1 | 5711100668 | นางสาวเกตุมาลา โสภาเธียร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5711100692 | นางสาวเฉลิมฉัตร อ่อนชื่นจิตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 11 |
3 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5711302124 | นายธนปกรณ์ พงษ์ไพบูลย์ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6111300023 | นางสาววิราภา ตันติวรธำรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6111301641 | นางสาววรัญญา แคนสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
14 | 6111302680 | นายวีรภัทร สุพรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111303324 | นายกฤษดา ปริปุรณะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6111303597 | นางสาวอภิญญา คงทน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111303662 | นางสาวเพชรลดา เรืองฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111304017 | นางสาวพัชรี กลิ่นประทุม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6111304116 | นายเจษฎา งาหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6111304264 | นางสาวกัลยรัตน์ สุขสินชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6111305220 | นายพิทักษ์พงศ์ จันทร์สว่าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
23 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
24 | 6111306608 | นายกรกช โหสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111306756 | นางสาววรพรรณ จันสีไสย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6111307010 | นางสาวพรพิมล อ่อนสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6111307069 | นางสาวชลนิภา อ่อนศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6111307630 | นายรัฐกาล บัวรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111308117 | นายณรงค์ หวันนุหละ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111308828 | นางสาวทอฝัน สว่างอารมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6211304578 | นายณัฎฐ์ฉกรรจ์ สิทธิชัย | นิติศาสตร์ | 70 |
32 | 6211306797 | นายปิยวัฒน์ สุวรรณวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 5911405479 | นางสาววิลาวรรณ ศรีเเก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
34 | 5911410768 | นางสาวอุสุมา สรหงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 5911410867 | นางสาวธันวดี นาถาบำรุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 5911410875 | นางสาวกชกร วงษ์ธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 5911411022 | นางสาวชนิดาภา กิติวัฒนสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 5911411121 | นางสาวดวงฤทัย มัทธะจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6111400807 | นางสาวกัลยกร เป็งสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
40 | 6111400864 | นางสาวสุดารัตน์ สมฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 6111402233 | นายภาคภูมิ ภาณุทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6111402274 | นางสาวณัฐณิชา กุศลเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6111404312 | นายไพรัตน์ เจริญกิจผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6111404619 | นายเอกราช สุนทรพัฒนากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6111405137 | นายหฤทธิ์ ช่วยชุมพล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6111405384 | นายอนุเทพ แสงคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6111405970 | นางสาวสุกัญญา วงษ์ทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6111405988 | นางสาววิไลพร เปื้อนพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6111406200 | นายธนวัฒน์ เกิดมณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6111406903 | นายณฐพล อินทะโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6111407661 | นายยศยง สะเดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6111407679 | นายอธิวรรตน์ บุษย์วิมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6111409196 | นายณัฐวัฒน์ สารสุรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
59 | 6111409444 | นางสาวอทิตติยา ราตรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6211401705 | นางสาวพัณณิตา เฉพาะตน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6211401812 | นางสาวชนม์ชนก กาญบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6211401879 | นายศิวกร ศรีสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6211404709 | นายกฤตวัฒน์ ลิ้มศุภรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6211406837 | นางสาวปิยพร พิมสลัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 6211406902 | นายภคิน ฉัตรงามอภิชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
66 | 6111500267 | นายวิศรุต สันทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6111500275 | นายธนพัฒน์ ประภัศร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6111501067 | นายภัทรภพ ปิยภาณีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6111501117 | นางสาวฐิตาพร ศิริพัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6111502826 | นายศุภกร ชื่นวิทยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6111502842 | นายพงษ์เพชร แซ่อึ้ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6111503063 | นางสาวกมลชนก โฉมงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6111504384 | นางสาวปาริชาติ เปาะทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6111504533 | นางสาวศิรินทรา ศรีใหม่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6111504590 | นางสาววัลภา นวลจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6111504822 | นายชัยธวัช รันรัติยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111505860 | นางสาวกชกร คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
79 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
80 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
81 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
82 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
83 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
84 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
85 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 6211502858 | นายธิติวัฒน์ ทาเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
88 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6211505109 | นายอภิสิทธิ์ จัดพล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6211505976 | นายณัฐพล บวรวุฒิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |