1 | 5911202017 | นางสาวรัติยากร ศาลาฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200090 | นางสาวสุกัญญา แซ่ไล่ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6111200124 | นางสาวฐิติกาญจน์ กลั่นเรืองแสง | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6111200652 | นางสาวพิณชญาณัฐ มีแสง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6111200686 | นางสาวอติพร บริสุทธิ์สุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6111200793 | นายเจริญพร นะทะเล | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6111200884 | นางสาวโชติกาญจน์ เดชวิชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6111200892 | นางสาวเบญจวรรณ ธุระธรรม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111201031 | นางสาวบุณยวีร์ โสภารัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6111201189 | นางสาวธนภรณ์ คำแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6111201999 | นางสาวเวียรยา ศรีทรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6111202070 | นางสาวประภาพรรณ ศรีนาค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6111202096 | นางสาวศศิภา เทพันดุง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911305570 | นายปริญญา เลี่ยวชวลิต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302640 | นายปฏิภาณ กิตติเกียรติศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011302921 | นางสาวศิริวรรณ กฤษณ์ประไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011305593 | นางสาวปรารถนา กมล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6011305619 | นางสาวหทัยทิพย์ พรมประศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6011305676 | นางสาวจุฬาลักษณ์ กิ่งจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6011305726 | นางสาวชลธิชา ชินทะวัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6011305742 | นายรัตน์ฉัตร พูลสมบัติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6011305759 | นางสาวบงกชทิพ หงษ์ศรีแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6011305767 | นางสาวอาจารีย์ พัฒนมงคลพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6011305817 | นายรวีพงศ์ คงสนุ่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011305825 | นางสาวอาภาศิริ อุ่นเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6011305841 | นางสาวนิตยา อิ่มบุญสุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6011305858 | นางสาวเพ็ญนภา มณีรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6011306450 | นางสาวกาญจนาศิริ วรศิริ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111300452 | นางสาวอนงค์นาถ เชื้อบุญมี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6111302235 | นางสาวสิริลักษณ์ ทองลี่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111302664 | นายศรชัย จันทร์แก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6111302938 | นายธราธร สัมปัตติกร | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6111303555 | นายสิทธิกร อินสวน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6111303571 | นายวัชระ จันทรสนธยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6111304660 | นางสาวปทิตา หงษ์สวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6111304777 | นายเมธาสิทธิ์ สมทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6111304785 | นายธัญนุทัศน์ รอดมั่นคง | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6111304918 | นางสาวอรนัญธ์ อริยธนันกร | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6111306426 | นางสาวสุขฤทัย ศรีจันทร์เพ็ชร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6111307242 | นายธีรพัฒน์ งามดำเนิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6111307275 | นายปิยวัฒน์ ปะติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6111307325 | นายพ.ภสุ สมัครกิจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6111307515 | นางสาวบุษบา เหมมะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 5911403235 | นางสาวกนิษฐากานท์ เอี่ยมเทศภักดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 5911403334 | นายธวัชชัย มาเอียด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 5911403722 | นายภิเษกศักดิ์ ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 5911405768 | นายทนงศักดิ์ แท่งทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 5911405776 | นายรฐา ศีลพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 5911407202 | นางสาวชไมพร แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 5911407236 | นายอภิสิทธิ์ แซ่ว่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 5911407400 | นายอัษฎาวุท มานโสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 5911407418 | นายปริญญา บินสลาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 5911408614 | นายธนชัย อู๋สูงเนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 5911408705 | นายกฤษชัย ฉัตรฉายแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
71 | 5911408754 | นางสาวสุจิตรา นันทะเสนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 5911409034 | นายวงศกร น้อยอำแพง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 5911409075 | นายสุทิวัส โตอุ่นเพ็ชร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 5911409083 | นางสาวพรวิภา สุภาพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 6011401558 | นางสาวลดาวัลย์ ศรีสุริยามินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011403620 | นางสาวสุกัญญา การะเกตุ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 6011403745 | นางสาวสิราวรรณ โคตพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
79 | 6011403760 | นางสาวทรรศิกา ทรัพย์สมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6011404073 | นายณชพล เพ็ญกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6011408280 | นายนพคุณ สิงห์สี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6111400187 | นางสาวณัฐภาภรณ์ แก้วไพรชัด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6111400278 | นางสาวเสาวภาคย์ สวัสดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6111400286 | นางสาวกิตติภรณ์ สังขโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6111400302 | นายนิรภัฏ พวงพิกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 6111400906 | นางสาวศิโรรัตน์ พุ่มกระจ่าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6111400997 | นางสาวกาญจนา สาระโชติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6111402290 | นางสาวปวีณา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
91 | 6111403306 | นายสุริยะ กาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
94 | 6111405723 | นางสาวนิราภร โพธิ์แดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6111405731 | นางสาวศศิวิมล อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6111405749 | นางสาวปิยธิดา มะลิซ้อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6111405764 | นางสาวขนิษฐา สะอาดโอษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6111406010 | นางสาวศศิวิมล บุญสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6111406200 | นายธนวัฒน์ เกิดมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6111406226 | นางสาวจิราภรณ์ ปินใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 6111407232 | นายนพเก้า กล่อมสกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6111407273 | นายธนภัทร สุทธิชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
103 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
104 | 5911501459 | นางสาวมุธิตา ทองยศ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 5911501483 | นางสาวธัญญารักษ์ ปานพิมพ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 5911503307 | นายกอบเกื้อ สุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 5911503349 | นายเมธา โป๊ะอ้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 5911504669 | นายพัฒนพงศ์ เตียงแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 5911504677 | นางสาวเกษริน เลื่อยคล่อง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 5911504693 | นางสาวรุจิรา เสือเจริญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 5911504727 | นายพัศวุฒิ ทองโชติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 5911504735 | นางสาวหัตถ์ศิลา รอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 5911504743 | นางสาวปาริชาต สุขสด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 5911504750 | นางสาววรดา อาดำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 5911504776 | นายคัมภีร์ ไพรเขียว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 5911504784 | นางสาวจุฑารัตน์ พรหมศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 5911504982 | นางสาวยศพร ลัดคุ่ย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 5911505039 | นายกฤตภาส กรีเงิน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 5911505047 | นายอมรเทพ เดชผลิต | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 5911505211 | นายพาทิศ ประสิทธิสา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6011501639 | นางสาวนารดา ลาภจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
123 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
124 | 6111500499 | นายกิตติภัทร์ ลาสา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
125 | 6111501604 | นางสาวนวพร อินแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6111501620 | นางสาวพรนภา หุ่นกระโทก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
127 | 6111501646 | นายนราวิชญ์ ตันติจรูญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
128 | 6111502768 | นายธนธรณ์ ฉายดวงฤดีพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
129 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
130 | 6111503527 | นางสาวนงนภัส โพธิยานนท์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
131 | 6111504756 | นางสาวอาทิติยา หวังทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
132 | 6111506140 | นางสาวทองประกาย เพชรมุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
133 | 6111506785 | นางสาวปิยธิดา คำศรีเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |