1 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201049 | นางสาวชนัญชิดา วิริยวุฒิไกร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201072 | นางสาวอรทัย โพธิ์ชัยยา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201759 | นางสาวพิมพ์ดารินทร์ ครุฑวิสัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111201767 | นางสาววรรณวิสา เชตุใจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6111202294 | นางสาวเปมิกา วรรณพฤกษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6111202328 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 5811302024 | นายวรพล สอนสุวรรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6111300429 | นางสาวจุฑารัตน์ วงษ์ปัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111301666 | นางสาวอภิสรา หินนนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111301682 | นางสาวระพีพร สีหะวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6111301724 | นางสาวจิรัฎฐ์ วชรภูมิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6111301732 | นางสาวเจนจิรา กำซา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111301831 | นางสาวกัญญานัฐ แสนคำวัง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6111303639 | นางสาวกมลวรรณ พลเศษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6111303647 | นางสาวแพรวพรรณ อรพิมพ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6111303738 | นางสาวศุภรัตน์ แบบดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111304363 | นายภูมิ รักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
23 | 6111304371 | นางสาวศิรประภา ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
24 | 6111304389 | นางสาวพักตร์สวรรค์ สีสุหร่าย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
25 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6111304561 | นายธนากิจ นุชบุษบา | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
28 | 6111306509 | นายเกียรตินันต์ ฟองมะณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
30 | 6111307390 | นายสุกฤษฎิ์ บุญฉิม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111307804 | นายมงคล อ่อนตา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6111307994 | นายชรินทร์ สวัสดิ์มุล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 6111308885 | นางสาวชนิษฐา ปานนาค | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6211301525 | นายชัยพร สรรพคุณ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6211302598 | นางสาวนภัสสร อ่อนอุระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211304636 | นายจตุโชค เจริญสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 5911403722 | นายภิเษกศักดิ์ ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
38 | 5911409182 | นางสาวโชติกา วงศ์สมุทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 5911409976 | นายสุวรรณวิธช์ พลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6011408280 | นายนพคุณ สิงห์สี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6011408314 | นายนวคุณ สุขสบาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6011408330 | นายวิชาญ นิมะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6011408579 | นายภาคิน พลบม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6111400583 | นางสาวธัญญารัตน์ ทวีโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6111400641 | นางสาวชนาพร นาสมจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6111400682 | นางสาวกิ่งกมล เจะอาหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6111402027 | นางสาวรมย์รุจี ปุรณกรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6111402167 | นางสาววรดา เศษวงษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6111405772 | นายปัณณวิชญ์ พิมยก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6111406747 | นางสาวธันวา พวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6111406754 | นางสาวภัศรา เทพบุรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6111406788 | นางสาวพรชิตา มาตเลิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6111406812 | นางสาวสุธิดา กาลพัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6111406879 | นางสาวกชกร พานขำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6211400715 | นางสาวสุภาวดี แก้วตาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211402406 | นางสาวภัทรียา ผ่องประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6211402489 | นายณภัทร ทองชีวงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6211402497 | นายดนุพัฒน์ ผาสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6211402505 | นายธนวัฒน์ วัฒนพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6211404436 | นายนิเวศน์ ล้ำพูนทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6111500119 | นายณัฐกร เหล่าแก้วก่อง | ฟิสิกส์ | 10 |
68 | 6111502545 | นางสาวน้ำอ้อย รักษาชาติ | ฟิสิกส์ | 10 |
69 | 6111502560 | นางสาวปัญญาพร แสงทอง | ฟิสิกส์ | 10 |
70 | 6111502586 | นางสาวยอดกัลยา ชมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
71 | 6111502602 | นางสาววิลาสินี เอี่ยมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
72 | 6111504384 | นางสาวปาริชาติ เปาะทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6111505670 | นายณัฐกิต แก้วมา | ฟิสิกส์ | 73 |
74 | 6211500034 | นางสาวรัตนชาติ บูรณะเสรี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
75 | 6211500803 | นายธเนศ บุญพา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
76 | 6211500811 | นายภูวนัย บุตรวงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
77 | 6211501413 | นายธรรมรัช บุญรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
78 | 6211501470 | นายบุญญพัฒน์ แสงเส้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211501488 | นายปรมัตถ์ ซอดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6211501611 | นายวัชริศ พงษ์สคตะนาค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6211501736 | นายสืบตระกูล ดีรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6211501801 | นายอภิสิทธิ์ หลักงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6211501868 | นางสาวชัญญานุช มีมุสิทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
84 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211502130 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211502221 | นายณัฐพล สังข์ทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 6211502239 | นายภัทรพงศ์ เกตบุตร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 6211502379 | นายพงศธร แตงทิม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6211502791 | นายอภิรักษ์ บุญเสริม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 60 |
90 | 6211503831 | นายราเชนทร์ ฐานโพธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6211503849 | นายศิริวุฒิ ทองเหลือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6211503856 | นายวิชิต บุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
93 | 6211503872 | นายวรากร ปัญญาบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
94 | 6211503914 | นายวศิน สิงห์ธงยาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
95 | 6211503948 | นายกิตตินาท ล้ำประทุม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
96 | 6211504268 | นายธนดล ธนะศรีสืบวงศ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6211504276 | นางสาวกมลวรรณ ไชยคงทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6211504367 | นางสาวกฤตญกร สายใจ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6211504391 | นายกิตติธัช แก้วสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
100 | 6211504987 | นางสาวณิชกมล น่วมปรีชา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6211505240 | นายเชาวนนท์ กะลาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211505273 | นายสินธร พลังนฤพุฒิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211505315 | นายธนวรรษ บำรุงวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6211505331 | นายวิษณุ โชคประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6211505356 | นายนิตอปา คตนาเคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6211505414 | นายอรรถวัฒน์ ปิ่นสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6211505463 | นายเนติธรรม ปะวะโพตะโก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211505505 | นางสาวพรพิมล สุขมณี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 6211505513 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
110 | 6211505554 | นายจิรเดช แก้วตา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
111 | 6211505588 | นายอดิเทพย์ โพรีเเก้ว | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
112 | 6211505661 | นายเกษราวุฒิ สาแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6211506008 | นายโรจน์ศักดิ์ ใจผูก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
114 | 6211506057 | นางสาวช่อเพชร ลุประสงค์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |