1 | 6011201214 | นายชาคริต พจนา | พลศึกษา | 10 |
2 | 6011201669 | นายชัยวัฒน์ เทียมสิงห์ | พลศึกษา | 10 |
3 | 6011201800 | นางสาวนิรชา สังข์ประสิทธิ์ | พลศึกษา | 10 |
4 | 6211201626 | นางสาวสุพัตรา ทรัพย์ประดิษฐ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6011303358 | นายสุกฤษฎิ์ แก้วอิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
6 | 6011307250 | นางสาวกวิสรา เรืองศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 6011307417 | นายณวรรฐ์ปวีร์ ผลเพิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
8 | 6111304959 | นายอรรคพล ดีพรหม | ดนตรีสากล | 11 |
9 | 6211300279 | นายกุลโรจน์ ฤทธิ์จันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6211300295 | นางสาวณัฐวรรณ นิลนิยม | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6211300311 | นางสาวพรรณทิพา สมแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6211300345 | นางสาววรัญญา อันทสิม | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6211300352 | นายวุธิ์ตินัญท์ จุลจินดา | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6211300360 | นางสาวสไบทิพย์ พรมสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6211301301 | นางสาวชนกานต์ อุดมศักดิ์ไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211301335 | นางสาวศศิประภา ดวงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
17 | 6211301475 | นายกิตติพศ ทองอยู่ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6211301525 | นายชัยพร สรรพคุณ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6211301574 | นายธีรพัฒน์ พุกเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211301723 | นางสาวสิริมันต์ วงศ์หาโคตร | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211301756 | นายอธิบดี อุ้มปรีชา | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211302101 | นายธนวัฒน์ พิมพ์น้ำคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6211302135 | นางสาวพัชราภรณ์ โคตรชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6211302168 | นางสาวหวันยิหวา มหาสิงห์ | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6211303299 | นางสาวพุทธิชา ทาแกง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6211303307 | นางสาวมัณฑนา ทุนดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6211303711 | นางสาวจิรกาญน์ จำปา | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6211303828 | นายสุรสิทธิ์ ไทยโสภา | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6211303927 | นางสาวพรไพรินทร์ จันทร์อุทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6211304172 | นายฟ้าฉาย สังข์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6211304198 | นายณัทพิสิฐ การะเกตุ | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6211304388 | นางสาวบุษบายุธ ตันฮะเส็ง | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6211304610 | นายวรวุฒิ นวลแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6211304685 | นางสาวโยษิตา ทองอิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6211305278 | นางสาวบุษริญ เพชรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6211305567 | นายภูตะวัน สานุรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6211306102 | นายธีระเดช ชุมอักษร | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6211306250 | นางสาวเบญญา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6211306268 | นายอภิวัฒน์ สินธุประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6211307225 | นางสาวอัจฉริยา ไชยแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6311305780 | นางสาวกมลวรรณ อามาตย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311305822 | นายกฤตนันท์ ชัยบุตร | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311306341 | นายนรบดี ศักดิ์รามินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311307125 | นางสาวปัญญาพร กสิผล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311307166 | นางสาวสักขีรัก อินตันกิตติเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6311307422 | นางสาวพเยีย พันธ์แก่น | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311307497 | นายทวีศักดิ์ พันณรงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311308446 | นางสาวสุกัญญา ชุติธนสกุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311308750 | นางสาวชฎาภรณ์ โจมสติ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311309154 | นายซูลคอลดี นากอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311309907 | นางสาวปภาวรินทร์ แสงเทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311371808 | นายกอฟฟารี ธีระราษฎร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311372376 | นางสาวกรชวัล ทนะขว้าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6011408314 | นายนวคุณ สุขสบาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6011503510 | นายพงศธร ทองลินันท์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
56 | 6211502429 | นางสาวสุวนันท์ ค้าสุวรรณ์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211502437 | นายณัฏฐเศรษฐาวิชญ์ สิมมาสิมสุ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6211503047 | นายเทวดา อิ่มประไพ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
59 | 6211503054 | นายนิธิพล คัมภีรพันธ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
60 | 6211504789 | นายพูลพิพัฒน์ ผงผานอก | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211505836 | นายอัฟดอล ฐานประเสริฐฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |