1 | 6211200172 | นางสาวสุกานดา กรวดมะคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200180 | นางสาวอรสา กองแซง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200289 | นางสาวอังคนา พรหมจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
10 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200305 | นางสาวภานุมาศ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200313 | นางสาวศศิธร ศรีรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211200438 | นางสาวอักษราภัค ชวนอาจ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211200784 | นางสาวสิรินภารัตน์ อริยะธุกันต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211200792 | นางสาวสุพัตรา นิเรียงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201006 | นางสาววิกานดา เส็งดอนไพร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201014 | นางสาวศศิกานต์ อินทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201055 | นางสาวรอกีเยาะ อาแซ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211201832 | นายธเนศ รัตนมาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211201857 | นางสาวธัญญลักษณ์ บึงราษฎร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
34 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211201881 | นายธีร์ธวัช รุญเกษม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211201923 | นายปกรณ์ อมตสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211201931 | นายปวริศ พันธ์นัดธี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211202319 | นายธนภัทร เผ่าภูรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211202327 | นายรัตนา เวชกามา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 5811307924 | นางสาวณัฐฐาพร หอมวงศ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 40 |
50 | 5911300910 | นายนวพล กอพูนพัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 5911300936 | นางสาวณัฐฐิมา ทองทักษิณ | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 5911303351 | นายปุริม ถาวรมงคล | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 5911304367 | นายปภินวิทย์ ปัญญาวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 5911304409 | นายจิตรภณ ปัญญาวงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6011306591 | นายฉันท์ทัต วรรณประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6111301211 | นางสาวดารารัตน์ ขวัญพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6111301237 | นางสาวศรุตา สังข์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6111301377 | นายติณณภพ โยงรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6111301385 | นางสาวสุภาวดี ศรีจุดานุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6111301393 | นางสาวอนัญญา สุนินทบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6111301484 | นายชลันธร บัวสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6111303498 | นางสาวนาฟีตา มะตีเยาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6111308760 | นายศรายุทธ สุกทน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6211300386 | นางสาวจารีวรรณ คุ้มครอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6211301921 | นายจิรสิน ใจเย็น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6211301939 | นางสาวชฎาพร อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6211301947 | นายณฐพล ศุภนราพรรค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6211301954 | นายณภัทรศักดิ์ คำสุดที | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6211301962 | นายธนิศร สุขเสริม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6211301970 | นายนโรดม เนื่องทองนิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6211301988 | นางสาวปวีณา สวัสดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6211301996 | นายวีระยุทธ ธรรมพร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6211302010 | นางสาวศิริวรรณ อยู่กรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6211303992 | นางสาววราภรณ์ มีมาก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6211304016 | นายปกรณ์ เฉลิมทรง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6211304024 | นายพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์วัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211304032 | นายสันติภาพ ศรีแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211305138 | นางสาวจารุวรรณ แสงมณี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211305146 | นางสาวฐาปภาภัทร มะโนมัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6211305161 | นางสาวกาญมณี รอดรักษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211305179 | นายอัษฎาวุธ บุตรจุมปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6211305195 | นางสาวภาวิณี กุลตัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6211306136 | นายกุมุทชาติ หอมชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6211306144 | นายสุกฤษฎิ์ ลลิอตันต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6211306151 | นางสาวธันย์ชนก ปานเพชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6211306169 | นายกฤดา มัทกิจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6211306185 | นางสาวมัทติภรณ์ พิชัยรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6211307001 | นายทรงกฤษ พรหมวรรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
93 | 5711415249 | นางสาววัชรมน เฉลิมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 40 |
94 | 5811403756 | นายเขตต์ตะวัน ศรีจันทร์บุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 5811404697 | นายคันฉัตร วงศ์วิสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
96 | 5911403375 | นายธาวิน จำปาแดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
97 | 5911403383 | นายกฤชกร พ่วงจีน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
98 | 5911403623 | นายจักรพันธ์ นุ่นละออง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
99 | 5911405776 | นายรฐา ศีลพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
100 | 5911407335 | นางสาวปวีณ์สุดา ประยูรพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 5911408655 | นายไฟโรส ทองสุกแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 5911408721 | นายวัชรวิทย์ มาศวิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
103 | 6111404585 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 6011700470 | นางสาวพัชรินทร์ บัวทองสิงห์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
105 | 6211500233 | นายเทพไกรสร อินเนส | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6211500910 | นางสาวญาศิมินณ์ บุญธิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6211500928 | นายณัฐวัฒน์ ประมาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6211500936 | นายธนพล สมบูรณ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6211500969 | นายปฏิภาณ กะตะศิลา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6211500977 | นายปวเรศ วิศรุต | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6211500985 | นายสรวิชญ์ ปัญญา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6211502726 | นางสาวธันยเรศ คงเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6211502742 | นายบัณฑิตย์ จุติชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6211503641 | นายธีระศักดิ์ พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6211503658 | นายพิริยากร ศิวาลัยพงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6211503666 | นายพงศภัค สรรพประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6211504474 | นายมาตุรักษา ยืนยงวัฒนากูล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6211505141 | นายถุงทอง ผ่องแผ้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6211505943 | นายเมธาสิทธิ์ สีแสวง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 6011700447 | นางสาวนิลาวรรณ ศรีพิม | การแพทย์แผนจีน | 10 |