1 | 5911201324 | นางสาวพรรณนภา แก้วลอยมา | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111201684 | นางสาวสุชาดา ศาลารักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200057 | นางสาวชนกนันท์ บุตรเนียม | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200073 | นางสาวทรัพย์พาภรณ์ สาคร | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200081 | นางสาวสุพิณฑา ฟักเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200099 | นายณัฐกิตติ์ แซ่ลิ้ม | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200123 | นายปริญญา เมฆฉ่ำ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200164 | นางสาวอังคณา บุญหลี | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211200511 | นางสาวกัณฐิกา ฤกษ์ขนิษฐา | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211200545 | นางสาวญาณี โพธิ์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211200560 | นางสาวนภัสสร มามั่งคั่ง | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211200586 | นางสาวนลินี สุวรรณธาร | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211200602 | นางสาวพัชริกา เขื่อนแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211200677 | นายณัชนนท์ แหลมทอง | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6211200693 | นายเพิ่มพูน จงอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211200701 | นายศรุทตินันท์ บุญลิเดช | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6211200719 | นายอลงกรณ์ พรมลี | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6211202137 | นางสาวจันทภา คำภิลา | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6211202145 | นางสาวจิดาภา พุทธวงค์ | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6211202160 | นางสาวจีรวัลย์ มโนมัย | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6211202186 | นางสาวนิติญา จิตรัก | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6211202194 | นางสาวปณิดา พานิช | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6211202244 | นางสาวพิมพ์ตะวัน ศิลาอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
24 | 5911303104 | นายพีรสิทธิ์ แดงสุริศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 5911303112 | นายอานนท์ ก่อมขุนทด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 5911303120 | นายนพพล กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 5911303138 | นางสาวเบญจวรรณ ทองยัง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 5911303245 | นายเทอดไท ทั้งถิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 5911306040 | นายพชร ทีสระคู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6211300386 | นางสาวจารีวรรณ คุ้มครอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6211300600 | นางสาวณัฐพร ปริมล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6211300618 | นายทิชากร ดวนดอน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6211300659 | นางสาวอัญญาภรณ์ ชุมศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6211300667 | นางสาวอุทานพร ฟัน พาสเซ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
37 | 6211301293 | นางสาวเจนนิสา สมิต | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6211301772 | นางสาวณัฏฐ์จิรา เซ็นรัมย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6211301780 | นายณัฐมงคล บุญมาพิทักษ์กุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6211301798 | นางสาวนันทิชา สิระมนตรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6211301814 | นางสาวประภัสสร ชุมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6211301822 | นายภานุเดช ดิษฐาภรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6211301830 | นายยศกร เรืองโสภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6211301848 | นายสหรัถ หิรัญชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6211301855 | นางสาวอรปรียา รณรื่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6211301863 | นางสาวอริสา แสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 6211301939 | นางสาวชฎาพร อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
48 | 6211301954 | นายณภัทรศักดิ์ คำสุดที | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211301962 | นายธนิศร สุขเสริม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211301970 | นายนโรดม เนื่องทองนิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6211301988 | นางสาวปวีณา สวัสดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6211302010 | นางสาวศิริวรรณ อยู่กรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6211303992 | นางสาววราภรณ์ มีมาก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6211304016 | นายปกรณ์ เฉลิมทรง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6211304545 | นายวิวัฒนพงษ์ ทองน้อย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6211304552 | นางสาวธนัชชา ทวานนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6211304560 | นายโสภณัฐ เลิศคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 6211305146 | นางสาวฐาปภาภัทร มะโนมัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6211305161 | นางสาวกาญมณี รอดรักษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6211305195 | นางสาวภาวิณี กุลตัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6211306151 | นางสาวธันย์ชนก ปานเพชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6211306185 | นางสาวมัทติภรณ์ พิชัยรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6211306391 | นางสาวดวงใจ คูณเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6211307183 | นายเชี่ยวชาญ เชิงชาย | ภาษาอังกฤษ | 70 |
68 | 6211307233 | นางสาวบุษกร เหนือคูเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6111406226 | นางสาวจิราภรณ์ ปินใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211402018 | นายธนากร นามบุญลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 5911503307 | นายกอบเกื้อ สุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
83 | 6011505176 | นางสาวพรแสงทิพย์ บุสบงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6011505184 | นางสาวเบญจวรรณ สัตนันท์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6011505192 | นางสาวศิริรัตน์ กันหะคุณ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6011505218 | นางสาวพรธิรา จันทรังษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6011505259 | นางสาวกัญญารัตน์ แนมพลกรัง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6011505267 | นางสาวณัฐภรณ์ พงษ์ไธสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
89 | 6011505358 | นางสาวชายิกาพร สุวรรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6011505390 | นางสาวธัญญารัตน์ ผาสีกาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6211501975 | นายจรณ์ ปั้นอยู่ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6211503047 | นายเทวดา อิ่มประไพ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6211503054 | นายนิธิพล คัมภีรพันธ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6211503062 | นายพงศธร เมฆกระจ่าง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
95 | 6211503070 | นายศักดา สำโรง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6211503088 | นายอัตถ์ อัมพวานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6211504920 | นายพีรณัฐ เลาสุวรรณาหยก | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
98 | 6211504938 | นางสาวสุมิตรา หมูทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
99 | 6211504946 | นายณัฐกิตติ์ แจ้งกลั่น | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
100 | 6211505836 | นายอัฟดอล ฐานประเสริฐฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |