1 | 5711314533 | นางสาววรัญญา ชินณะวงศา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
2 | 5911305380 | นางสาวศรัญญา คำหงษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 5911306362 | นางสาวณัฐลิกา นนทะปัญญา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011306831 | นางสาววิมลมาศ เนตตกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 5911402922 | นางสาวสายชล ชุมสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
6 | 5911407111 | นายชนาธิป หินโม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
7 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
8 | 5911407335 | นางสาวปวีณ์สุดา ประยูรพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
9 | 5911411790 | นายวัชรพล อุบลชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
10 | 6011403661 | นางสาวปาลิดา จินดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
11 | 6011403695 | นางสาวศศิโสม สุคนธจิตต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
12 | 6011403786 | นางสาวกาญจนา ผดาวัลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
13 | 6011404818 | นางสาวฟีเดีย นิยมเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
14 | 6011407530 | นายรัชชวิช อาภาพิพัฒน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
15 | 6011407621 | นายวุฒิชัย วนารัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
16 | 6011407662 | นางสาวศุภชลา แก้วมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
17 | 6011407753 | นายธิติ อัมพรสุวรรณา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
18 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
19 | 6011410328 | นายอดิพงศ์ ดวงเดือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
20 | 6111400435 | นายพีรดนย์ ฉัตรศิรินานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
21 | 6111401391 | นายสุรัติวรรษ อุตรเทพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 6111401417 | นายจิรชัย แสงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6111401482 | นางสาวกุมารีรัตน์ พิชญ์พัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 6111402995 | นายสุพจน์ ภาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 6111403561 | นายธนภูมิ ปานเนียม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 6111403777 | นายธนพล คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 6111406473 | นายจักรพันธ์ จันทร์ขำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 5611505537 | นายธนากฤต แต้มทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 40 |
29 | 5911501483 | นางสาวธัญญารักษ์ ปานพิมพ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
30 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
31 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
32 | 6011501779 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
33 | 6011503080 | นายจักรกฤษ บุญมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
34 | 6011503775 | นางสาวศศิธร อ่ำปลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
35 | 6011504054 | นายสุธาพล ชิดชมนาท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
36 | 6011504161 | นายภราดร บุญดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
37 | 6011504393 | นางสาวปสุตา แสงนาค | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
38 | 6011504419 | นายปกรณ์ แป้นเพ็ชร | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
39 | 6011504468 | นางสาวเสาวคนธ์ เรือนแก้ว | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
40 | 6111500176 | นางสาวณัฐสุดา ดีขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
41 | 6111500291 | นางสาวอนุสรา หัสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
42 | 6111502891 | นายชยณัฐ บินมามะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 6111503162 | นายศิวะบุตร สุวรรณบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 6111503238 | นายคมกฤต หวังสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
46 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
47 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
48 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
50 | 6111506017 | นายอชิตพล ประสันแพงศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6111506256 | นายไกรวิชต์ ทองเกลียว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |