1 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011201974 | นางสาวสุพัชชา ธวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6011201982 | นางสาวปภากรณ์ กลั่นประสม | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6011202055 | นางสาวจิรนันท์ ทิพย์พิมล | จิตวิทยา | 10 |
31 | 5711302124 | นายธนปกรณ์ พงษ์ไพบูลย์ | ดนตรีสากล | 40 |
32 | 5711308295 | นายธัชพล จุลเกษม | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
33 | 5711310275 | นายพีรพัฒน์ มากรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6011303317 | นางสาวเรืองวิลัย นาคำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011404040 | นางสาวเนตรชนก วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6011408587 | นายกฤษดา วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6111406333 | นายกฤษติกรณ์ เกษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 6211401283 | นางสาวกังสดาล แสงวิสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6211401317 | นางสาวดวงใจ ประทวน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6211401424 | นางสาวอภิภาวดี บุญส่งประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6211402588 | นายน้ำข้าว อ่อนเมืองดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6211403073 | นางสาวประกายฟ้า แสงทวี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211403339 | นางสาวหทัยชนก ทองนาคอารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6211403347 | นางสาวศิริเพ็ญ อุปติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
47 | 6211404295 | นางสาวมนสิชา ธนะสุพรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6211404402 | นายจิรภพ ทองเย็น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6211404410 | นางสาวนุชฏา จอมอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211404428 | นางสาวพฤษชาติ สิงหชาติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6211404493 | นายธเนศวร เปี่ยมสุขเจริญยิ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6211404501 | นางสาวปุญญฤดี ฤทธิ์แสวง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6211404600 | นางสาวอรัญญา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6211404808 | นายณัฐวุฒิ เจนแพทย์วัฒนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6211405623 | นางสาวศศิกาญจน์ เลิศสาระ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6211405946 | นางสาวพนิตสุภา อิ่มสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
57 | 6211406084 | นายธีรวงศ์ ศิริสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6211406100 | นางสาวฐิตารัตน์ พลธนัสจีระกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6211406159 | นางสาวชนัฏฌา บัวสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5811505295 | นายกันตสรณ์ มากสวาสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 11 |
61 | 6111500051 | นางสาวรพีพรรณ ชูเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
62 | 6111500069 | นางสาวชลิดา กิจขยัน | คณิตศาสตร์ | 10 |
63 | 6111500549 | นางสาวกัญญาภัทร รอดแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
64 | 6111500580 | นางสาวชนัญพร ศรีสุข | คณิตศาสตร์ | 10 |
65 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
69 | 6111500663 | นางสาวจุฑาทิพย์ พรรษา | คณิตศาสตร์ | 10 |
70 | 6111500671 | นางสาวนิศารัตน์ ปานเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 6111500713 | นางสาวฐิมาภรณ์ อรน้อม | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 6111500739 | นางสาวพรสินี คงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 6111501711 | นายปิยณัฐ ขดเขียว | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 6211503799 | นายสถาพร บุครฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
77 | 5811700516 | นางสาวฐิตาภัสร์ ภูมิพัชรกุลรุจน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
78 | 5911700499 | นางสาวธิดารัตน์ จำปาหอม | การแพทย์แผนจีน | 10 |