1 | 5911101367 | นางสาวธัญนิฌา เกิดพุ่ม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911101466 | นายวิสา สีผา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6111300650 | นางสาวกนกอร สวนทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 6111301708 | นางสาวกรรณิการ์ ชุนชมชื่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6111301898 | นางสาวณัฐธิดา ศรีสุด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 6111302375 | นางสาวพรพณา เจริญนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 6111302391 | นางสาวปุณยาพร สมบูรณ์วัฒนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6111302441 | นางสาววาสนา พันธุ์ไพโรจน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6111302458 | นางสาวศศิภา ศักดิ์รักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6111303472 | นางสาวนริศรา สอนคุณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111303563 | นางสาวอนุสรา ไทยราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111303688 | นางสาวชนากานต์ ไชยศรีหา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111304280 | นางสาวกรกนก ทองนำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6111304298 | นางสาวศิริพร สิมโสม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6111304306 | นางสาวดวงกมล บาลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6111304314 | นางสาวนรีธร รัตนจุมพิศ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 6111304322 | นายวงศ์เทพ ภักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6111304330 | นายธนาธิป บุญเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 6111305733 | นายสิรวิชญ์ ไตรรัตนกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 6111306418 | นางสาวนฤมล พลเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111306467 | นางสาวทิพาวรรณ บุญชู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111306780 | นายภูมินทร์ พลอาจ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6121300088 | นายจิรวัฒน์ อิ่มกลับ | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6211305328 | นางสาวโสภาวรรณ ตาหมี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 5911405081 | นายธัญลักษณ์ กิจมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 5911405453 | นางสาวมัลลิกา บุญฤทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 5911405586 | นางสาวธณัฐญา ด้วงต่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 5911410966 | นางสาวแพรววนิต กองมูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 5911411048 | นางสาวนิตยา โคตรสวัสดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 5911411154 | นางสาวอังศุมาลิน สันทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 5911411204 | นางสาวธนภัสส์ ดิษธิสอน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6111405012 | นายนันทวัฒน์ ชิวพานิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6211400368 | นางสาวกุลิสรา ศรีพฤกษ์ภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 6211401804 | นางสาวณัฏฐิญาภัค ศิริวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6211401820 | นางสาวนันทิตา เศษคง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
37 | 6211401838 | นางสาวยุวดี เฉยเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
38 | 6211401846 | นางสาวรวงข้าว ยิ้มพิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
39 | 6211401861 | นางสาวลิศรา โสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
40 | 6211402919 | นางสาวณัฐิพร ทิตย์พุธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6211402927 | นางสาวทับทิม บุญอาจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6211402943 | นางสาวพิชญานิน ศักดิ์กิจจรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6211402950 | นางสาวศศิธร ศรีซ้าย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 6211402976 | นายจาตุรันต์ ไกรษรเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6211402984 | นายณัฏฐวุฒิ ภาสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6211404030 | นางสาวมณิชญา คุ้มภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6211404055 | นายพงศกร เกกินะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6211405706 | นางสาวมันทนา อายุวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6211405714 | นางสาวทอฝัน เมฆแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
50 | 6211405730 | นางสาวกุลธิดา เจริญพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6211406795 | นางสาวธันยพร รุ่งพนารัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6211406993 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6111500655 | นางสาวจันจิรา พลไตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
54 | 6111501836 | นายจีรเดช แดงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
55 | 6111501851 | นางสาวนนทิญา ดาษขุนทด | คณิตศาสตร์ | 10 |
56 | 6111501877 | นายจตุพล สิทธิเกษมชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
57 | 6111503782 | นางสาวประภาพร ภะวะภูทะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
58 | 6211502635 | นางสาวอภิญญา จันละบุตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211503096 | นางสาวกนกวรรณ เวียงย่างกุ้ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211503146 | นางสาวอาทิตยา เขียวแมว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211503153 | นายกันตภณ สิงหาอาจ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6211503179 | นายสัญญา จันทร์ปัญญา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6211503187 | นายอัครพงษ์ ลาติ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211503443 | นางสาวคมคาย สุริหาญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211503526 | นางสาววารุณี นวลสำลี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6211504870 | นางสาวกรรณิการ์ สุมังคะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6211504888 | นางสาววราภรณ์ วงศ์คำรัตน์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211504896 | นางสาววราภรณ์ ศรีมล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211505745 | นางสาวกมลรัตน์ คงสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211505927 | นางสาวณัฐธิดา จันทวี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |