1 | 6111302011 | นางสาวศิริลักษณ์ สีลาบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 6111302037 | นางสาววิชญาดา เพี้ยบุญมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 6111302060 | นางสาวศศิธร กรุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
4 | 6111303977 | นางสาวเมธาวี ภู่แจ้ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6111303993 | นางสาววาสุกรี เผ่าม่วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6111304009 | นางสาวกัญญารัตน์ ปาทาน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6111304058 | นางสาวสิริประภา บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6111304140 | นางสาวอังคณา ยิ้มประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6111304173 | นางสาวอมรรัตน์ ดีประยุง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6111304199 | นางสาววิชิตา แสงศรีจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6111305576 | นางสาวจุฑามาส ชูพิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6111306541 | นางสาวทิพวรรณ บุตรน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6111307564 | นางสาวศศิธร ทองแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6111307614 | นายภาสกร คงมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6111307713 | นางสาวรุ่งลัดดา เพชรเอี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6111307739 | นางสาวกาญจนาพร ชาญเชี่ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6111307747 | นางสาวปัทมนันท์ สังข์พงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6111307770 | นางสาวอริญญา ซูสารอ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6111308752 | นางสาวปภัสสร บุญเย็น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6211300394 | นางสาวณัฐชญา โมฬี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211300410 | นางสาวปณิตา มาแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211300428 | นายยุวรัชต์ เต่าทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6211300436 | นายวัฒนา สุนทรารักษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6211300444 | นางสาวอรพรรณ แก้วกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6211301871 | นายกิตติชัย กลั่นฉาย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6211301889 | นางสาวชลธิดา โขงวงศ์จำปา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6211301897 | นายสหัสวรรษ บุญยาสัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 6211303851 | นางสาวณัฐธิดา ดวงจิตต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6211303877 | นายธนพงษ์ สารพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6211303885 | นายพสุเทพ เกิดสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6211304057 | นายชินธิป ยินดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6211304065 | พระสุทธิภัทร สีเข้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6211304073 | นางสาวนันทัชพร นุ้ยบ้านควน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6211304081 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6211305235 | นางสาวปัณฑารี คงแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6211305559 | นายพิศิษฐ์ อาษา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6211306193 | นายกันตพพงศ์ เชี่ยวชาญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6211306979 | นางสาวปานชนก โภชะโน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |