1 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111201205 | นายธีธัช สำเร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201221 | นายสุริยา กาเจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111201841 | นายเจตดิลก ไชยวิศาล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6111201866 | นายอานนท์ ผลบุญเสริม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6011301691 | นายภูมินทร์ เสมอใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111300536 | นายคริษฐ์ แสงอลังการ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
13 | 6111300544 | นายสรวิชญ์ ขุนเศรษฐ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6111301922 | นางสาวกษริน ทิลมาศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6111301930 | นายนพรุต ดีบุดสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6111301948 | นายจักรกฤษ ทองคำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6111301971 | นางสาวศศินิภา พิมพิเรน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6111301989 | นางสาวธีติยา นิยมไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6111301997 | นางสาวเสาวพร ขันทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6111302003 | นางสาวสุกาญดา อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6111303894 | นางสาววรัญญา เสาประจิตร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6111303910 | นางสาวธัญพิชชา ธานี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6111304306 | นางสาวดวงกมล บาลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 6111305428 | นายพีระโรจน์ เอมละออ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6111305436 | นายศุภฤกษ์ ไชยฤทธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6111306012 | นายนรวิชญ์ ธรรมจำรัส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6111306046 | นางสาวรัตนวัฒน์ ไตรประวัติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6111306053 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ลำเภา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6111306061 | นายคมณ์สรรค์ คนดำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6211300287 | นางสาวจิรัชญา วงศ์สวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6211300329 | นางสาวพิชามญชุ์ พงษ์ธานี | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6211300378 | นางสาวสรัลพร มีศิล | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6211302101 | นายธนวัฒน์ พิมพ์น้ำคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6211302135 | นางสาวพัชราภรณ์ โคตรชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6211302184 | นายอิทธิพงศ์ ชัยชนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6211303737 | นายชาคริส นวลอ่อน | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6211303760 | นายเทวา เสนาคชวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6211303810 | นายศรายุท บุญตั้ง | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6211303844 | นายอรรถพน ชุนดี | นิติศาสตร์ | 70 |
40 | 6211304586 | นางสาวบุษยามาศ ชูดวง | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6211304594 | นายชาญณรงค์ สุดรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6211304628 | นายธนกานต์ อินทวา | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6211306391 | นางสาวดวงใจ คูณเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6211307050 | นางสาวกรรณิการ์ ศรีลารักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6211307183 | นายเชี่ยวชาญ เชิงชาย | ภาษาอังกฤษ | 70 |
46 | 6211307209 | นางสาววรรณนภา บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6211307316 | นายภัทรพล จรูญพิบูลพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 5911403417 | นางสาวธยาน์วรรณ จงจิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
49 | 5911408895 | นางสาววราลักษณ์ สุขสงบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
50 | 6011400857 | นางสาวกมลชนก ศรเล็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011403448 | นายศตนันท์ สุริยฉาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6011404008 | นางสาวสุภาภรณ์ ขาวละออ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6011409007 | นายกนกเทพ อยู่เอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
57 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 6111402266 | นางสาวคณิตตา กลำเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 6111402316 | นางสาวกรรณิการ์ แสงอรุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6111405863 | นางสาวภัณฑิรา พุทธานุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 6111405889 | นางสาวกนกพร ปีตวิบลเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 6111405921 | นายณัฐพงศ์ เจริญดำรงกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6111406895 | นางสาวปุณยาภา บุตรตะเกิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6111406952 | นางสาวณัฐกานต์ วงค์หิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6111406978 | นางสาวกมลฉัตร ลายทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6111407026 | นายอลงกรณ์ มะลิขาว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 6111407067 | นายยงวุฒิ ชูชัยวัฒนศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
69 | 6211405136 | นางสาวนนทิยา ป่ากว้าง | บัญชีบัณฑิต | 60 |
70 | 6211406142 | นายสุริยา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211406696 | นางสาวศิริเนตร สำโรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6211406845 | นางสาวสุมิตตา คงกระพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6211406910 | นางสาวอาทิตยา เทพิกัน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
74 | 6211407074 | นายณัชพล ทองพับ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
76 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
77 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
78 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
79 | 6011502884 | นางสาวหฤทัย ภูขลิบเงิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
80 | 6111500333 | นายอติพล ใจสัมฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6111500994 | นายณัฐวุฒิ โชติเสถียรสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111501042 | นายคาราวาน รอดชมภู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6111501158 | นายโชคทวี ทวีกิจไพศาล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6111501190 | นายณัฐพล โสดสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6111502867 | นายชนายุทธ ปัญญาชนวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6111502909 | นายอัศวิน ศิริสัมพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6111502925 | นายธนากร คำเฝ้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6111504368 | นายนนทพัฒน์ ป้อมชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6111504459 | นายศาศวัต อินทร์จันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6111504608 | นายชัยวิศว์ สุริสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6111504632 | นายณัฏฐชัย นาทอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6111505829 | นายชนก ถึงสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6111505845 | นายวุฒิชัย ไหลลิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6111506017 | นายอชิตพล ประสันแพงศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6111506025 | นายธีรภัทร เลือดกระโทก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111506843 | นายอัครเชษฐ์ ต้นกันยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6211500183 | นางสาวชลธิชา ภูมิจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
99 | 6211500209 | นางสาวนริศรา สดวกดี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6211500217 | นางสาวนูรียะห์ สิติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 6211500225 | นางสาวสุกัญญา คำวันสา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
102 | 6211501058 | นายนิพนธ์ กองศิลป์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6211501116 | นางสาวกัญธิญากร ชาวป่า | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 60 |
104 | 6211501124 | นายชิษนุพงศ์ ฉิมสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 60 |
105 | 6211501132 | นายณราธร ใบพลูทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6211501157 | นายอภิวัฒน์ มีแก้ว | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6211502570 | นายโสภณวิชญ์ พึ่งเฮง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 6211502775 | นายจิตรภาณุ ปัญญาโตนะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6211502783 | นายบุญฤทธิ์ แสนสกุล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
110 | 6211503021 | นายวนาคา เพียงเกษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
111 | 6211503419 | นายมงคล สิงห์บุญ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
112 | 6211503567 | นายการันต์ มีชัยผาสุข | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
113 | 6211503583 | นางสาวกรรณิการ์ พลเศษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
114 | 6211503609 | นายชัชนันท์ ตรีสอน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 6211503617 | นายพีระพัฒน์ ประทุมชาติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
116 | 6211503625 | นายนิพนธ์ จุหิรัญ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
117 | 6211504375 | นางสาววารุจี เวฬุวนารักษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6211504417 | นางสาวบงกชพรรณ ดวงใบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 6211504425 | นายศาสวัตร ไกรวงษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
120 | 6211504433 | นายดุษฎี บุญฤทธิ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
121 | 6211504441 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
122 | 6211504458 | นายคมสัน รัตนานุกูล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
123 | 6211504466 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
124 | 6211505083 | นายศุภมงคล กิจวิวัฒนา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
125 | 6211505166 | นายศราวุฒิ แก้วดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
126 | 6211505182 | นายมงคลพันธ์ ลมรสย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
127 | 6211505802 | นายสุรัฐพงษ์ ลือโฮ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
128 | 6211505919 | นายจิรดิษย์ ทองทวี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
129 | 6211506032 | นายชินภัค เภสัชชา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |