1 | 6111200405 | นางสาวพรนภา กันภัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111201023 | นางสาววิพาวา อินทะพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111201098 | นางสาวสุทธิกานต์ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201114 | นางสาวจีรพรรณ บุญโต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111202369 | นางสาวเสาวลักษณ์ ลีดอนงิ้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 5811305829 | นายนัทธพงศ์ ปัญญาวงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
9 | 5911300563 | นายศรัณย์ อุดรทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5911305349 | นายธนวัฒน์ ณ น่าน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
12 | 6121300732 | นางสาวขวัญหทัย แสงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6211300758 | นางสาวกนกวรรณ เชื้อผกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6211300766 | นางสาวกรรณิกา นวลเเก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6211300774 | นางสาวการะเกด สอนเกิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6211300782 | นายชวกรณ์ การุณเจริญพาณิชย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6211300790 | นายดำรงค์เกียรติ ราชสีลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6211300808 | นายธนทัต สุสมบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6211300816 | นางสาวธันย์ชนก วงษ์ศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6211300832 | นางสาวพรรณนิภา หงษ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6211300840 | นายพีรเดช พาระแพง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6211300857 | นายภาสกร สุนานันท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6211300865 | นางสาวรัตนาภรณ์ วงษ์มณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6211300873 | นางสาวลลิตา พรหมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6211302192 | นายกษิดิ์เดช สิทธิชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6211302200 | นางสาวกิตติยาพร เขมะวนิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6211302218 | นางสาวเกษวรางค์ แปลนาค | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6211302226 | นางสาวฉัตรฤทัย แก้วทับทิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6211302234 | นางสาวณัฐวดี ภู่อุณฑโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6211302242 | นายธนพล ทีอุทิศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6211302259 | นางสาวธมลวรรณ แหวนเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6211302267 | นางสาวนฤพรรณ เนียมหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6211302325 | นางสาวรุจิรา กิ่งนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 5911410008 | นายภานุพันธ์ เรือนนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 5911410404 | นางสาวกานต์รวี กันซัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 5911410545 | นายนครินทร์ กล่อมเดช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6111402860 | นายธีรพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6111404130 | นายอภิสิทธิ์ ศิริกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6111404536 | นายมาซาชิ อิวาบุจิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 6111404692 | นายวิทวัส โพธิ์ชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 6111406804 | นายครรชิต ดีใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6111407281 | นายพงศธร หาญพล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6211400632 | นางสาวกัลยารัตน์ หนูสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6211400657 | นายณัฐพนธ์ อยู่เกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6211400665 | นางสาวบรรณพิทย์ ทำบัวชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6211400673 | นางสาวปพิชญา ปราบอักษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6211400707 | นายสุทธิเกียรติ วงมะแสน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6211400715 | นางสาวสุภาวดี แก้วตาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6211401275 | นายกฤตวัฒน์ จันทะแจ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211401283 | นางสาวกังสดาล แสงวิสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6211401291 | นางสาวฐิติยา เตียวสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6211402588 | นายน้ำข้าว อ่อนเมืองดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6211404295 | นางสาวมนสิชา ธนะสุพรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6211404311 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6211404360 | นายอภิสิทธิ์ สุภาพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6211404378 | นายวิรัช แซ่ลิ้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6211404386 | นายชัยมงคล อ่อนเอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6211404394 | นางสาวอลินดา ศรีศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6211404402 | นายจิรภพ ทองเย็น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6211404410 | นางสาวนุชฏา จอมอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6211404428 | นางสาวพฤษชาติ สิงหชาติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211404444 | นายศราวุธ นิลวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6211404477 | นายอลงกรณ์ ภาชนะทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6211404485 | นายธนกร ศรีธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6211404493 | นายธเนศวร เปี่ยมสุขเจริญยิ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6211404501 | นางสาวปุญญฤดี ฤทธิ์แสวง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6211404519 | นางสาวสิริกร เนตะคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6211404527 | นายนัฐพล เกิดพุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6211404535 | นายปวีณวัช เปี่ยมวิมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6211404808 | นายณัฐวุฒิ เจนแพทย์วัฒนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211404816 | นายกิตติศักดิ์ ทิมสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6211405185 | นางสาวมนสิชา ศรีสมานุวัตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6211406050 | นายธนพล หลักเงิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6211406068 | นายณัฐกานต์ ดอกยอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6211406076 | นายพงศธร สังข์วารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6211406084 | นายธีรวงศ์ ศิริสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6211406092 | นายพิสิษฐ์พล มนูญธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6211406100 | นางสาวฐิตารัตน์ พลธนัสจีระกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6211406126 | นายภูวนาท สมวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6211406134 | นายรวีโรจน์ คงกิจพิศาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6211406142 | นายสุริยา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6211406159 | นางสาวชนัฏฌา บัวสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6211406167 | นายกนกศักดิ์ พูนนายม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6211406191 | นายกุลธร มีเท่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6211406209 | นายปวเรศ จันทร์วงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6211406217 | นายชนันชัย ทรัพย์ฤทธา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6211406225 | นายอภิรักษ์ อารีย์วงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6211406233 | นายปารเมศ ไชยเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 6211406241 | นายปฏิพัทธิ์ ฉิมกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6211406258 | นายภูผา ลายลิขิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6211406274 | นายปาณัสม์ มาลากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 5811500957 | นายก้องภพ ลิขิตวัฒนชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6111500192 | นายประสงค์ สายสินธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6111500309 | นายธีรภัทร เผ่าพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6111500333 | นายอติพล ใจสัมฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111500895 | นายศุภกร ธนสมบัติศุกล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6111500911 | นายณัฐพล ศรีหาบุตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6111501018 | นายปฏิภาณ สุทธิโชติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6111501133 | นางสาวณิชากร ธนะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111501141 | นางสาวธัญญารัตน์ เสมอสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111501190 | นายณัฐพล โสดสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6111502420 | นายจักรพันธ์ สุวรรณโชติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 6111502438 | นายทนงศักดิ์ สุวรรณโชติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
104 | 6111502453 | นายณัฐกิตติ์ ชมภูพันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 6111502503 | นายปวีร์ บุตรทน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6111502552 | นางสาวสุกัญญา ระวีวงษ์ | ฟิสิกส์ | 10 |
107 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
108 | 6111502834 | นางสาวนฤรัตน์ ริยะบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111502941 | นายประกาศิต นิยมหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111504152 | นายณัฐสิทธิ์ บ้านสระ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6111504160 | นายนวพล เรืองศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6111504210 | นายพิสิทธิ์ ประเสริฐสิทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
113 | 6111504277 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6111504459 | นายศาศวัต อินทร์จันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111504970 | นายกฤษณ์ดนัย มุกดาหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6111504996 | นายพงษธร คล้ายเครือญาติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6111505001 | นายสุพจน์ นาคดิษฐ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6111505027 | นายนุติ สิริโยธิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6111505050 | นายอรรถวิโรจน์ คำทา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111505084 | นายโกเมน ชูศรีพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111505092 | นายปัญญา สีหาเสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6111505100 | นายดนัย ชาญประเสริฐกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6111505167 | นายนรากร แสนเยีย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6211501470 | นายบุญญพัฒน์ แสงเส้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |