1 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100309 | นางสาวณัฐณิกา นิลฉวี | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200405 | นางสาวพรนภา กันภัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200447 | นางสาววรรณกานต์ บุญเหมาะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111200884 | นางสาวโชติกาญจน์ เดชวิชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6111200892 | นางสาวเบญจวรรณ ธุระธรรม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6111200934 | นางสาวนิศารัตน์ พรหมดวง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6111201023 | นางสาววิพาวา อินทะพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111201031 | นางสาวบุณยวีร์ โสภารัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201098 | นางสาวสุทธิกานต์ พูลสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6111201114 | นางสาวจีรพรรณ บุญโต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6111201189 | นางสาวธนภรณ์ คำแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6111201981 | นายณัฐวุฒิ บุรินทร์สุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6111202203 | นางสาวสุพรรษา นานคงแนบ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 6111202369 | นางสาวเสาวลักษณ์ ลีดอนงิ้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 6211200172 | นางสาวสุกานดา กรวดมะคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211201055 | นางสาวรอกีเยาะ อาแซ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6111301955 | นางสาวกุลลิสรา กรรณลา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6111302185 | นายทินภัทร ศรีสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6111303902 | นายหัชพงษ์ ปรางค์นอก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6111303951 | นางสาวปิยนุช อนุรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6111305790 | นางสาวสุดารัตน์ อ่ำชื่น | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
55 | 6111305816 | นายอัครภูมิ ประดับวัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
56 | 6111306020 | นายสันสกฤต เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6111306079 | นายธนบดี พานิชสรรพ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6111308133 | นายพระอภัย จั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6211300758 | นางสาวกนกวรรณ เชื้อผกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6211300832 | นางสาวพรรณนิภา หงษ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6211300873 | นางสาวลลิตา พรหมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6211301475 | นายกิตติพศ ทองอยู่ | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6211301509 | นายชยพล บุญช่วย | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6211301517 | นายชยานันต์ จุลเสวก | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6211301616 | นายพันธ์วริศ พรฉัยยา | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6211301640 | นายภูมินทร์ คำสียา | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6211301657 | นายเมธา บัวอรุณ | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6211301699 | นายศุภชัย ใจเพียร | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 6211301715 | นายสิทธิชัย บุติมาลย์ | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6211302267 | นางสาวนฤพรรณ เนียมหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6211302531 | นายสิริดนย์ แซ่ลิ้ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6211307092 | นายปิยวัตร จันทสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6111400807 | นางสาวกัลยกร เป็งสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
74 | 6111400831 | นางสาวนราพร นะทำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 6111400864 | นางสาวสุดารัตน์ สมฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
76 | 6111402274 | นางสาวณัฐณิชา กุศลเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 6111402340 | นางสาวปภาวดี จิตต์ผ่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6111404288 | นายสิทธิราช มาระสัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6111404312 | นายไพรัตน์ เจริญกิจผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 6111405970 | นางสาวสุกัญญา วงษ์ทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6111405988 | นางสาววิไลพร เปื้อนพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6111406903 | นายณฐพล อินทะโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6111409444 | นางสาวอทิตติยา ราตรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6011504823 | นางสาวนัทธมน โพธิ์โนนม่วง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
86 | 6011504914 | นางสาวอรปรียา มีทองขาว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
87 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
88 | 6011504997 | นายธนกฤต สุวรรณศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6011505010 | นางสาวขนิษฐา ศรีแสง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
91 | 6011505044 | นางสาวอโรชา ทีน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
92 | 6011505051 | นายปิติณัฐ ล้ำศิริเจริญโชค | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6111500176 | นางสาวณัฐสุดา ดีขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6111500291 | นางสาวอนุสรา หัสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6111500309 | นายธีรภัทร เผ่าพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111500838 | นายสาโรช แสงเทียนประไพ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 6111500846 | นางสาวกิ่งกาญจน์ โชติพรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
98 | 6111500853 | นายณัฐพล อามาตย์มนตรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
99 | 6111501018 | นายปฏิภาณ สุทธิโชติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111501133 | นางสาวณิชากร ธนะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111501141 | นางสาวธัญญารัตน์ เสมอสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6111501166 | นางสาวอภิญญา แสงพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6111502289 | นายศุภกร บุญจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6111502305 | นายสรชัช แสงอุทัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6111502313 | นายจิรวัฒน์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6111502321 | นายจิรวิทย์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6111502362 | นายกันตพิชญ์ หงษ์ร่อน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
108 | 6111502818 | นายปรัชญา ไทยเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111502826 | นายศุภกร ชื่นวิทยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111502842 | นายพงษ์เพชร แซ่อึ้ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6111502917 | นางสาวพฤกษา ค่ำคูณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111502941 | นายประกาศิต นิยมหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111502958 | นายพชธกร บงแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111503139 | นายวัชรพล จันทร์หาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111503162 | นายศิวะบุตร สุวรรณบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111503238 | นายคมกฤต หวังสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6111504525 | นายนฤสรณ์ ถือกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6111504640 | นายนิธิโชติ ศรีจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111504947 | นายวีรพล พรมทัน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
121 | 6111505811 | นายกัณชาติ ถาวร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111505936 | นายณภัทร บุญมาเลิศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111505969 | นายสุธิพงษ์ มหาวงศกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6111506918 | นายรัฐพงษ์ ผ่องศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6111700016 | นายโชคอนันต์ โกศัลวิตร์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
126 | 6111700099 | นายดนัย แซ่เซียว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
127 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
128 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
129 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |