1 | 6011201297 | นางสาวมัติกา วันดี | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6011201321 | นางสาวจารีญา กิตติลักขณา | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6111200074 | นางสาวชมพูนุช สร้อยจิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200355 | นางสาววิลาสินี แสงระยับ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200488 | นางสาวดวงกมล บุญศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5811303139 | นายศุภกิตต์ อาศิรสิริวาณิช | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6111300098 | นายวิศรุต คำถนอม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
9 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6111300783 | นางสาวปลายฟ้า เสมอสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
11 | 6111300809 | นายอภิสิทธิ์ เกื้ออนันต์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
12 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
14 | 6111301146 | นางสาวจันทร์เพ็ญ คำสุขสวัสดิ์ | ภาษาไทย | 10 |
15 | 6111301153 | นางสาวกมลชนก รุ่งบรรเทา | ภาษาไทย | 10 |
16 | 6111301161 | นางสาวอรอุมา จากกรุง | ภาษาไทย | 10 |
17 | 6111301179 | นายเฉลิมชัย จำนงค์ | ภาษาไทย | 10 |
18 | 6111301187 | นางสาวทัศนวรรณ ขันเงิน | ภาษาไทย | 10 |
19 | 6111301195 | นางสาวอมรรัตน์ ชูมณี | ภาษาไทย | 10 |
20 | 6111303027 | นางสาวสวิตตา วรรณกิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 6111303050 | นางสาวน้ำฟ้า บัวทิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
22 | 6111303068 | นางสาวนิสายชล แสวงสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
23 | 6111303076 | นางสาวพิมผกา ทวยดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
24 | 6111303084 | นางสาวฉัตรทิพย์ เบียดนอก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 6111303092 | นางสาวธันวาพร ดงไร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
27 | 6111303134 | นายนุชัย นามอุษา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
28 | 6111303142 | นายบุญไพศาล หลักสิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
29 | 6111303167 | นางสาวทรรศวรรณ แซ่จึง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 6111303340 | นางสาวสุธาทิพย์ กองสาลี | ภาษาไทย | 10 |
31 | 6111303357 | นางสาวศิริลักษณ์ แสงมณี | ภาษาไทย | 10 |
32 | 6111303373 | นางสาวณัฐริกา ชื่นบาน | ภาษาไทย | 10 |
33 | 6111303407 | นางสาวศิริรัตน์ ดิษฐเนตร | ภาษาไทย | 10 |
34 | 6111303423 | นางสาวประภาวรินทร์ ผิวแดง | ภาษาไทย | 10 |
35 | 6111305006 | นางสาวสรินยา พันธ์สายออ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6111305253 | นางสาวณัฐริยา บัวมี | ภาษาไทย | 10 |
37 | 6111306160 | นายภาณุพันธ์ กันหาทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6111306236 | นางสาวกวินณา ทองชัย | ภาษาไทย | 10 |
39 | 6111306244 | นางสาวจัตุพร โพธิ์กล่ำ | ภาษาไทย | 10 |
40 | 6111306277 | นางสาวอรวรา หวังพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
41 | 6111306285 | นางสาวรุ่งทิวา สุภีคำ | ภาษาไทย | 10 |
42 | 6111306293 | นางสาวณัฐสิมา นวลศรี | ภาษาไทย | 10 |
43 | 6111306301 | นางสาวศศิธร พลจะโป๊ะ | ภาษาไทย | 10 |
44 | 6111306319 | นางสาวเพ็ญนภา นพภาพันธ์ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6111306335 | นางสาวปาจรีย์ คล้ายมงคล | ภาษาไทย | 10 |
46 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 6111307085 | นางสาวเลิศลักษณ์ ขนขาว | ภาษาไทย | 10 |
48 | 6111307093 | นางสาวสุรีย์รัตน์ ไตรเวทย์ | ภาษาไทย | 10 |
49 | 6111307168 | นางสาวกนิษฐา ไชยยงค์ | ภาษาไทย | 10 |
50 | 6111307176 | นางสาวสุมิตรา มะโนสาร | ภาษาไทย | 10 |
51 | 6111308877 | นายชีวภัทร ศิริอุดมสิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
52 | 6211300451 | นางสาวกัญญาดา การีซอ | ดนตรีสากล | 70 |
53 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 6211303265 | นางสาวณัฐฐิรา วิริยะธนาวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 6211304081 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 6221300756 | นายธารพระพร สุวรรณทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 5911403722 | นายภิเษกศักดิ์ ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 5911408895 | นางสาววราลักษณ์ สุขสงบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6011402135 | นางสาวอรจิรา สุระวรรณวิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 6111401326 | นายเชิดพงษ์ มายุรส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6111401821 | นางสาวสุพัตรา ปัญจวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6111401896 | นางสาวรัตนาวดี พรหมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6111402167 | นางสาววรดา เศษวงษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6111404148 | นางสาวเกษร ศรีผลสมอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6111406614 | นางสาวโยษิตา ธนเจริญเดโช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6111406754 | นางสาวภัศรา เทพบุรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6111406788 | นางสาวพรชิตา มาตเลิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6111406812 | นางสาวสุธิดา กาลพัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6211400731 | นางสาวหทัยชนก จันทพันธ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211402604 | นางสาวญาตาวี คุรุธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211404543 | นายมัฆวัน สุรพัฒน์พิศิษฐ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 70 |
75 | 6211404584 | นางสาวภัสรา วงศ์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 5911500691 | นางสาวสุวิสา สังเสือโพธิ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 6211501322 | นายณัฐพงศ์ ดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6211501538 | นายพรเจริญ คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6211501546 | นายพีรพล ทวีสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6211501629 | นางสาววิภาวรรณ แดงน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6211505505 | นางสาวพรพิมล สุขมณี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
82 | 5811700516 | นางสาวฐิตาภัสร์ ภูมิพัชรกุลรุจน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |