1 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200553 | นางสาวมัชฌิมา เจียมประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111201528 | นางสาวปุณฑริกา กล้าหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111201544 | นางสาววันวิสาข์ สุขพิมาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111201593 | นางสาวณัฐณิชา ทองสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111201619 | นางสาววริศรา ศุภธนาทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111201627 | นางสาวจารุวรรณ เขียวดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011302129 | นายอลงกรณ์ ลัคนารจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6011306062 | นางสาวปัณณลักษณ์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
13 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
14 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
15 | 6111300288 | นางสาวสุดารัตน์ แจ่มแจ้ง | ภาษาจีน | 10 |
16 | 6111300304 | นางสาวอโนชา โพธิ์สุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300619 | นางสาวศิริรัตน์ ยิ่งรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300999 | นางสาวสุภาวดี เตาแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6111301120 | นางสาวภาวินี ปลงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6111301708 | นางสาวกรรณิการ์ ชุนชมชื่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6111301898 | นางสาวณัฐธิดา ศรีสุด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111302078 | นางสาวฐิตานันท์ เนตรภิพัฒน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111302169 | นางสาวพิมพ์นิยม ชาญประโคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
30 | 6111303563 | นางสาวอนุสรา ไทยราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111304116 | นายเจษฎา งาหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111304264 | นางสาวกัลยรัตน์ สุขสินชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6111304280 | นางสาวกรกนก ทองนำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111304298 | นางสาวศิริพร สิมโสม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111305592 | นางสาวสุทธิกานต์ ร่มโพธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111306467 | นางสาวทิพาวรรณ บุญชู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6111306558 | นางสาวปิยะวรรณ พันอู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111306624 | นางสาวอภิญญา ฤทธิ์ประทีป | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111307358 | นางสาวรัชฎา วรรณสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6111307523 | นายสัญชัย ตันเถียร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111307556 | นายเดชดำรงค์ ไกรสรแสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6111307630 | นายรัฐกาล บัวรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111307705 | นางสาวปิยธิดา พิมพ์สอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6111307739 | นางสาวกาญจนาพร ชาญเชี่ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6211301541 | นายณัฐศาสตร์ สำเร็จยิ่ง | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 5911402013 | นายศักดิ์สิทธิ์ สุวัฒนนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
47 | 5911407905 | นายวงศกร รัศมีกิตติกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
48 | 6011405211 | นายณัชพล เหลาทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 6011406193 | นายรัฐพล โพธิยานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 6011406219 | นางสาวสุธิตา ริมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 6011406292 | นางสาวกนกกาญจน์ เอื้อกฤดาธิการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 6011406474 | นางสาวจันทร์จิฬา วิเชียรบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
54 | 6211400269 | นางสาวอภิชญา อ่อนภูเขา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6211401903 | นางสาวปิยะดา วันทองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6211403057 | นางสาวชนันทิตา สิงห์คนอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6211403081 | นางสาวลภัสรดา โคตรวงค์ษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6211403388 | นางสาวมาร์ศิริ ชูประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6211404634 | นางสาวกิ่งเพชร ธูปเทียนรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6211406209 | นายปวเรศ จันทร์วงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6211406225 | นายอภิรักษ์ อารีย์วงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211406233 | นายปารเมศ ไชยเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6211406274 | นายปาณัสม์ มาลากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6211406282 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
65 | 6111500341 | นางสาวพรชิตา ส่องแสงจันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
66 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
67 | 6111500408 | นางสาวบัญจวีย์ ศรีท้วม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
68 | 6111500416 | นางสาวชุติมา พันธ์บุตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
69 | 6111500424 | นางสาวจันทกานต์ ทาวัน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
70 | 6111500432 | นางสาวมาริษา บัวหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
71 | 6111500440 | นางสาววิภาดา วัฒนาเอี่ยวสกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
72 | 6111501224 | นางสาวชฎาภรณ์ ภู่พลับ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
73 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
74 | 6111501257 | นางสาวเจนจิรา จันทร์เพชร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
75 | 6111501265 | นายกฤษดา พุ่มกล่ำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
76 | 6111501273 | นางสาววรดา บัวเลิง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
77 | 6111501299 | นางสาวสมฤทัย ดวงจันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
78 | 6111501307 | นางสาวสมาย เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
79 | 6111501323 | นางสาวอรัญญา สีมาเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 6111501349 | นางสาวปิ่นเกล้า ยอดทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
81 | 6111501356 | นางสาวมณีรัตน์ พาภักดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6111501372 | นางสาวกนกทิพย์ เห็มกอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6111501430 | นางสาวปฏิมา กมลเสถียร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6111501448 | นางสาวภัคพร พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111501455 | นางสาวพัชราภา ลิ้มเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111501463 | นางสาวดวงกมล วงษ์ไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111501471 | นายอนุวิท โต๊ะเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
88 | 6111501489 | นางสาวนภสร นิดคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
89 | 6111501497 | นายธนวิทย์ คงเอียด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6111501505 | นางสาวลักขณาพร จันทร์อักษร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6111501513 | นางสาวซัลวานา นิยมเดชา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6111503253 | นางสาวรจนา สุดทาคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
93 | 6111503261 | นางสาวอนัญญา ธนาภรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6111503279 | นางสาวกมลลักษณ์ บัวชุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
95 | 6111503295 | นางสาวธัญลักษณ์ อุทธา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6111503303 | นางสาวนิสรา สองเมือง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
97 | 6111503311 | นางสาวอนิต้า เศรษฐธาดากร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
98 | 6111503337 | นางสาวจารุนิภา ปิมะนาว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 6111503345 | นายโทชิโนริ ชิอิโนะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111503378 | นางสาวสิริญญา คงสุด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 6111503386 | นางสาวภัทรวดี ทองปราณีต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 6111506066 | นางสาวแท๊ตติยา ภูษาพันธ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 6111506082 | นายปองพล อักษรศักดิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 6211501215 | นายขวัญ พันแม่งมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6211501405 | นายธรรมธัช แน่นอุดร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6211501421 | นายธีรภัทร วุฒิปราณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211501439 | นายธีระยุทธ ชำนิกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6211501447 | นายนนทวัฒน์ เกื้อชู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6211501504 | นางสาวปิยนุช ดีนทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6211501553 | นายภัทรนัย ไพรินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6211501561 | นายภาณุวัฒน์ พุ่มประพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6211501579 | นายรอซี หัดบิลแหม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6211501603 | นายวัชระพงษ์ อิ่มสมัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6211501652 | นายศุภกร วิสิทธิวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6211501660 | นายศุภกิจ แซ่ฉั่ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6211501686 | นายศุภวิชญ์ ทรงเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6211501710 | นายสิทธิศักดิ์ เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6211501751 | นายสุภชัย สายลัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6211501769 | นายสุรชัย เทศนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6211501777 | นายเสฎฐวุฒิ พรมมินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6211501785 | นายอภิทัญ สุขหวาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6211501827 | นายอากฤษฏิ์ บุญฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6211501835 | นายอิสรพงษ์ สายสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6211503740 | นายสัญชัย ภาสดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
126 | 6211503757 | นายธาดา หอมอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6211503765 | นายทศพล ลักษาพล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6211503781 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6211503807 | นายกรกรต วงค์เมืองคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |