1 | 6111100050 | นายฐิติกร จันทสีร์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111200132 | นางสาวธณัฐชา สุวรรณท้าว | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111200165 | นายสรพงษ์ ใสยแก้ว | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111200207 | นางสาวมุฑิตา ธรรมสุจริต | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111200215 | นางสาวรัญชนา สมพันธ์แพ | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111200264 | นางสาวปรียาภรณ์ พาลี | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200280 | นายปฐวี สินธพานนท์ | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200306 | นายจรัญบวร แพนศรี | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111201270 | นายพิชัยยุทธ พิมมะศรี | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111201288 | นายปรมัตถ์ พินิชกชกร | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111201320 | นายภัทรพล ราชา | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111201361 | นายกมลวัทน์ แก้วพิมพ์ | พลศึกษา | 10 |
13 | 5621300283 | นายพงศ์พิสุทธิ์ หลักทอง | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5911300506 | นายไอศูรย์ วีรอกนิษฐ์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111305535 | นายศุภณัฐ อ้นป้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
16 | 6111305691 | นายวัชรสิน เตียวกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
17 | 6221300764 | นายธีรพล ยิ่งคำแหง | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 5611417949 | นายวชิรวิทย์ หิรัญสถิตย์พร | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
19 | 6111400062 | นางสาวปภัสรา นิลภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 6111400112 | นางสาวณะฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 6111400237 | นายปัญจพล เชื้อวังคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6111400930 | นางสาวฐาณวีร์ เงินทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6111401003 | นางสาวญาณิศา สุดโสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6111401037 | นางสาวนิลาวัลย์ ศรีสุวะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6111401078 | นางสาวอาทิติยา ดอนสิงห์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 6111401847 | นางสาวเกวลิน เป๋าสมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6111401854 | นางสาวสิรินยา สุวรรณสวรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6111402100 | นางสาววัลลยาภรณ์ ผิวเฉียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6111402720 | นายคงยศ ประเสริฐสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6111402845 | นางสาววรรณพร จิตเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6111402852 | นายภูมิ พวงมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6111402878 | นางสาวอารีญา แสนสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6111404742 | นายณัฐสิทธิ์ สุรเชษฐ์พงศธร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 6111405756 | นางสาวเบญจวรรณ พันอะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111406036 | นายกฤษกร มุทธเมธา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6111407380 | นางสาวศิริประภา แสงสุวรรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 6111407398 | นางสาวสุวนันท์ มหามาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 6211400384 | นางสาวจิดาภา ดอกเทียน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
41 | 6211400392 | นางสาวจินตนา พรมดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 6211400400 | นางสาวจิราภรณ์ แก้วเก่ง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
43 | 6211400418 | นางสาวจุฑามาศ ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6211400426 | นางสาวชนกนันท์ ศิริรจน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6211400459 | นางสาวนริศรา ปั้นทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
46 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6211400475 | นางสาวปิยะวรรณ โพธิ์คาสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6211400483 | นายพันธกานต์ สังพิมพ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6211400491 | นางสาวรัตน์ติยากร บุญเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6211400517 | นางสาวสุธิสา วงษ์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6211400525 | นางสาวอริสรา จับใจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6211401028 | นางสาวจุรีรัตน์ สมงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6211401036 | นางสาวชลดา คำปล้อง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6211401044 | นางสาวดารุณี ทิพคุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6211401051 | นายนรินทร์ ชนปทาธิป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6211401069 | นางสาวธรรญชนก ศรีจันทร์ดำ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
57 | 6211401077 | นางสาวปนัดดา ภูทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6211401085 | นางสาวประทุมพร โคตรพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6211401093 | นางสาวปานวาด จันทร์สุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6211401101 | นางสาวเปรมวดี บุญเฉลย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6211401127 | นางสาวพรชนิตว์ ศรีโยไว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6211401135 | นายวฤก จิรนันทศักดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6211401150 | นางสาวอารีรัตน์ จิตรภักดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6211401622 | นางสาวจริยา ชัยศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6211402604 | นางสาวญาตาวี คุรุธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6211402646 | นางสาวพัชชา กุมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6211402661 | นางสาวพุทธีดา ดวงภาเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6211402679 | นางสาวภรวิสาร์ อินทร์ใจเอื้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6211402687 | นางสาวมณิชญา ทิพย์วงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6211402695 | นางสาวมินตรา ป้องศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6211402703 | นางสาวศศิธร พาหา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6211402711 | นางสาวศิวรินทร์ บุญเกิด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211402729 | นางสาวสุพรรณี กุมภาพงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6211402737 | นายเกรียงไกร อัฐวารี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6211402752 | นายภูมินทร์ สืบรำไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6211403206 | นางสาวธัญชนก ยิ้มเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6211403644 | นางสาวณัฐริกา พรหมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6211403651 | นางสาวกรณิศ เสือขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6211403677 | นายปริวัฒน์ สังข์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6211403735 | นางสาวกมลชนก สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6211403743 | นางสาวกุลธิดา ศรีสุแล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6211403750 | นางสาวดาริกา กล้าหาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6211403776 | นางสาวนัฐมล ทับทิมเทศ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
86 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6211403792 | นางสาวญาณิศา ภูทวี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6211404766 | นายอภิรักษ์ คุ้มทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6211404774 | นางสาวปิลันธนา มาเยอะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6211404790 | นายจิรคุณ บัวคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6211405060 | นางสาวปิยาภรณ์ บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
92 | 6211405094 | นางสาวอชิรญา บัวพร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6211405110 | นางสาวณัฐกานต์ พงษ์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6211405128 | นางสาวอติภา บุญชู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6211405136 | นางสาวนนทิยา ป่ากว้าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6211405144 | นางสาวดุจดาว เจริญไชย | บัญชีบัณฑิต | 70 |
97 | 6211405151 | นางสาวบูรณ์ญรัตน์ แก้วฝ่ายนอก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6211407041 | นางสาวพรทิพย์ เล็กชะอุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 5911501228 | นายออมทรัพย์ ชานชิต | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 5911503810 | นายณัฐวุฒิ เจริญสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
102 | 5911503836 | นายภานุพงศ์ คนซื่อ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
103 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6011503080 | นายจักรกฤษ บุญมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6111500887 | นางสาวจุติรัตน์ เอี่ยมงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6111500903 | นางสาววรรณภา วะนา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6111501026 | นายธนชัย สังข์ฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6111501042 | นายคาราวาน รอดชมภู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111502529 | นางสาวสโรชา ทรงบุญรอด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6111503014 | นายวาฟิร เจ๊ะนิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6111503147 | นายทักษิณ ศรีคำม่วม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111504368 | นายนนทพัฒน์ ป้อมชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111504608 | นายชัยวิศว์ สุริสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111504632 | นายณัฏฐชัย นาทอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111505928 | นางสาวดวงตา ร้อยลา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111506009 | นายศักรินทร์ แดนดงยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |