกรียงไกร อัฐวารี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
79 | 6211403644 | นางสาวณัฐริกา พรหมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6211403735 | นางสาวกมลชนก สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6211403743 | นางสาวกุลธิดา ศรีสุแล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6311400607 | นางสาวสุพิศรา เกิดสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6311400615 | นางสาวอารียา อาจหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6311400649 | นายไชยวัฒน์ สุทธิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6311401373 | นายศุภณัฐ ฤทธิจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
86 | 6311411349 | นายชนะชลณ์ ฉวีวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6311411430 | นายศุภฤกษ์ สาหร่ายสำโรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6311411463 | นายจิรศักดิ์ จะยันรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6311471509 | นายพงศ์พิชาญ วังเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6311471939 | นางสาวพรพิมล สาทประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6311471947 | นายพีรณัฐ เลาสุวรรณาหยก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
97 | 6311471954 | นางสาวมะขาม ธรรมจำรัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6311471962 | นางสาวไอริสา สัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
99 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6311472481 | นายรัชพล เอื้อมเก็บ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 6311472515 | นายธนภัทร รัตนกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6311472838 | นายปรัตถ์ รุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 91 |
103 | 6311472952 | นางสาวมธุรส บัญฑะมาลีกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
104 | 6311473562 | นายนภสินธุ์ จันทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
105 | 6311473612 | นายธนโชติ มณีสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
106 | 6311473828 | นางสาวนฤมล สามคุ้มทิม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
107 | 6311473950 | นายวัชรพล ศรีมุกดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
108 | 6311474099 | นายวชิรวิทย์ เสาสมภพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
109 | 6011502066 | นายธนะวัตติ์ คมขาว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
110 | 6011502108 | นายรุ่งโรจน์ โสพัฒน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6011502157 | นายจักรพงษ์ นิลภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6011502298 | นายนรินทร เพ็ชรนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011502421 | นายอรรถพล สิทธิเจริญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6011504625 | นายชิษณุพงศ์ พะเนาไธสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6011504641 | นายธีระพัฒน์ นุ่นสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
117 | 6011504690 | นายสิงห์เอก รัตน์สิรสมโภช | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6011504708 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6011504732 | นายจตุโชค เดชปรอท | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6011504765 | นายพีรวัส โอบอ้อม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6011504773 | นายอภิศิษย์ นาคสุก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6111505704 | นายทศพล เนื่องยิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |