1 | 5911200003 | นายสุรศักดิ์ สุนทรวารี | พลศึกษา | 10 |
2 | 5911201084 | นางสาวชมพูนุช มลิธรรม | พลศึกษา | 10 |
3 | 5911201092 | นายคมสันต์ บับบุตร | พลศึกษา | 10 |
4 | 5911201100 | นางสาวรัชนก ชุมทอง | พลศึกษา | 10 |
5 | 5911201126 | นายจิรวัฒน์ อารีเอื้อ | พลศึกษา | 10 |
6 | 5911201134 | นางสาวพัชรี ลาภสาร | พลศึกษา | 10 |
7 | 5911201142 | นายบวรลักษณ์ เพชรน่าชม | พลศึกษา | 10 |
8 | 5911201159 | นายธัชภูมิ ล้วนเมือง | พลศึกษา | 10 |
9 | 5911201167 | นายพลวิชญ์ แก้วกาบิน | พลศึกษา | 10 |
10 | 5911201175 | นายทวีศักดิ์ ศรีโสภณ | พลศึกษา | 10 |
11 | 5911201191 | นางสาวกาญติมา ปัญญาทิพย์ | พลศึกษา | 10 |
12 | 5911201209 | นางสาวธราพร เสาวัตร | พลศึกษา | 10 |
13 | 5911201217 | นายคุณัชญ์ สังกรณี | พลศึกษา | 10 |
14 | 5911201241 | นายชัยวัฒน์ คงชุ่ม | พลศึกษา | 10 |
15 | 5911201258 | นางสาวธันย์ชนก เทพอุดม | พลศึกษา | 10 |
16 | 5911201266 | นายสุนัน ตันสุ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5911201274 | นางสาวกมลวรรณ แซ่โง้ว | พลศึกษา | 10 |
18 | 5911201308 | นางสาวธัญญาภรณ์ พันธ์สุ | พลศึกษา | 10 |
19 | 5911201316 | นางสาวทอแสง โชคบัณฑิต | พลศึกษา | 10 |
20 | 5911201332 | นายพรพิพัฒน์ นวลสำเนียง | พลศึกษา | 10 |
21 | 5911201357 | นางสาวอมรรัตน์ แสงหิน | พลศึกษา | 10 |
22 | 5911201688 | นายพัชรพงษ์ กีรติพัทธวัฒน์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5911202439 | นายณัฐดนัย ลาภานิกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
24 | 5911202447 | นายปณวัฒน์ ลีคำ | พลศึกษา | 10 |
25 | 5911202454 | นายสิรวิชญ์ รัตนโภคภัณฑ์ | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111201023 | นางสาววิพาวา อินทะพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6111201098 | นางสาวสุทธิกานต์ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6111201114 | นางสาวจีรพรรณ บุญโต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6111201866 | นายอานนท์ ผลบุญเสริม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6111202203 | นางสาวสุพรรษา นานคงแนบ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 6011308027 | นางสาวสุพัตรา แสนสูงเนิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6111300023 | นางสาววิราภา ตันติวรธำรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6111300841 | นางสาวพิชญดา ศิริศฤงคาร | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6111301112 | นางสาวชนิสรา เกรัมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6111301245 | นางสาวอิสริยา จันทรมณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6111301658 | นายโยธิน อนุรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6111301955 | นางสาวกุลลิสรา กรรณลา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6111302227 | นางสาวอรจิรา ธนไชยเต็มวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6111302508 | นายพงศกร ฤทธิ์เนตร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6111302516 | นายหัสวรรษ ชินเนหันหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 6111302524 | นางสาวรัตนากรณ์ ปานนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6111302532 | นายกุลวรรธน์ มัญจะกาเภท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 6111303225 | นายชินกร รินทร | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6111303233 | นายกิตติกร โพธาราม | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6111303241 | นายสุรวีร์ พลธรรมชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6111303282 | นายทรงธร ทรงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6111303308 | นายณัชพล เสือปาน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 6111303951 | นางสาวปิยนุช อนุรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6111305923 | นายเกริกภูมิ วิจิตรเฉลิมพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6111305964 | นางสาวอรัญญา คงเจริญถิ่น | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 6111306186 | นางสาวณัฐพร หล้าดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6111306194 | นางสาวพิมลจิรา จารเขียน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
61 | 6111306202 | นางสาวสุรีรัตน์ อินคง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
62 | 6111306285 | นางสาวรุ่งทิวา สุภีคำ | ภาษาไทย | 10 |
63 | 6111306814 | นายจิรวัฒน์ อุ่ยจรัส | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
64 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
65 | 6111306830 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6111307010 | นางสาวพรพิมล อ่อนสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6111307069 | นางสาวชลนิภา อ่อนศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6111307077 | นางสาวปิยะธิดา นิรุตติกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6111307259 | นางสาวอริสา อรุณรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6111307937 | นางสาวฉางเอ๋อ ก๋ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6111308877 | นายชีวภัทร ศิริอุดมสิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
72 | 6121300732 | นางสาวขวัญหทัย แสงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 5911408895 | นางสาววราลักษณ์ สุขสงบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 5921400031 | นางสาวสุกัญญา รุ่งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6111400310 | นางสาวเสาวลักษณ์ สาหร่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6111400526 | นางสาวชนกสุดา วันสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
77 | 6111401672 | นางสาวสุพรรณี สุทธิจักร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6111401763 | นางสาววิราวรรณ มาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
79 | 6111401771 | นางสาวปภัสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
80 | 6111401797 | นายธีรวัฒน์ ช้างสุวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
81 | 6111401862 | นางสาวกัญญพัชร สุหัตถาพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6111401920 | นายสมประสงค์ พูนเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6111401961 | นางสาวชนากานต์ ชูนาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6111402126 | นางสาวเกษสุดาพร เพ็งแจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6111405616 | นางสาวทักษิณา เจียมใจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111405624 | นางสาวฐิรพร ห่านประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
87 | 6111405673 | นางสาวเบญญาภา สุขแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
88 | 6111405707 | นางสาวฐิติพร รักไทย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
89 | 6111406234 | นายอภิสิทธิ์ สงวนศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6111407240 | นายธนโชติ คำรณฤทธิศร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6111408032 | นางสาวพรไพลิน ศรีวิเชียร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6111500077 | นางสาวศรัญยา เชียงรัมย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6111500085 | นางสาวธีราพร หลวงแสง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 6111500655 | นางสาวจันจิรา พลไตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 6111500838 | นายสาโรช แสงเทียนประไพ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 6111500853 | นายณัฐพล อามาตย์มนตรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 6111501737 | นายภูวนาถ บัวบาล | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 6111501778 | นายธีระพงศ์ เกตุทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
99 | 6111501794 | นายปรัชญากร เย็นฟัง | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 6111501810 | นางสาวสุชาดา ตาลประเดิม | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 6111501836 | นายจีรเดช แดงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 6111501851 | นางสาวนนทิญา ดาษขุนทด | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 6111501877 | นายจตุพล สิทธิเกษมชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
104 | 6111501901 | นายภัคพล รูปประดิษฐ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
105 | 6111501919 | นายธันวา หาลาภ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6111502263 | นายนวภูมิ นามไพร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
108 | 6111502289 | นายศุภกร บุญจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6111502297 | นางสาวณัฐญา มาลินี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
110 | 6111502305 | นายสรชัช แสงอุทัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6111502313 | นายจิรวัฒน์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
112 | 6111502321 | นายจิรวิทย์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 6111502362 | นายกันตพิชญ์ หงษ์ร่อน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
114 | 6111502388 | นายสุทธิพงษ์ ศรีนวลมาก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6111503782 | นางสาวประภาพร ภะวะภูทะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
118 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
119 | 6111503915 | นายนิพนธ์ รุ่งสว่าง | คณิตศาสตร์ | 10 |
120 | 6111503931 | นางสาวพิมลพรรณ เนียมสวน | คณิตศาสตร์ | 10 |
121 | 6111504855 | นางสาวศุภกาญจน์ ยานิยม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
123 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
124 | 6211501496 | นายปรีชา นามวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |