1 | 5911201324 | นางสาวพรรณนภา แก้วลอยมา | พลศึกษา | 10 |
2 | 5811306272 | นายศิริชัย ทรงศิริ | สารสนเทศศาสตร์ | 40 |
3 | 6111305329 | นางสาวศรัญยธร วีระมโนกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6211300386 | นางสาวจารีวรรณ คุ้มครอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 6211301921 | นายจิรสิน ใจเย็น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6211301939 | นางสาวชฎาพร อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6211301947 | นายณฐพล ศุภนราพรรค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
8 | 6211301954 | นายณภัทรศักดิ์ คำสุดที | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 6211301962 | นายธนิศร สุขเสริม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6211301970 | นายนโรดม เนื่องทองนิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6211301988 | นางสาวปวีณา สวัสดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
12 | 6211301996 | นายวีระยุทธ ธรรมพร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
13 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6211302010 | นางสาวศิริวรรณ อยู่กรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6211303992 | นางสาววราภรณ์ มีมาก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6211304016 | นายปกรณ์ เฉลิมทรง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6211304024 | นายพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์วัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6211304032 | นายสันติภาพ ศรีแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6211305138 | นางสาวจารุวรรณ แสงมณี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6211305146 | นางสาวฐาปภาภัทร มะโนมัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6211305161 | นางสาวกาญมณี รอดรักษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6211305179 | นายอัษฎาวุธ บุตรจุมปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6211305195 | นางสาวภาวิณี กุลตัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6211306136 | นายกุมุทชาติ หอมชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6211306144 | นายสุกฤษฎิ์ ลลิอตันต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6211306151 | นางสาวธันย์ชนก ปานเพชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6211306169 | นายกฤดา มัทกิจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6211306185 | นางสาวมัทติภรณ์ พิชัยรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6211307001 | นายทรงกฤษ พรหมวรรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 5811410116 | นายจิตติก์ พูลเกิด | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
34 | 5911403748 | นายธารินทร์ สะมะแอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
35 | 5911409174 | นางสาวกิตติยา นิ่มนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
36 | 6111403157 | นางสาวกัญญรัตน์ แขวงมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
37 | 6111405368 | นายฐิติพงษ์ สุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6111406317 | นางสาวณัฐชยา ชาววันดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 6111409154 | นางสาวกันธิยา แย้มสุคนธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 6211400210 | นางสาวณัฐณิชา มุ่ยแดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6211400228 | นางสาวธิดารัตน์ เหนือคูเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211400236 | นางสาวพรธิตา แก่นโพธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6211400244 | นางสาวพิมพ์นภา จันทร์คล้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211400251 | นางสาวสิรินทา วอสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6211400384 | นางสาวจิดาภา ดอกเทียน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
46 | 6211400392 | นางสาวจินตนา พรมดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6211400400 | นางสาวจิราภรณ์ แก้วเก่ง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
48 | 6211400418 | นางสาวจุฑามาศ ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6211400426 | นางสาวชนกนันท์ ศิริรจน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6211400459 | นางสาวนริศรา ปั้นทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
51 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6211400475 | นางสาวปิยะวรรณ โพธิ์คาสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6211400483 | นายพันธกานต์ สังพิมพ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6211400491 | นางสาวรัตน์ติยากร บุญเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6211400517 | นางสาวสุธิสา วงษ์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6211400525 | นางสาวอริสรา จับใจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6211401028 | นางสาวจุรีรัตน์ สมงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6211401036 | นางสาวชลดา คำปล้อง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6211401044 | นางสาวดารุณี ทิพคุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6211401051 | นายนรินทร์ ชนปทาธิป | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6211401069 | นางสาวธรรญชนก ศรีจันทร์ดำ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
62 | 6211401077 | นางสาวปนัดดา ภูทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6211401085 | นางสาวประทุมพร โคตรพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6211401093 | นางสาวปานวาด จันทร์สุวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6211401101 | นางสาวเปรมวดี บุญเฉลย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6211401127 | นางสาวพรชนิตว์ ศรีโยไว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6211401135 | นายวฤก จิรนันทศักดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6211401150 | นางสาวอารีรัตน์ จิตรภักดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6211401622 | นางสาวจริยา ชัยศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6211401812 | นางสาวชนม์ชนก กาญบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6211401879 | นายศิวกร ศรีสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6211402604 | นางสาวญาตาวี คุรุธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211402646 | นางสาวพัชชา กุมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6211402661 | นางสาวพุทธีดา ดวงภาเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6211402679 | นางสาวภรวิสาร์ อินทร์ใจเอื้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6211402687 | นางสาวมณิชญา ทิพย์วงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6211402695 | นางสาวมินตรา ป้องศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6211402703 | นางสาวศศิธร พาหา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6211402711 | นางสาวศิวรินทร์ บุญเกิด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6211402729 | นางสาวสุพรรณี กุมภาพงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6211402737 | นายเกรียงไกร อัฐวารี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6211402752 | นายภูมินทร์ สืบรำไพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6211403206 | นางสาวธัญชนก ยิ้มเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6211403644 | นางสาวณัฐริกา พรหมมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6211403651 | นางสาวกรณิศ เสือขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6211403677 | นายปริวัฒน์ สังข์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6211403735 | นางสาวกมลชนก สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6211403743 | นางสาวกุลธิดา ศรีสุแล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6211403750 | นางสาวดาริกา กล้าหาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6211403776 | นางสาวนัฐมล ทับทิมเทศ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
93 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6211403792 | นางสาวญาณิศา ภูทวี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6211404766 | นายอภิรักษ์ คุ้มทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6211404774 | นางสาวปิลันธนา มาเยอะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6211404790 | นายจิรคุณ บัวคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6211405045 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6211405060 | นางสาวปิยาภรณ์ บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
100 | 6211405094 | นางสาวอชิรญา บัวพร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6211405110 | นางสาวณัฐกานต์ พงษ์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6211405128 | นางสาวอติภา บุญชู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6211405136 | นางสาวนนทิยา ป่ากว้าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6211405144 | นางสาวดุจดาว เจริญไชย | บัญชีบัณฑิต | 70 |
105 | 6211405151 | นางสาวบูรณ์ญรัตน์ แก้วฝ่ายนอก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 5811501722 | นายบุญญะกฤต เส็งเจริญ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
107 | 5911503901 | นายจักรภัทร กันศรีนวกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6111500143 | นายศุภณัฐ ชินราช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6111501232 | นางสาวสุรีรัตน์ ชะคู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6111502636 | นายภูมิพัฒน์ ทศพลเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6111502669 | นายชนายุทธ จำปี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6111502677 | นายพรพิทักษ์ อมรเลิศฤทธิชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6111502719 | นายเอกราช โอสถานุเคราะห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6111504244 | นายธนภัทร ริจนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6111504293 | นายกวีพงศ์ มีพรรณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6111505134 | นายชลสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6111505142 | นายอิศรา ดาราฉาย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 6111505175 | นายธนพัฒน์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6111505696 | นายกษิดิ์เดช ประสบชัยกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6111505712 | นางสาวณัฐฌา สารศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |