1 | 5911306172 | นางสาวใหม่ กลิ่นบัวแย้ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
2 | 6211300675 | นางสาวกัณฐิกา ชาลีเปรี่ยม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
3 | 6211300949 | นายดารุส สุพงษ์วิบูลพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
4 | 6211300964 | นายสหัสวรรษ พิณกัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
5 | 6211301285 | นางสาวจิราพร ศรีบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
6 | 6211301343 | นางสาวอารยา พิกุลขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
7 | 6211301426 | นายธีรพัฒน์ ม่วงพูล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6211301434 | นางสาวปัทมาวรรณ เค้าดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
9 | 6211301558 | นายธนกฤต หนูชัยแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6211301566 | นายธนิธร จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6211301707 | นายสรศักดิ์ เวชกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6211301731 | นางสาวสุวิมล จันทร์เสนา | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211302812 | นางสาวพรรณพัสสา พันถา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211303299 | นางสาวพุทธิชา ทาแกง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6211303539 | นายสมบัติ สถาผล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
16 | 6211304271 | นายตะวัน ราศรี | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211304677 | นางสาวศิริรัตน์ สว่างวงษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 6211304693 | นางสาวณัฐณิชา บุญชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 6211305351 | นายทรงวุฒิ ศักดิ์เกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
20 | 6211305377 | นางสาวนิตยา เตชวนิช | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6211305385 | นางสาววราภรณ์ นาลาคราม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6211305500 | นางสาวเพ็ญนภา ปิ่นนิล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211305914 | นายก้าวเกียรติ บุญมี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211305997 | นางสาวพรภัสสร สำอาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211306003 | นายเจริญวงศ์ แก้วนุช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211306045 | นางสาวศุภิสรา วงศ์สวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211306284 | นางสาวธิติญา ปะชัยภูมิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6211306300 | นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีพันธ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6211306847 | นายปาตีพัฒน์ ดวงแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
30 | 6211306896 | นางสาวกมลรัตน์ เพชระบูรณิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6211306904 | นางสาวภัทรสุดา เอกตาแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6221300996 | นายนฤชา ตั้งทวีมงคล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6011403539 | นางสาวชลธิชา หุ่นทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
34 | 6011406318 | นางสาวสลินลา เสน่หา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
35 | 6011408124 | นางสาวรักชนก วิชชุมณี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
36 | 6211400038 | นางสาวจุฑาวรรณ แสงสว่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6211400061 | นางสาวเดือนเพ็ญ กองสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6211400566 | นางสาวณัฐมล เสนาลา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 6211400616 | นางสาววิวิศนา สุระภี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
41 | 6211400764 | นางสาวกัลยรัตน์ ดงจำปา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6211400780 | นางสาวเกษร บัวคร้าม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6211400814 | นางสาวดวงกมล สุขแย้ม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6211400830 | นางสาวสายน้ำผึ้ง ยมนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6211400848 | นางสาวนิศาชล คำตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6211400913 | นางสาวภานุชนาฎ สันหลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 6211401606 | นายอธิศ กิจวัลลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6211402018 | นายธนากร นามบุญลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6211402042 | นายราชประสงค์ แสนศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6211402125 | นางสาวณัฐพร พันด้วง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6211402331 | นางสาวดรุณี แก้วงามสอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 6211403941 | นางสาวญาณิกา ทองสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 6211403958 | นางสาววีรวรรณ เกษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6211403974 | นางสาวกชพร เจิมปี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6211404915 | นางสาวนัฎยาภรณ์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6211404931 | นางสาวมณีรัตน์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6211404956 | นางสาวภัทรานิษฐ์ นวลน้ำจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6211406027 | นางสาวสุภาวดี พิราพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6211406613 | นางสาวอริสรา คำสิลา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211406720 | นายนัฐโชติ ดอนไพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6211406852 | นางสาววิยะวรรณ เสนะแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 6211406894 | นางสาวอรวรรณ นาคสีทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
73 | 6221400739 | นางสาวรินดา อินสวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 5911501624 | นายธนพล จารวัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
75 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
77 | 6111500416 | นางสาวชุติมา พันธ์บุตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
78 | 6111501224 | นางสาวชฎาภรณ์ ภู่พลับ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
79 | 6111501232 | นางสาวสุรีรัตน์ ชะคู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
81 | 6111501257 | นางสาวเจนจิรา จันทร์เพชร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6111501265 | นายกฤษดา พุ่มกล่ำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6111501273 | นางสาววรดา บัวเลิง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6111501281 | นางสาวณัฐธิดา สีลาทอน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111501307 | นางสาวสมาย เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111501349 | นางสาวปิ่นเกล้า ยอดทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6111501380 | นางสาววีรญา ศรีสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
89 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6111501422 | นางสาวเกศราภรณ์ ตาลดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6111501430 | นางสาวปฏิมา กมลเสถียร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6111501448 | นางสาวภัคพร พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
93 | 6111501455 | นางสาวพัชราภา ลิ้มเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6111501463 | นางสาวดวงกมล วงษ์ไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
95 | 6111501489 | นางสาวนภสร นิดคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6111501497 | นายธนวิทย์ คงเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
97 | 6111501505 | นางสาวลักขณาพร จันทร์อักษร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 6111501513 | นางสาวซัลวานา นิยมเดชา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 6111503253 | นางสาวรจนา สุดทาคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111503261 | นางสาวอนัญญา ธนาภรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 6111503279 | นางสาวกมลลักษณ์ บัวชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 6111503295 | นางสาวธัญลักษณ์ อุทธา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 6111503303 | นางสาวนิสรา สองเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 6111503311 | นางสาวอนิต้า เศรษฐธาดากร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 6111503337 | นางสาวจารุนิภา ปิมะนาว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
107 | 6111503345 | นายโทชิโนริ ชิอิโนะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6111503352 | นางสาวเกศนี กรศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6111503378 | นางสาวสิริญญา คงสุด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6111503386 | นางสาวภัทรวดี ทองปราณีต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6111506041 | นางสาวธีรดา สายสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6111506066 | นางสาวแท๊ตติยา ภูษาพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6111506082 | นายปองพล อักษรศักดิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6211502429 | นางสาวสุวนันท์ ค้าสุวรรณ์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6211502437 | นายณัฏฐเศรษฐาวิชญ์ สิมมาสิมสุ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6211504532 | นายกอฟฟารี สะนิ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211504789 | นายพูลพิพัฒน์ ผงผานอก | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 5811700417 | นางสาวหัศยา บุตรเจริญ | การแพทย์แผนจีน | 40 |
120 | 5811700649 | นางสาวศิริกาญจนา แกล้วกล้า | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 5811700722 | นางสาวสิรินภา ยาคำ | การแพทย์แผนจีน | 40 |
122 | 5811700748 | นางสาวปานดวงใจ มุ่งสิน | การแพทย์แผนจีน | 40 |
123 | 5811700755 | นางสาวชนิตรา คงบารมี | การแพทย์แผนจีน | 40 |
124 | 5811701027 | นายสุทธิวัฒน์ ศรีทุมขันธ์ | การแพทย์แผนจีน | 40 |