1 | 5511100538 | นายกมลชล จันทิม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 40 |
2 | 5711100965 | นายจิรพนธ์ สว่างแจ้ง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 40 |
3 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200570 | นางสาวน้ำเพชร ปิยะคง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011302285 | นางสาวอารีญา เหิมฮึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6011302327 | นายชิษณุพงษ์ นิยมพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302434 | นางสาววรินทร เกตุกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302533 | นางสาววิภาวรรณ น้อยบล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011303887 | นางสาวสุดารัตน์ เสหะสิงห์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011303895 | นายเจษฎา สิทธิมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011303929 | นางสาวปรีดิพัทธ์ ดาวล้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011303937 | นางสาวอนัญญา หันจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011303952 | นางสาวศิรินาถ สุขไสว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011306476 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ถัดสีทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011306583 | นางสาวสุภาพร แข่งขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011306955 | นางสาวปภัสรา หวันชิตนาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011308217 | นางสาวน้ำทิพย์ สุทธิขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011308258 | นางสาวพรพิมล มองทองหลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6111306434 | นางสาวณัฐนันท์ แสงคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6011400212 | นางสาวนภสินธุ์ จันทิลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
25 | 6011400337 | นางสาวเจนจิรา ศิริเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
26 | 6011401913 | นางสาวสุธิตา ครองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6011402168 | นายนันทโชค มณีนพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
28 | 6011402176 | นางสาวชลดา โนจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
29 | 6011406268 | นางสาวพิมลวรรณ เกิดมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 6011406466 | นางสาวธัญญาเรศ สะหะอำพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
31 | 6111400242 | นายพงศกร ช้างเนียม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6111400427 | นางสาวณัฐริกา คุ้มแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6111400591 | นายฉัตรมงคล สุวรรณโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6111401953 | นายภานุพงศ์ หนูจักร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6111402043 | นางสาวกมลวรรณ บุญพิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6111404163 | นายภัสกร ศรีละพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111409001 | นายกิตติพัฒน์ ขำอ่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6111409360 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 5711507268 | นายปรัชญา โพธิสาร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
41 | 5911501632 | นายธนภัทร ครุฑมาส | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
42 | 6111505787 | นายชนายุทธ บุญเฉลิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 6111505951 | นายธีรพงศ์ โตแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |