1 | 5711301563 | นายศุภวัฒน์ ผุยมุลตรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
2 | 5811302453 | นายศุภมงคล ศิริโชติธิติกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
3 | 5811306439 | นางสาวแอน แสงทองสี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
4 | 5811306819 | นายอภิวัฒน์ ตรีอัฐ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
5 | 5711411107 | นางสาววรัญญ์ภัทร์ สิริกุลธัญจิรา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
6 | 5811408474 | นายภาคิไนย รัตนพันธ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
7 | 5911402609 | นางสาวอัญธิการ์ หวานเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
8 | 5911402815 | นางสาวอรัญญา เขียววิราช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
9 | 5911404381 | นายสัจจพล พึ่งเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
10 | 5911407202 | นางสาวชไมพร แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
11 | 5911407301 | นายสิทธิพล สมัครสมาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
12 | 5911407582 | นางสาวนลพรรณ เพ็ชรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
13 | 5911411287 | นางสาวจุฑามาศ ฝาเงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
14 | 6011400857 | นางสาวกมลชนก ศรเล็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
15 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
16 | 6011403984 | นายณัฐดนัย เสริมจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
17 | 6011404008 | นางสาวสุภาภรณ์ ขาวละออ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
18 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
19 | 6011404123 | นางสาววีรภัทรา ประคุณหังสิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
20 | 6011404164 | นางสาวณัฐฐาพร จันทร์รอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
21 | 6011404800 | นายธิติวุฒิ อ่อนฉ่ำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 6011408280 | นายนพคุณ สิงห์สี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 6011408314 | นายนวคุณ สุขสบาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 6011408322 | นายธรรมนูญ จันทร์กระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 6011408397 | นายณัฎฐ์ศิวัช เพ็งประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 6011408413 | นายพงศ์ชนะ โพธิศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 6011408538 | นายณัฐวัตร สีกา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 6011408678 | นายรวิภาส ตรียารักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6011408785 | นางสาวสุนิศา ขวัญมิ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 6011408843 | นายวีรยุทธ วิระพรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6011408900 | นายสหรัฐ ราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
32 | 6011409072 | นายพิภูษณะ ชื่นชมประพฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6111406192 | นายธนพัฒน์ รักษาศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 5811502748 | นายไพสิทฐ ฉัตรัตติกรณ์ | เทคโนโลยีโยธา | 10 |
35 | 5811505501 | นายรชต ตรีสอน | เทคโนโลยีโยธา | 40 |
36 | 5911502309 | นายสุทธิกร บุญยัง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
37 | 5911502630 | นายศักดิพัฒน์ สฤตสมบูรณ์ทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
38 | 5911502705 | นายนฤธร เพชรน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
39 | 5911504826 | นายอภิสิทธิ์ ชอบพิมาย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
40 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6011500706 | นายยิ่งพันธุ์ เจริญวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6011500730 | นายอัศกรณ์ วงค์ชาลี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
45 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 6011500813 | นางสาวเกณิกา นิภาพรรณวัฒนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
49 | 6011500821 | นายณัฐวิทย์ กลิ่นเมธี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
53 | 6011502934 | นายสัตวัฏฏ์ คำศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6011502942 | นายอนณ เมืองวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6011502983 | นายพีรพล เตชะคุ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6011502991 | นายธนกร ศรีณรงค์สุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
58 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 6011503023 | นายศิวกร สายใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6011503064 | นายอภิวัฒน์ หล่าอ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |