1 | 5911307097 | นายสรวิศ อินทรักษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 6011307250 | นางสาวกวิสรา เรืองศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
3 | 6011307292 | นางสาวกัณฑลดา คำตานิตย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 6111301591 | นางสาวศลิษา บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
6 | 6111304363 | นายภูมิ รักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
7 | 6111304389 | นางสาวพักตร์สวรรค์ สีสุหร่าย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
9 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
11 | 6111307804 | นายมงคล อ่อนตา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
12 | 6111307994 | นายชรินทร์ สวัสดิ์มุล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
13 | 6211304636 | นายจตุโชค เจริญสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 5911404712 | นายอลงกรณ์ เป่าสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
15 | 5911404753 | นายแทนคุณ ล้วนเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
16 | 5921402870 | นายปฏิภาณ สุวรรณสิงขร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
17 | 6111400419 | นายอนุรักษ์ โพธิ์สว่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
18 | 6111400583 | นางสาวธัญญารัตน์ ทวีโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 6111404551 | นายวรากรณ์ คีรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6111404585 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
21 | 6111405368 | นายฐิติพงษ์ สุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
22 | 6111407661 | นายยศยง สะเดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6111407679 | นายอธิวรรตน์ บุษย์วิมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 5911503901 | นายจักรภัทร กันศรีนวกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
25 | 6011500854 | นายประกาศิต โกษาจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
26 | 6011500870 | นายธนากร สุระพล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
27 | 6011500896 | นางสาวสุรัญญา จันทร์หอม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
28 | 6011503072 | นายนวพล ดาสั่ว | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
29 | 6011503098 | นายทีรพล ห่วงพวง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
30 | 6011503163 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
31 | 6011503205 | นางสาวจิรนันท์ มะโนเสาร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
32 | 6011504104 | นางสาวขวัญจิรา สอนระวัตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
33 | 6011505523 | นายธันวา กาญจนวาส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
34 | 6011505747 | นายศิริพงษ์ ไชโย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
35 | 6111500010 | นางสาวพรหมรินทร์ เมืองเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
36 | 6111500028 | นางสาวบุษบา ชัยสัตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
37 | 6111500036 | นายปาลีรัฐ เรืองศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
38 | 6111500044 | นางสาวขวัญเรือน เทินสระเกษ | คณิตศาสตร์ | 10 |
39 | 6111500507 | นางสาวศศิกมลวรรณ ฉายศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
40 | 6111500572 | นางสาวจินจิรา แก้วอินทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
41 | 6111500598 | นางสาววราพร เหลาคม | คณิตศาสตร์ | 10 |
42 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
43 | 6111500614 | นางสาวระพีพัฒน์ ชำนิยัญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
44 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
45 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
46 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
47 | 6111500689 | นางสาวพิทยารัตน์ สุริยันต์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
48 | 6111500697 | นางสาวเกศินี คชสาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
49 | 6111500705 | นางสาวญาดารัตน์ เสียงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
50 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
51 | 6111500739 | นางสาวพรสินี คงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
52 | 6111501604 | นางสาวนวพร อินแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
53 | 6111501711 | นายปิยณัฐ ขดเขียว | คณิตศาสตร์ | 10 |
54 | 6111501737 | นายภูวนาถ บัวบาล | คณิตศาสตร์ | 10 |
55 | 6111503519 | นายวงศกร พันธจิตต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
56 | 6111503527 | นางสาวนงนภัส โพธิยานนท์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
57 | 6111503535 | นางสาวมิ่งขวัญ เจริญดาชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
58 | 6111503550 | นายปัณณธร จิระวัฒนกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
59 | 6111503576 | นางสาวอนงรักษ์ หมายดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
60 | 6111503626 | นายจักรินทร์ ซ้อนจันทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
61 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
62 | 6111504756 | นางสาวอาทิติยา หวังทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
63 | 6111506751 | นายธนชัย ทองอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
64 | 6211501587 | นางสาวรุวจี วรดลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6211503864 | นายกิตฒิพันธ์ เผือกดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6211503872 | นายวรากร ปัญญาบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6211503898 | นายสหสวรรษ ไกรอุดมวาณิช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6211503906 | นายปัญญาวินทร์ ลิ้มเกียรติคุณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6211503914 | นายวศิน สิงห์ธงยาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6211503922 | นายณัฐครินทร์ มะลิวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6211503930 | นายนครินทร์ แสงยิ่งยงวัฒนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6211503948 | นายกิตตินาท ล้ำประทุม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6211503955 | นายพีระพันธ์ พันภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6211503963 | นายวีรชาติ ชะนะโรค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6211503971 | นายจีรพันธ์ ชะงอนรัมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6211503997 | นางสาวชนกพร คำมอนมาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6211504029 | นายนวดลย์ คำนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6211504037 | นายนคร ราชมะละ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211504060 | นายณัฐวุฒิ ผ่านสำแดง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6211504078 | นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์กุดศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6211504094 | นายสมรรถ เปล่งประดับ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6211504110 | นายวิทวัส ยุคะรัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6211505240 | นายเชาวนนท์ กะลาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6211505257 | นายเกียรติศักดิ์ สุภาพสุนทร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6211505265 | นายรัชพล เชื้อนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6211505273 | นายสินธร พลังนฤพุฒิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6211505281 | นางสาวณิชกานต์ ศิริไพบูลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6211505299 | นายสุวัฒน์ รัตนสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6211505307 | นายณภัทร ฤกษนันทน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6211505315 | นายธนวรรษ บำรุงวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6211505323 | นางสาวณัฐณิชา สังฆรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6211505331 | นายวิษณุ โชคประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6211505349 | นางสาวบุญเรือง เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6211505356 | นายนิตอปา คตนาเคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6211505372 | นายกฤตนัย กลิ่นเสน่ห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6211505380 | นายนรบดี ทองชัยประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6211505398 | นายชนกร ขำตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6211505406 | นายธนวัฒน์ ขุนเเดง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6211505414 | นายอรรถวัฒน์ ปิ่นสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6211505422 | นายวีรชัย ทองพาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6211505430 | นายวสุธร ฉุยสุริฉาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211505448 | นายปรัญชัย เทพบุรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211505455 | นายปภินวิช เมฆศิริวิชช์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6211505463 | นายเนติธรรม ปะวะโพตะโก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6211505471 | นายชโยดม จินาสุย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6211505612 | นางสาวญาดา นามโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6211505620 | นายณัฐวุฒิ จันทรเกษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211505661 | นายเกษราวุฒิ สาแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6211505679 | นายอัครินทร์ ศรีโท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6211505687 | นายสุจริตชน สุรำไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6211505703 | นายพงศ์ภรณ์ เดชะผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6211505711 | นายธนะภัทร บุญเทศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6211505810 | นางสาวดวงกมล ฤทธิ์เรืองเดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6211505851 | นายพัชระ พานจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6211505968 | นายภูมิพิพัฒน์ คงดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6211506008 | นายโรจน์ศักดิ์ ใจผูก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6211506032 | นายชินภัค เภสัชชา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 6111700040 | นางสาวพิชชานุช พันธ์น้อย | การแพทย์แผนจีน | 60 |