1 | 6211200164 | นางสาวอังคณา บุญหลี | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200511 | นางสาวกัณฐิกา ฤกษ์ขนิษฐา | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6011300735 | นางสาวทิวาพร เณรเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6011301709 | นางสาวสิรินภา บุตรวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6011301766 | นางสาวชนากานต์ สมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011301774 | นางสาวพนัดดา ศรีจันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6011302715 | นางสาวธัญลักษณ์ ช่อเกตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6011303697 | นายเอกลักษณ์ ชำนิวิทย์กรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6011303838 | นางสาวปภาวีร์ ทองพานิช | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6011306187 | นายเมธาสิทธิ์ เจริญศรีวงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6011306302 | นางสาวกฤตญานันท์ ตุ้มวารี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
12 | 6011306526 | นางสาวนงลักษณ์ ยิ้มฉ่ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011307037 | นายภูมิพงษ์ พลโภคิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6011308282 | นางสาวอรรษฎาภรณ์ ถนอมชาติ | ภาษาไทย | 10 |
16 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6111302011 | นางสาวศิริลักษณ์ สีลาบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111302037 | นางสาววิชญาดา เพี้ยบุญมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6111302045 | นางสาวพิมพ์ชนก อินทร์วงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6111302060 | นางสาวศศิธร กรุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111302102 | นางสาวบุญสิตา เรืองศักดิ์วิชิต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111302110 | นางสาวมนัสวี สลามเต๊ะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111302128 | นางสาวปทุมรัตน์ สมภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6111302136 | นางสาวหัทยา ขุนทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111302144 | นางสาวกรรณิกา ตุ่ยไธสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6111302177 | นางสาวรวิวรรณ แสงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6111302276 | นางสาวพิมวลัย แจ้งวัง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111302664 | นายศรชัย จันทร์แก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6111302722 | นายกีรติกรณ์ ขุนเทพ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6111302789 | นายกฤตนัย มีชัยเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6111302839 | นายเตวิช ทองวิลัย | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6111302847 | นายธนวัฒน์ ภูละ | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6111302870 | นายอภิสิทธิ์ รณรื่น | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6111302920 | นายทศวรรษ พรหมผาง | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6111303977 | นางสาวเมธาวี ภู่แจ้ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111303993 | นางสาววาสุกรี เผ่าม่วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6111304009 | นางสาวกัญญารัตน์ ปาทาน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111304017 | นางสาวพัชรี กลิ่นประทุม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111304058 | นางสาวสิริประภา บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111304082 | นางสาววัชรีญา สุณีศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111304132 | นางสาวชญาณพัฏฐ์ อาภาธโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6111304140 | นางสาวอังคณา ยิ้มประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6111304173 | นางสาวอมรรัตน์ ดีประยุง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6111304181 | นายภูมิชัย พิทักษ์พล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6111304199 | นางสาววิชิตา แสงศรีจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6111304256 | นางสาวอิสริยา นนทะนำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6111304272 | นายชัชฤทธิ์ สุขวานิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6111304520 | นายอนุธรณ์ ชาวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6111304546 | นายกฤษกร ใจเกลี้ยง | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6111304603 | นายกนก ตรงต่อกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6111304660 | นางสาวปทิตา หงษ์สวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6111304678 | นายชัยธัช แซ่เจียม | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6111304694 | นายภาคภูมิ ชัยกลิ่น | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6111304710 | นายภูบดินทร์ พลธา | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6111304785 | นายธัญนุทัศน์ รอดมั่นคง | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6111304819 | นายขมาผจญ เต็กเดิม | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6111304835 | นายกษิดิศ ช่วยเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6111304876 | นายวีระพัฒน์ นามคาน | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6111305550 | นางสาวณัฐริกา เอี่ยมคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6111305568 | นางสาวพลอยไพลิน คงที่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6111305576 | นางสาวจุฑามาส ชูพิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6111306541 | นางสาวทิพวรรณ บุตรน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6111306780 | นายภูมินทร์ พลอาจ | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6111306798 | นายพงศ์ภากร กฤดากร ณ อยูธยา | ดนตรีสากล | 10 |
74 | 6111307291 | นายจิณณพัต ห่วงมิตร | ภาษาอังกฤษ | 70 |
75 | 6111307564 | นางสาวศศิธร ทองแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6111307614 | นายภาสกร คงมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6111307622 | นายสุทธิพงศ์ สังขระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6111307655 | นายกิตติพงษ์ หน่อท้าว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 6111307663 | นายสิริมงคล รวมสุขนิรันดร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6111307713 | นางสาวรุ่งลัดดา เพชรเอี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 6111307747 | นางสาวปัทมนันท์ สังข์พงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
82 | 6111307754 | นายทศพล อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
83 | 6111307770 | นางสาวอริญญา ซูสารอ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 6111308729 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 6111308752 | นางสาวปภัสสร บุญเย็น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 6211301145 | นายวรัตม์ ศรีสิทธิโชค | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211302648 | นางสาวพันพัสสา จันทรจำนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6211302671 | นางสาววศินี สันนิธิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211302689 | นางสาวอนุสรา กำลังหาญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211302705 | นายชิดชัย โลกะธรรมะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211302713 | นายณัลฑวัฒน์ ขานคำภา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211302721 | นายอภิสิทธิ์ สุรมิตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211302739 | นายอรรถพล จัดไทยสงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211302747 | นายอานนท์ นุชมะหะหมัด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211304883 | นายสิริกร สัจจสมภาร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211304891 | นางสาวมณีรัตน์ คงปล้อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211304909 | นางสาวรัญชิดา การะศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211304917 | นางสาวณิชกานต์ มีดวง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211304925 | นางสาวณรัณนันท์ วงศ์งานหิรัญธนา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211305005 | นายรณกร วัชรานุวิทย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 5911401817 | นายสิริวัชร เพชรสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
103 | 6211402109 | นางสาวชนิกา ชำนิพันธ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6211402133 | นางสาวณัฐพร กลิ่นสมเชื้อ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6211404345 | นายทศพร สุริโย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
106 | 6211404873 | นางสาวภัททิยา ศรีทองอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6211406340 | นายเจตวัฒน์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
108 | 6111500184 | นางสาวโสรยา ล่องโลก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111500200 | นายประกาศิต เหมะสุรินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111500218 | นายปริญญา จลุทั้งสี่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6111500234 | นางสาวธนาภา แย้มโพธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111501182 | นายภานุพงษ์ บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111502784 | นายปิยะพงษ์ ฉิมช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6211505109 | นายอภิสิทธิ์ จัดพล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
128 | 6211505976 | นายณัฐพล บวรวุฒิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |