1 | 6111200850 | นางสาวจิตธนา สร้อยเงิน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200926 | นายทัตพงศ์ แซ่กิม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200942 | นายนลธวัช ครุฑรอด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111200967 | นางสาวสมฤทัย มะโรงชัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111200975 | นางสาวนัทธมล ชมด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111200983 | นายณัฐวุฒิ เกณการฑ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111200991 | นางสาวสุภาภรณ์ คงทรัพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201056 | นางสาวอนุธิดา สงวนทรัพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111201148 | นางสาวณิชกุล ปานพิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6111201197 | นางสาวพจมาน วงศ์พิพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6111201213 | นางสาวอังคณา หนูคง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111201742 | นายณัฐพงศ์ สิทธิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111201817 | นายประกายเพชร กลัดมี | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6111301773 | นางสาวพรนัชชา หงษ์ไชยคำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111306038 | นางสาวจุฑามาศ แป้นพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6111307481 | นางสาวสินิทรา ปลั่งกลาง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6111307499 | นางสาวพิรดา เพ็งพะเนา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6211301608 | นางสาวปาริดา วิญญา | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211304081 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6111400112 | นางสาวณะฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6111401847 | นางสาวเกวลิน เป๋าสมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6111401854 | นางสาวสิรินยา สุวรรณสวรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6111402100 | นางสาววัลลยาภรณ์ ผิวเฉียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6111405830 | นางสาวชลิตา มุสิกบุญเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6211400285 | นายกิตติกานต์ พรมจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
33 | 6211400319 | นางสาวนุสบา สุวรรณพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
34 | 6211402869 | นายพชร มุละสีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
35 | 6211402901 | นายสิทธิพงศ์ ยี่โต๊ะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
36 | 6211403263 | นางสาวปภัสรา สายโส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
37 | 6211403552 | นายอนันต์ยศ ลวดทรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6211403578 | นายพีรณัฐ วิศปาแพ้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
39 | 6211403594 | นายฤชิษฐ์ทรัพย์ สุขคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
40 | 6211405524 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 5811503191 | นายกิตติ แวมประชา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 11 |