1 | 6211100018 | นางสาวชีวารัตน์ วีรเธียรภิญโญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6211100042 | Miss Sievmey Vuth | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6211100059 | นางสาวนริศรา โหโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6211100067 | นางสาววรัญชลี ทันซาว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6211100075 | นางสาวศศิมา จะโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6211100083 | นางสาวอฐิตา พูขุนทด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6211100091 | นายทวีศักดิ์ อินทร์พงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
8 | 6211100125 | นายศราวุฒิ นาคสุด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6211100133 | นางสาวอินทิรา เอี่ยมสำอางค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6211100141 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
11 | 6211100166 | นายนครินทร์ มูลสุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6211100182 | นายอนุรักษ์ ฉายแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6211100190 | นางสาวอิศริยา สุริยา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6211100208 | นางสาววีชนี เตชะพรอนันต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6011201412 | นางสาวสุคณา ศรีรักษา | จิตวิทยา | 10 |
16 | 5911301298 | นางสาวนัฏฐา ชั้นสกุล | ภาษาจีน | 10 |
17 | 5911301389 | นางสาวเมขลา ปัญญาฉลาด | ภาษาจีน | 10 |
18 | 5911301439 | นางสาววรรณวิสา ศรีธาดา | ภาษาจีน | 10 |
19 | 5911301454 | นางสาววิสสุตา สงวนรัมย์ | ภาษาจีน | 10 |
20 | 5911301496 | นางสาวอัจฉรา พันธ์สถิตย์ | ภาษาจีน | 10 |
21 | 5911301504 | นางสาวนิลมณี บุญเกษม | ภาษาจีน | 10 |
22 | 5911301520 | นางสาวอภิญญา เหมือนมณี | ภาษาจีน | 10 |
23 | 5911301538 | นางสาวกชกร กลีบประทุม | ภาษาจีน | 10 |
24 | 5911301561 | นายกฤษกร นงค์พรหมมา | ภาษาจีน | 10 |
25 | 5911307386 | นายจิรัฏฐ์ ไตรพุทธมาศ | ภาษาจีน | 10 |
26 | 6011305882 | นางสาวนภัสวรรณ ทองเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111308760 | นายศรายุทธ สุกทน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6211300014 | นายศราวุฒิ อุทัยแสน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211300030 | นางสาวปารณีย์ โชติฐิติพัทธ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211300063 | นางสาวกนกพร เนตรลำภู | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211300097 | นายกฤตพล ลี้เทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211300394 | นางสาวณัฐชญา โมฬี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6211300428 | นายยุวรัชต์ เต่าทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211301186 | นางสาวขนิษฐา ชัยชนะกสิกรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211301202 | นางสาวนิธินาฏ ทองคลิ้ง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211301210 | นางสาวมนทกานต์ พัฒนาขา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211301269 | นางสาวสุทธิดา ฉิมเทียม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211301889 | นางสาวชลธิดา โขงวงศ์จำปา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 6211303422 | นางสาวนพรัตน์ โตทรัพย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211303430 | นางสาวนุชนาฎ ครุธทะยาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211303448 | นางสาวปริญากรณ์ ปานหลิม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211303471 | นางสาวศศิธร อภัยนอก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211303513 | นายพงษ์ฐกร สว่างศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 6211304081 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 6211305235 | นางสาวปัณฑารี คงแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 6211305716 | นางสาวณัฏฐณิชา ถุงอนันติกานนท์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211305765 | นางสาวรติมา ทิพย์ลาย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
62 | 6211306946 | นายวันชัย แซ่เจียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
64 | 6111400781 | นางสาวปุณยาพร บุญทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 6111401516 | นางสาวศุจีภรณ์ บุษราคัม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6111402480 | นางสาวปิยะนุช ปัญญาทิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6111405731 | นางสาวศศิวิมล อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6111405764 | นางสาวขนิษฐา สะอาดโอษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6111405806 | นางสาวจันทิมา หมุดทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6111408065 | นายพีรพล ระลึกธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6211400053 | นางสาวฌัชฌา สงนอก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6211400079 | นางสาวธวัลรัตน์ ปานเจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6211400087 | นางสาวปริศนา โสภากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6211400103 | นางสาวมาลินี ผดุงเวียง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6211400137 | นายวุฒิชัย ตาแผ่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6211400145 | นางสาวสรัญญา พุกประจบ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6211400798 | นางสาวฐิติมา อินทร์สารีย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6211400863 | นางสาวปัณฑิตา พิสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211400921 | นางสาววรินทร เต็งรัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211400939 | นายวิชยุตม์ บุญติด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211400970 | นายศุภกฤต เชียงธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211401002 | นายอิทธิพล พรมพินิช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6211401465 | นางสาวจุฑามาศ กำลังสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6211401515 | นางสาวบูชิตา กมลชัยพิสิฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6211401945 | นางสาวกุลินธร เทพวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 6211401952 | นางสาวจรัญญา ทองแย้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 6211402075 | นางสาวการเกด สุดจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6211402083 | นางสาวเขมิกา ธนภัทรฐากูร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6211402091 | นางสาวจุฑามาศ รัตนวิเชียร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6211402117 | นางสาวชรินรัตน์ บุญเฟื่อง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6211402182 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
92 | 6211402190 | นางสาวมารตี ชูละเอียด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6211402208 | นางสาวศิรสา โกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6211402216 | นางสาวสิรภัทร ขุนจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6211402257 | นายนันทกรณ์ ค้าของ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6211402265 | นายอชิตา เขียวปัญญา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6211402273 | นายศุภชัย เปอร์ดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6211404105 | นางสาวธัญนาฎ สุริรมย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6211404162 | นางสาววรัชยา ประสารสี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6211404204 | นางสาวชุติรัตน์ พงษ์พิบูลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6211404220 | นายเตชสิทธิ์ ไชยสุวรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6211404238 | นางสาวสุปรียา บุญตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6211404865 | นางสาวจุไรรัตน์ มะโนธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6211404923 | นางสาวมุทิตา เชี่ยวชาญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6211404972 | นางสาวสิริภัสร สังข์เลี่ยมทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6211404998 | นางสาวศิวพร แตงอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6211405003 | นางสาวทิพย์วารี เส็งหนู | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
108 | 6211405029 | นายกัลพฤกษ์ พิมพ์แพง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
109 | 6011501332 | นายประภาคาร สุขอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011502074 | นายคณิศร อารีรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6011502132 | นายอภิศักดิ์ เอกตาแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6111501984 | นายกฤษฎิ์ภัคธีมา นาคศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
113 | 6111503402 | นางสาวพิมพ์ชนก ไทยทวี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
114 | 6211500688 | นางสาวกรรณิกา ไตรยวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
115 | 6211500696 | นางสาวดลพร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
116 | 6211500878 | นางสาวกัญญาณัฐ มุมสาลี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
117 | 6211500886 | นางสาวณัฐยา ศรีภิลา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
118 | 6211500902 | นางสาวหทัยชนก น้อยสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
119 | 6211501648 | นางสาวศิริกัญญา สร้อยสั้น | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
120 | 6211505752 | นายนาวิน สังขมรรทร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |