1 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111201379 | นายอภิวัฒน์ จันดี | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111201387 | นายศักดา พิมพ์กินรีย์ | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111201395 | นางสาวสุนันธิณี สารบูลย์ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111201403 | นายสุริยา ไชยกุดฉิม | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111201411 | นายวงศกร เหล่าชะรา | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111201437 | นายพายุพัด ขันทอง | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111201452 | นายเกียรติศักดิ์ จันทร์มล | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111201460 | นายภานุพงศ์ ปิลวาสน์ | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111201486 | นางสาวกมลชนก เพชรพิรุณ | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111201494 | นายนิธิพงศ์ ทรงศรี | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111201502 | นางสาวอริสา หวังอยู่ | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111201510 | นายสามัคคี รัชโน | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111201882 | นายวรโชติ วงษ์เสมา | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111201890 | นางสาวสุกานดา ปิ่นอำคา | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111201908 | นายจิรเมธ นามเมืองรักษ์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201916 | นายธนายุทธ ชนะสงคราม | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111201932 | นางสาวภัคจิรา บุรารักษ์ | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111201940 | นางสาวเทญารัฏ แก้วสุข | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111201957 | นายธนกฤต กลับวุ่น | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111201973 | นางสาวพิมพกานต์ อุ่นนวน | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111202211 | นายวัฒนา จันลา | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111202229 | นายอานุภาพ มากไมตรี | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111202237 | นางสาวพิมพ์ลภัส มานวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111202252 | นางสาวนรีกานต์ จันทร์แจ่มศรี | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111202260 | นายชัยธัช เกื้อกุลเงิน | พลศึกษา | 10 |
29 | 5811302784 | นายกฤษฎางค์ สังข์ศิลป์ชัย | ดนตรีสากล | 40 |
30 | 5811302867 | นายพรชัย พูลพล | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 5911301462 | นางสาวนวพร แสงนิล | ภาษาจีน | 10 |
32 | 5911301595 | นางสาวหทัยรัตน์ สุทธหลวง | ภาษาจีน | 10 |
33 | 5911306875 | นางสาวณัฐนันท์ อุดมศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
34 | 5911307378 | นางสาวธัญวรรณ กันทาง | ภาษาจีน | 10 |
35 | 6211403263 | นางสาวปภัสรา สายโส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
36 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
37 | 6211405524 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6211405946 | นางสาวพนิตสุภา อิ่มสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
39 | 5811501722 | นายบุญญะกฤต เส็งเจริญ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
40 | 5811501948 | นายจิรัฎฐ์ โรหิตเสถียร | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
41 | 5811501955 | นางสาวนิลิตตา แช่มเล็ก | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
42 | 6211501322 | นายณัฐพงศ์ ดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 6211501538 | นายพรเจริญ คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 6211501546 | นายพีรพล ทวีสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6211501629 | นางสาววิภาวรรณ แดงน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6211503872 | นายวรากร ปัญญาบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |