1 | 6111304900 | นายธนกฤต ขุมทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6111308802 | นายเสฏฐวุฒิ เพ็ชรฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 6211300311 | นางสาวพรรณทิพา สมแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 6211301921 | นายจิรสิน ใจเย็น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 6211301947 | นายณฐพล ศุภนราพรรค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6211301954 | นายณภัทรศักดิ์ คำสุดที | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6211301970 | นายนโรดม เนื่องทองนิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
8 | 6211301996 | นายวีระยุทธ ธรรมพร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 6211304016 | นายปกรณ์ เฉลิมทรง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6211304024 | นายพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์วัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6211304032 | นายสันติภาพ ศรีแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
12 | 6211304370 | นางสาวพรพิมล พรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6211305138 | นางสาวจารุวรรณ แสงมณี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6211305179 | นายอัษฎาวุธ บุตรจุมปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6211305427 | นายสุพิชชา แก้วอาสา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211305435 | นางสาวฉัตรสุดา อุคำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211305468 | นางสาวสกุลรัตน์ สารไชย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211306136 | นายกุมุทชาติ หอมชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6211306169 | นายกฤดา มัทกิจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6211307001 | นายทรงกฤษ พรหมวรรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 5911412079 | นางสาวพัชราภรณ์ อ่อนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
24 | 6011401954 | นางสาวยวิษฐา น่าบรรดิษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
25 | 6011402069 | นางสาวณัฐกานต์ บุตรหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
26 | 6011402168 | นายนันทโชค มณีนพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6011406318 | นางสาวสลินลา เสน่หา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
28 | 6011409866 | นางสาวชไมพร สมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
29 | 6011409890 | นางสาวธิดารัตน์ ป้อมยุคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 6021401929 | นายฉัตรกมล ดวงสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6111407240 | นายธนโชติ คำรณฤทธิศร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6211401051 | นายนรินทร์ ชนปทาธิป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6211401093 | นางสาวปานวาด จันทร์สุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6211402646 | นางสาวพัชชา กุมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 6211402752 | นายภูมินทร์ สืบรำไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6211403677 | นายปริวัฒน์ สังข์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
37 | 6211404766 | นายอภิรักษ์ คุ้มทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6211405565 | นางสาวปารมี จันทร์อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6211405573 | นางสาววรรณกานต์ นันกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6211405656 | นางสาวรักษ์รวินทร์ เนื่องขันขวา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6211405664 | นางสาวปิยะธิดา นุ่นภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211405672 | นางสาวสุภิตา สุดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6211406381 | นายสรายุธต์ คงทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6211406407 | นายสรณรินทร์ เกตุเเก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6211406472 | นายสุพัฒน์โชค ศรีวิมล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6211406829 | นางสาวพัชริดา ชั้นกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6011503155 | นายสุหนาน สิทธิโชคทรัพย์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
48 | 6211500183 | นางสาวชลธิชา ภูมิจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
49 | 6211500209 | นางสาวนริศรา สดวกดี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
50 | 6211500217 | นางสาวนูรียะห์ สิติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
51 | 6211500225 | นางสาวสุกัญญา คำวันสา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
52 | 6211500290 | นายกฤตเมธ เปาะทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6211500332 | นางสาวจีรภา ปริมาณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
54 | 6211500431 | นายธนบดี เพชรแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211500647 | นายสิรวิชญ์ สืบพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6211501116 | นางสาวกัญธิญากร ชาวป่า | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 60 |
57 | 6211501124 | นายชิษนุพงศ์ ฉิมสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 60 |
58 | 6211501132 | นายณราธร ใบพลูทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 6211501157 | นายอภิวัฒน์ มีแก้ว | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 6211501264 | นายจิรายุส กลีบจำปา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6211501306 | นายชนิสร ทศกิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6211501348 | นายณัฐวุฒิ มะนะสิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6211501637 | นายศตายุ เขื่อนสอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6211501975 | นายจรณ์ ปั้นอยู่ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
65 | 6211502775 | นายจิตรภาณุ ปัญญาโตนะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
66 | 6211502783 | นายบุญฤทธิ์ แสนสกุล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
67 | 6211503047 | นายเทวดา อิ่มประไพ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
68 | 6211503054 | นายนิธิพล คัมภีรพันธ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
69 | 6211503070 | นายศักดา สำโรง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
70 | 6211503088 | นายอัตถ์ อัมพวานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
71 | 6211503609 | นายชัชนันท์ ตรีสอน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
72 | 6211503617 | นายพีระพัฒน์ ประทุมชาติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
73 | 6211503625 | นายนิพนธ์ จุหิรัญ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
74 | 6211503864 | นายกิตฒิพันธ์ เผือกดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6211503906 | นายปัญญาวินทร์ ลิ้มเกียรติคุณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6211503922 | นายณัฐครินทร์ มะลิวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6211504060 | นายณัฐวุฒิ ผ่านสำแดง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6211504078 | นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์กุดศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211504433 | นายดุษฎี บุญฤทธิ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
80 | 6211504441 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
81 | 6211504458 | นายคมสัน รัตนานุกูล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
82 | 6211504466 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
83 | 6211504920 | นายพีรณัฐ เลาสุวรรณาหยก | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
84 | 6211504938 | นางสาวสุมิตรา หมูทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
85 | 6211505083 | นายศุภมงคล กิจวิวัฒนา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
86 | 6211505349 | นางสาวบุญเรือง เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6211505422 | นายวีรชัย ทองพาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6211505430 | นายวสุธร ฉุยสุริฉาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6211505703 | นายพงศ์ภรณ์ เดชะผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6211505810 | นางสาวดวงกมล ฤทธิ์เรืองเดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6211505836 | นายอัฟดอล ฐานประเสริฐฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6211505851 | นายพัชระ พานจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6211505919 | นายจิรดิษย์ ทองทวี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |