1 | 5911300027 | นายอลงกรณ์ คชาอนันต์ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 5911300373 | นายชญาวุฒิ วชิรขจรวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5911304052 | นายธนา ทิพยมาศ | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6111302862 | นายพงศ์ภีระ จิณานิกรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6111305113 | นายเตชิต วุฒิเสวกกามาศ | นิติศาสตร์ | 10 |
6 | 6111305147 | นางสาวกนกพร บุญทัศน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 5911405032 | นางสาวต้นอ้อ เพียรทำการ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
8 | 5911405156 | นายธีรภัทร์ วังอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
9 | 5911411006 | นายปริยะ รวมลาภ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
10 | 5911411188 | นางสาวปาณิสรา ชาติขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6011408132 | นางสาวสุภคินี พรหมมาณพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
12 | 6111405053 | นายสุเมธี บุญโชคเจริญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
13 | 6211400558 | นางสาวญาดารัตน์ ผลเพิ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
14 | 6211401168 | นายณฐวร ปวะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
15 | 6211402224 | นางสาวสุขฐิญา หงษ์หา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6211402240 | นายธนกฤต โตลักษณ์ล้ำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6211402257 | นายนันทกรณ์ ค้าของ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6211402265 | นายอชิตา เขียวปัญญา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6211402273 | นายศุภชัย เปอร์ดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6211402992 | นางสาวดรุณี พุ่มเพ็ชร์ล้วน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
21 | 6211403008 | นางสาวบุษราภรณ์ รัตนบุษยาพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
22 | 6211403024 | นายตั้น ปั้นตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
23 | 6211403032 | นายสุรบดี ศรีนาเรียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
24 | 6211404071 | นายพิษกร คำขึ้น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6211404089 | นางสาวอารยา มุกดาหาร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6211404097 | นางสาวจิตรานุช โคตรุชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6211404105 | นางสาวธัญนาฎ สุริรมย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6211404113 | นางสาวณัฐพร จิตต์ประสงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6211404121 | นายโชติ รุ่งเรือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6211404139 | นางสาวเบญจวรรณ วรสิทธิกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6211404147 | นางสาวณัฐภัทร ขาวละออ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6211404154 | นางสาวพัชรมัย มงคลศิลป์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6211404162 | นางสาววรัชยา ประสารสี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6211404204 | นางสาวชุติรัตน์ พงษ์พิบูลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6211404220 | นายเตชสิทธิ์ ไชยสุวรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6211404238 | นางสาวสุปรียา บุญตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6211404261 | นางสาวบุญธิดา บุญภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6211404865 | นางสาวจุไรรัตน์ มะโนธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6211404873 | นางสาวภัททิยา ศรีทองอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6211404881 | นางสาวนิลปัทม์ ศรีไกรเวช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6211404915 | นางสาวนัฎยาภรณ์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6211404923 | นางสาวมุทิตา เชี่ยวชาญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6211404931 | นางสาวมณีรัตน์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6211404956 | นางสาวภัทรานิษฐ์ นวลน้ำจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6211404964 | นายอลัน ฮุน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6211404972 | นางสาวสิริภัสร สังข์เลี่ยมทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6211404980 | นางสาวนคณา อุปนาศักดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6211404998 | นางสาวศิวพร แตงอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211405003 | นางสาวทิพย์วารี เส็งหนู | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211405029 | นายกัลพฤกษ์ พิมพ์แพง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6211405847 | นางสาวธาริณี เเก้วปลั่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
52 | 6211405888 | นายสุภัทร มั่นคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 60 |
53 | 6211405904 | นางสาวปวันรัตน์ อุดมรัตนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
54 | 6211406498 | นางสาวอารียา เจนจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6211406571 | นายพงษ์ธรณ์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
56 | 6211406613 | นางสาวอริสรา คำสิลา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6211406639 | นายณัฐชยา ฉายแก้วมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6211406720 | นายนัฐโชติ ดอนไพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6211406746 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6211406753 | นายนรินทร์ธัช กนกสินสมบัติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6211406761 | นายลัลณ์ลลิน งามนิธิจารุกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6211406779 | นายกิตติวินท์ ปัทมะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6211406787 | นายธนายุทธ แสงกุดเรือ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6211406860 | นางสาวณัฐณิชา ฝากกาย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6211406878 | นายรัชนาท ตันสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
66 | 6211406894 | นางสาวอรวรรณ นาคสีทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6211407017 | นายนรุตน์ ชมภูนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 5911501145 | นายนิติพัฒน์ มานะสัมพันธ์สกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 5911503505 | นายพิธิวัฒน์ คำอินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
70 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
71 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
72 | 6111501281 | นางสาวณัฐธิดา สีลาทอน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
73 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
74 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
75 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6211501199 | นายกิติศักดิ์ ทองไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6211502635 | นางสาวอภิญญา จันละบุตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211503096 | นางสาวกนกวรรณ เวียงย่างกุ้ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211503146 | นางสาวอาทิตยา เขียวแมว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6211503153 | นายกันตภณ สิงหาอาจ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211503179 | นายสัญญา จันทร์ปัญญา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211503187 | นายอัครพงษ์ ลาติ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211503443 | นางสาวคมคาย สุริหาญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211503526 | นางสาววารุณี นวลสำลี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211504870 | นางสาวกรรณิการ์ สุมังคะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211504888 | นางสาววราภรณ์ วงศ์คำรัตน์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211504896 | นางสาววราภรณ์ ศรีมล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211505745 | นางสาวกมลรัตน์ คงสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211505927 | นางสาวณัฐธิดา จันทวี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |