1 | 6111302235 | นางสาวสิริลักษณ์ ทองลี่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 6111303985 | นางสาวตุรยา โพติยะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 6111305527 | นางสาวณัฐกมล ภู่สอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
4 | 6111307515 | นางสาวบุษบา เหมมะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6211300337 | นายพีรพงค์ คำรุณ | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6211300345 | นางสาววรัญญา อันทสิม | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6211300352 | นายวุธิ์ตินัญท์ จุลจินดา | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 6211302150 | นายสิทธิศักดิ์ ตันยะบุตร | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6211302184 | นายอิทธิพงศ์ ชัยชนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6211303745 | นายชานล ประพิณ | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6211303752 | นายฐากูร สุขสัมพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6211303760 | นายเทวา เสนาคชวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6211303778 | นายนวัตกร สายใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6211303794 | นายภูสิทธิ จันทร์แดง | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6211303802 | นายยศกร บุญอํ่า | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6211303828 | นายสุรสิทธิ์ ไทยโสภา | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6211304578 | นายณัฎฐ์ฉกรรจ์ สิทธิชัย | นิติศาสตร์ | 70 |
19 | 6211304610 | นายวรวุฒิ นวลแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6211304628 | นายธนกานต์ อินทวา | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6211305567 | นายภูตะวัน สานุรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6211306060 | นางสาวเจนจิรา ม่วงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6211306078 | นายธนพล เเก้วศรีนวม | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6211306094 | นางสาวอรวิมล วงศ์จรัส | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6211306102 | นายธีระเดช ชุมอักษร | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6211306128 | นายเดชา มะโนรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 5911409943 | นางสาววาริศา อาภาภัควรกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 6111403876 | นางสาวพัชราภรณ์ ปานนาค | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6111404049 | นางสาววริศรา กาวี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6111405442 | นางสาวดลนภา พักตรพันธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6111405467 | นางสาวสิริกัญญา บางหลวง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6111405541 | นางสาวจันทร์ธิดา เพ็งพา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6111407943 | นางสาวสิรีรัศมิ์ วรรณวรางกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6111408057 | นางสาวภักดิจิรา นทีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6211400632 | นางสาวกัลยารัตน์ หนูสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 6211400640 | นางสาวเกศสิรินทร์ กรดนุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6211400657 | นายณัฐพนธ์ อยู่เกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6211400665 | นางสาวบรรณพิทย์ ทำบัวชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6211400673 | นางสาวปพิชญา ปราบอักษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6211400707 | นายสุทธิเกียรติ วงมะแสน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6211400715 | นางสาวสุภาวดี แก้วตาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6211401275 | นายกฤตวัฒน์ จันทะแจ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6211401283 | นางสาวกังสดาล แสงวิสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6211401291 | นางสาวฐิติยา เตียวสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6211401309 | นายณัฐวุฒิ บุญคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6211401317 | นางสาวดวงใจ ประทวน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6211401325 | นางสาวทิพวรรณ คำสูง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6211401341 | นายธีรภัทร เพิ่มพูน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6211401358 | นางสาวพรรณวษา เจริญสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211401366 | นางสาวมานิตา สีมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6211401382 | นางสาวศตพร พันธุศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6211401390 | นายศรัณย์ ขันสัมฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6211401416 | นายสุวิทย์ พวงสุมาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6211401424 | นางสาวอภิภาวดี บุญส่งประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6211401432 | นายอัฐกาญจน์ แผ่นผา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211401440 | นายเอกรัตน์ สนธิงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6211402364 | นางสาวจิราภรณ์ อุกฤษ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6211402380 | นางสาวนราธร สุดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6211402398 | นางสาวนันทิชา น้อยพาน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6211402406 | นางสาวภัทรียา ผ่องประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211402430 | นางสาวสุชานารถ โลกคำลือ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6211402448 | นางสาวสุพรรณษา เกษสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6211402455 | นางสาวอารียา บุญฉุน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6211402463 | นายกฤช วัฒนอุดมศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6211402471 | นายชนัสถา กล้าณรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6211402489 | นายณภัทร ทองชีวงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6211402497 | นายดนุพัฒน์ ผาสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6211402505 | นายธนวัฒน์ วัฒนพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6211402513 | นายธนวุฒิ มิ่งแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211402521 | นายปราบปรีชา โชติธนศิลปชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6211402539 | นายปัฐวีกานต์ กุญชน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6211402547 | นายพุฒิพงศ์ โทขันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6211402554 | นายวัฒนา ไชยคำภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6211402562 | นายศิวกร ศิริวงศ์ไพศาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6211404436 | นายนิเวศน์ ล้ำพูนทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6211404865 | นางสาวจุไรรัตน์ มะโนธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6211404873 | นางสาวภัททิยา ศรีทองอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211404881 | นางสาวนิลปัทม์ ศรีไกรเวช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211404915 | นางสาวนัฎยาภรณ์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211404923 | นางสาวมุทิตา เชี่ยวชาญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211404931 | นางสาวมณีรัตน์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6211404956 | นางสาวภัทรานิษฐ์ นวลน้ำจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211404964 | นายอลัน ฮุน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6211404972 | นางสาวสิริภัสร สังข์เลี่ยมทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6211404980 | นางสาวนคณา อุปนาศักดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6211404998 | นางสาวศิวพร แตงอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6211405003 | นางสาวทิพย์วารี เส็งหนู | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6211405029 | นายกัลพฤกษ์ พิมพ์แพง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6211406183 | นายสิรวิชญ์ ช้างน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6211406498 | นางสาวอารียา เจนจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6211406613 | นางสาวอริสรา คำสิลา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6211406639 | นายณัฐชยา ฉายแก้วมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6211406720 | นายนัฐโชติ ดอนไพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6211406746 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6211406753 | นายนรินทร์ธัช กนกสินสมบัติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6211406761 | นายลัลณ์ลลิน งามนิธิจารุกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6211406779 | นายกิตติวินท์ ปัทมะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6211406787 | นายธนายุทธ แสงกุดเรือ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6211406860 | นางสาวณัฐณิชา ฝากกาย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6211406894 | นางสาวอรวรรณ นาคสีทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6211407017 | นายนรุตน์ ชมภูนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6211500233 | นายเทพไกรสร อินเนส | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
104 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6211500910 | นางสาวญาศิมินณ์ บุญธิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6211500928 | นายณัฐวัฒน์ ประมาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6211500936 | นายธนพล สมบูรณ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6211500969 | นายปฏิภาณ กะตะศิลา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6211500977 | นายปวเรศ วิศรุต | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6211500993 | นายอัษฎากรณ์ ขจรเวช | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6211501199 | นายกิติศักดิ์ ทองไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6211501470 | นายบุญญพัฒน์ แสงเส้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6211502726 | นางสาวธันยเรศ คงเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6211502742 | นายบัณฑิตย์ จุติชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6211503641 | นายธีระศักดิ์ พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6211503658 | นายพิริยากร ศิวาลัยพงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6211503666 | นายพงศภัค สรรพประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6211504474 | นายมาตุรักษา ยืนยงวัฒนากูล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6211505141 | นายถุงทอง ผ่องแผ้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |