1 | 6011201248 | นางสาวเจ้าขา เงินฉลาด | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6011201347 | นางสาวอรปรีญา แพงสุพัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6011201412 | นางสาวสุคณา ศรีรักษา | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6011201503 | นางสาวณัฐวดี ค่าเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6011201883 | นายสรรเสริญ โล่ห์วชิรหัตถ์ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6011201891 | นางสาวณิชาภัทร บุญผ่อง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6011201941 | นางสาวชลันธร ศิลาแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6111200090 | นางสาวสุกัญญา แซ่ไล่ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6111200116 | นางสาวกมลฉัตร มาแจ้ง | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6111200637 | นางสาวปิยะธิดา คำหวล | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111200777 | นางสาววรวลัญช์ เหล่หวัน | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111200827 | นางสาวอารียา วาเหาะ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6111202104 | นายคมสรรค์ สันติพงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6111300098 | นายวิศรุต คำถนอม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6111300106 | นางสาวสุพัตรตรา โพธิ์พรหม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6111301252 | นางสาวคณิตา เซาะวิเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111301260 | นางสาวจรรจิรา โต๊ะเนาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111301658 | นายโยธิน อนุรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111301757 | นางสาวสุทธิดา ประทุมรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111302094 | นางสาวชนม์ชนก สายวาริน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6111302193 | นางสาวสุภชา ภายนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6111302219 | นางสาวรุจิดา นาสมสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111302235 | นางสาวสิริลักษณ์ ทองลี่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6111302250 | นางสาวสุรีรัตน์ จรูญวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6111302268 | นางสาวชุติญา เทวรังษี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111302292 | นางสาวนรีรัตน์ เพ็งเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6111303019 | นางสาวแสงศิลป์ ฉ่ำเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6111303035 | นายอัยการ รุณเกตุ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6111303043 | นายจีรศักดิ์ ศรีนวลสด | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6111303126 | นางสาวภัทรธิดา จารุกำเนิดกุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6111303985 | นางสาวตุรยา โพติยะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111304066 | นายวิศรุต เตศรีประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111304074 | นางสาวขวัญจิรา ยันกลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6111304249 | นายภานุพงศ์ สารธิมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111305527 | นางสาวณัฐกมล ภู่สอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111305659 | นางสาวชลธาร ลาแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 60 |
40 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6111306152 | นายวีรกาญจณ์ บุบผา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6111306517 | นายอภิสิทธิ์ หนูรุ่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6111306566 | นางสาวบุริมนาถ ทองขลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111306616 | นายเจษฎา ชูถึง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6111307515 | นางสาวบุษบา เหมมะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111307549 | นายอัสราวุฒน์ นาคเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111307572 | นางสาวจุฑามาศ ยอดรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111308745 | นายภวนนท์ หมิดทองคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6211301756 | นายอธิบดี อุ้มปรีชา | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6211302408 | นายอรรถสิทธิ์ ใหญ่สาร | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6211304149 | นายชิติพัทธ์ ไสไทย | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6211304156 | นายกิตติกานต์ สมพิศ | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6211304164 | นางสาวสโรชา วรชาติตระกูล | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6211304172 | นายฟ้าฉาย สังข์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6211304180 | นายชนกนันทน์ เหว่าดำ | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6211304198 | นายณัทพิสิฐ การะเกตุ | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6211304206 | นายสมชัย แซ่ตั๊น | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6211304214 | นายวิทยากร ถมปัด | ดนตรีสากล | 70 |
61 | 6211304222 | นายวนพชร ทิพย์ศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6211304230 | นายภาณุรัตน์ ศรีสอาดพันธ์วงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6211304248 | นายภูผา เลิศเกษม | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6211304255 | นายปราณต์ ศรีประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6211304263 | นายเมธาสิทธิ์ โตเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6211304271 | นายตะวัน ราศรี | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6211304289 | นายพชร ภูริภักดีสนอง | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6211304297 | นางสาวอารียา เนตรสันเทียะ | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 6211304305 | นายเจษฎา แห้วเพ็ชร | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6211304313 | นายจอมพล ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
71 | 6211304321 | นายภูบดินทร์ มณีเอี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
72 | 6211304354 | นายโยทิน ทัศนอนันชัย | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6211304362 | นายรามิล วิลเฟรด กูเนอวอร์เดอนา | ดนตรีสากล | 10 |
74 | 6211304370 | นางสาวพรพิมล พรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6211304388 | นางสาวบุษบายุธ ตันฮะเส็ง | ดนตรีสากล | 10 |
76 | 6211304396 | นายเจษฎา จันทาทุม | ดนตรีสากล | 10 |
77 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
78 | 6211304412 | นายชลสิทธิ์ จันทรา | ดนตรีสากล | 10 |
79 | 6211304420 | นายพัตรระพี มีขวด | ดนตรีสากล | 10 |
80 | 6211304438 | นายภูดิศ สิริภัทรดำรงกุล | ดนตรีสากล | 10 |
81 | 6211304446 | นางสาวธิฌา ฮั่วสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
82 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
83 | 6211304461 | นายสุธิมนต์ มูสโกภาศ | ดนตรีสากล | 10 |
84 | 6211304479 | นายดุจเทพ รื่นเริงใจ | ดนตรีสากล | 10 |
85 | 6211304487 | นายธนกร ผดุงเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
86 | 6211304503 | นางสาวยลลดา ตีบไธสง | ดนตรีสากล | 10 |
87 | 6211304511 | นายสหรัฐ ชะรุมรัมย์ | ดนตรีสากล | 70 |
88 | 6211304529 | นายนิติพล บุญญฤทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
89 | 6211306862 | นายธีรภัทร พันธ์แจ่ม | ดนตรีสากล | 10 |
90 | 5911404126 | นางสาวพิมพ์วดี สิทธิวงศ์ษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 5911404316 | นางสาวสุธิดา สุนสนาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 5911404589 | นายสรายุทธ ชราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 5911404597 | นางสาวสายรุ้ง สงเคราะห์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 5911404621 | นายปัญญา เบญจวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 5911404670 | นางสาวภาวินี ทานสิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 5911404712 | นายอลงกรณ์ เป่าสง่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 5911404761 | นางสาวกชกร โทนะรินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 5911405933 | นายพชร แจ่มรุจี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
99 | 5911406006 | นายพุฒิพงศ์ บรรจง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
100 | 5911406071 | นางสาวเจนจิรา หลักมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 5911409901 | นายปริญญา ทรัพย์จอหอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
102 | 5911409935 | นายรัฐรุจน์ มงคลปิยะโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
103 | 5911409976 | นายสุวรรณวิธช์ พลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 11 |
104 | 6011408017 | นางสาวปณิดา ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
105 | 6011408165 | นางสาวภัณฑ์สุกาญจน์ ศรีสุพบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
106 | 6111402134 | นายชลชาติ โฉมฉิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
107 | 6111409162 | นางสาววิภาวี ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
108 | 6211400558 | นางสาวญาดารัตน์ ผลเพิ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
109 | 6211402992 | นางสาวดรุณี พุ่มเพ็ชร์ล้วน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
110 | 6211403008 | นางสาวบุษราภรณ์ รัตนบุษยาพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
111 | 6211403024 | นายตั้น ปั้นตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
112 | 6211403032 | นายสุรบดี ศรีนาเรียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 6211405847 | นางสาวธาริณี เเก้วปลั่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
114 | 6211405888 | นายสุภัทร มั่นคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 60 |
115 | 6211405904 | นางสาวปวันรัตน์ อุดมรัตนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
116 | 6211406571 | นายพงษ์ธรณ์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
117 | 6211406878 | นายรัชนาท ตันสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
118 | 6011501977 | นายธีรพล ผ่องใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6011502025 | นายคุณวุฒิ นุวรรณโณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
120 | 6011504500 | นางสาวนทีกานต์ กิ่งทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
121 | 6211500131 | นางสาวสุจิตตรา ธุพา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6211501546 | นายพีรพล ทวีสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6211505000 | นายสรวิชญ์ ถ้วยทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6211505018 | นางสาวสุกฤตา แผนสูง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
125 | 6211505026 | นายดำรงพล หมุนแทน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6211505638 | นายปกป้อง ตรีจินดาหรา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
127 | 6211505695 | นางสาวธนิดา แซ่ลี้ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
128 | 6211505828 | นางสาวสุดารัตน์ มูฮำหมัดตอเฮด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
129 | 6211505984 | นายเรืองวรรษ เขมา | อาหารและโภชนาการ | 10 |