1 | 5911201365 | นายนพนนท์ ทรรทรานนท์ | พลศึกษา | 10 |
2 | 5911201399 | นายเกศฎา คณะสุข | พลศึกษา | 10 |
3 | 5911201415 | นายศักดา สู่เสน | พลศึกษา | 10 |
4 | 5911201498 | นายณรงค์ชัย อักษรชู | พลศึกษา | 10 |
5 | 5911201514 | นายธนกร จั่นจำรัส | พลศึกษา | 10 |
6 | 5911201563 | นายจารุพัฒน์ สุวรรณวงษ์ | พลศึกษา | 10 |
7 | 5911201613 | นางสาวตุลยา ทองแสง | พลศึกษา | 10 |
8 | 5911201621 | นายสุชา ทรงศิริ | พลศึกษา | 10 |
9 | 5911201647 | นางสาวออมทรัพย์ สายกระสุน | พลศึกษา | 10 |
10 | 5911201654 | นายภาคิน ศิลาคม | พลศึกษา | 10 |
11 | 5911201662 | นายศิริทร จันทิหล้า | พลศึกษา | 10 |
12 | 5911202165 | นางสาวปิยะมาศ กลิ่นผกา | พลศึกษา | 10 |
13 | 5911202173 | นางสาวนุติตา คชเสน | พลศึกษา | 10 |
14 | 5911202181 | นายตฤนนท์ วิริยะ | พลศึกษา | 10 |
15 | 5911202199 | นายธัญพิสิษฐ์ คลี่บำรุง | พลศึกษา | 10 |
16 | 5911202207 | นางสาวศิรดา ทวีศักดิ์สมบูรณ์ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5911202215 | นางสาวกานต์สินี ผลาผล | พลศึกษา | 10 |
18 | 5911202231 | นายพีรพัฒน์ วรสันต์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 5911202488 | นายชัยชาญ สายศิลปชัย | พลศึกษา | 10 |
20 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200513 | นางสาวภุมรินทร์ ภูมิอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6011301337 | นางสาวนันทวรรณ กิจศรีปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6011301352 | นางสาวสิริกรณ์ ศรีทองดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6011301360 | นายเทพประทาน พรมจารี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6011301394 | นางสาวศิรินภา คำจำรูญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6011301402 | นายวุฒติพงษ์ ท่าสำราญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6011301428 | นางสาวสาธิยา มิตรเดช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6011301436 | นางสาวสุพัฒตา วันดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6011303010 | นายณัฎฐพล รสหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6011303119 | นายกรวิชญ์ ขันทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6011303242 | นางสาวอารยา สุขเขียว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
40 | 6011304539 | นางสาวปวีณ์นุช ราชวงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6011304547 | นางสาวศุภกร บรรพันธุ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6011304570 | นางสาวดวงหทัย ทองเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6011304653 | นางสาวอมรรัตน์ มณีศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6011305890 | นางสาวฐิติรัตน์ มิคีมาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6011307128 | นายกฤตวัฒน์ วิบูลย์ปิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 6011307136 | นายพัฒนา แสงเย็น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
48 | 6011307250 | นางสาวกวิสรา เรืองศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
49 | 6011307292 | นางสาวกัณฑลดา คำตานิตย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
50 | 6011307300 | นายธัญพิสิษฐ์ รุ่งโรจน์ประทีป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
51 | 6011308035 | นางสาวศศิ พิสิฐอมรชัย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 6111300205 | นายชารีฟ วะตะกี | ภาษาจีน | 10 |
53 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
54 | 6111300965 | นางสาวปริยฉัตร พงษ์โนรี | ภาษาจีน | 10 |
55 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
56 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
57 | 6111301062 | นางสาวธนียากร ดีกล่อม | ภาษาจีน | 10 |
58 | 6111302748 | นางสาวพรชนก ใกล้กลาง | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6111302755 | นายบดินทร์ เหลาไผ่ | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
61 | 6111303654 | นายณัฐสิทธิ์ มัติพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6111303688 | นางสาวชนากานต์ ไชยศรีหา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6111303746 | นางสาวชลิตา สามารถ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6111303779 | นางสาวกัลยรัตน์ ภูสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6111303787 | นายจารุวิทย์ มีภักดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6111303852 | นายพัชราวุธ ไพศาลเวชกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6111304611 | นายบุรุษพัฒน์ บุญทิน | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6111304967 | นางสาวพิราภรณ์ เกิดหนองสังข์ | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 6111305378 | นายชิษณุพงศ์ ใจห้าว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6111306350 | นายกฤษณ พีระธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6111307382 | นางสาวนภาพร ทองปั้น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6111307424 | นางสาวพรไพลิน บุญมาส่ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6111307960 | นางสาวชนันรัตน์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011401616 | นางสาวปัทมาภรณ์ ชูเรืองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6011405468 | นางสาวนุสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011409254 | นางสาวรุ่งทิพย์ ตามสีวัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6011409312 | นางสาวจีรนันต์ ศรมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111400120 | นางสาวจิราทิพย์ จันทร์แจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6111400930 | นางสาวฐาณวีร์ เงินทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6111401524 | นางสาวซารีนา เนื่องบุญมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6111401532 | นายสหัสวรรษ สุขเบื้องบน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111401540 | นางสาวสุภาภรณ์ ลาภปรากฎ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6111401623 | นางสาวลลิตา การสมดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6111401631 | นางสาวกฤษณา ลันวงษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6111401722 | นางสาวอลีนา ทะเลลึก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6111402860 | นายธีรพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6111403421 | นายกฤตพจน์ พรมสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6111403819 | นางสาววรรณรัตน์ดา เกิดทวี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6111403850 | นางสาววิลาวรรณ ประสมศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6111403926 | นายสิทธิชัย จันทร์เรือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6111403934 | นางสาววรรณนิสา อมรสันต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6111403942 | นางสาวณัฐฐา สรฤทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6111403983 | นายอนันต์ สุวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6111404015 | นางสาวอุสิชา แสงคำคม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6111404056 | นายมานา แสนประสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6111404577 | นายณัฐิวุฒิ ราชธานี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 6111404619 | นายเอกราช สุนทรพัฒนากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6111405376 | นายวิชญ์ภาส สว่างกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6111405418 | นางสาวอาทิตยา แป้นทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6111405483 | นายสหัสวรรษ ศรีดวงมณีฉาย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6111405509 | นายปัญจพล ระเวงจิตร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6111405558 | นายธัชพล ตั้งจุติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6111405566 | นายอนาวิล แสงสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
108 | 6111405608 | นายภคภัทร สุริวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
109 | 6111407950 | นางสาวกวิสรา นิโครธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 6111408040 | นางสาวนลพรรณ พูลแพ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
111 | 6111500267 | นายวิศรุต สันทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111500275 | นายธนพัฒน์ ประภัศร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6111502727 | นางสาววิภาพร สามงามนิ่ม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6111503089 | นายกฤษณพงศ์ ในจิตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111503568 | นางสาวจุฑาภัค เชื้ออินทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111503576 | นางสาวอนงรักษ์ หมายดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6111503592 | นางสาวนิชากร บงเรือน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6111503659 | นางสาววริษฐา กุมารสิทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6111503964 | นายธนวินท์ งามดี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6111504400 | นายพรชัย ทองสีกัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111504467 | นายธีรพล ชัยสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111504483 | นายสหรัฐ คำนันดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6111504707 | นายวีระศักดิ์ หมื่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6111504863 | นางสาวศิรัชยา วิวรรณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6111505852 | นายปกรณ์ ปู่โสม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6111505928 | นางสาวดวงตา ร้อยลา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6111505936 | นายณภัทร บุญมาเลิศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6111505969 | นายสุธิพงษ์ มหาวงศกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |