1 | 5911200177 | นางสาวรัตนา พงษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200334 | นางสาวประภัสสร แทนด้วง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200458 | นางสาวสุดารัตน์ อาสนามิ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5511305285 | นายวงศ์วริศ อานันต์ธนโชติ | ดนตรีสากล | 40 |
14 | 5811305472 | นางสาวชรัลธร พันธุ์ดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5911300100 | นางสาวจตุพร กะการดี | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 5911300662 | นางสาวชมภูนุช จอมเกาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 5911300696 | นางสาววรรณิสา ภู่ร้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 5911300720 | นางสาววราภรณ์ รัตนบุรี | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 5911300753 | นางสาวณัชชา สนุกพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 5911300803 | นายวชิรศักดิ์ ศิริพันธ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 5911300829 | นายวราธิป บุญยงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 5911300837 | นางสาวจันธกรานต์ แก้วบุญมา | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 5911300845 | นางสาวรัชนีพร ศรีมล | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 5911300852 | นางสาวกานต์ธีรา บุญเสนา | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 5911300878 | นางสาวทิพวรรณ หลวงณรงค์ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 5911300902 | นายตะวัน ระบุผล | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 5911300969 | นายชัยยันต์ บุญเกิด | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 5911301041 | นายศักดิธัช คงคารักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 5911303377 | นายธราเทพ รัตนรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 5911303443 | นางสาวณัฐธิฌา พงษ์เจริญ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 5911304250 | นางสาวพัชริดา ภายอุ้ม | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 5911304284 | นางสาวภาชิตา กรุดทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 5911304292 | นางสาวสิรินุช ศรีบุญเอียด | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 5911304342 | นางสาวสนิฎา เกิดทองหลาง | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6011302517 | นายพบโชค ชนะภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111300411 | นายชลสิทธิ์ศิริ ภูมิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6111308729 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111308869 | นางสาวเบญจวรรณ พุทธถนอม | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 5911400546 | นางสาวเกศรา รามภักดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 5911402625 | นางสาวแคทรียา สินปัญญาสิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 5911409331 | นายอุดมทรัพย์ วิธีจงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 5911411311 | นายสิทธิเดช มีชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 5911411568 | นางสาวเรืองลัดดา วงศ์สมศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 5911411667 | นางสาวปนัดดา บุตรศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 5911412087 | นางสาวนิภาพร กันตะมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6111403587 | นายฆนาคม ชะนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6111409360 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6011500854 | นายประกาศิต โกษาจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
50 | 6011500870 | นายธนากร สุระพล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
51 | 6011500896 | นางสาวสุรัญญา จันทร์หอม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
52 | 6011503072 | นายนวพล ดาสั่ว | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
53 | 6011503080 | นายจักรกฤษ บุญมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
54 | 6011503098 | นายทีรพล ห่วงพวง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
55 | 6011503155 | นายสุหนาน สิทธิโชคทรัพย์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
56 | 6011503163 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
57 | 6011503205 | นางสาวจิรนันท์ มะโนเสาร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
58 | 6011504104 | นางสาวขวัญจิรา สอนระวัตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 6011505747 | นายศิริพงษ์ ไชโย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |