1 | 6111100050 | นายฐิติกร จันทสีร์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111201585 | นางสาวมุธิตา กระตะสาโท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111202039 | นางสาวปภาวรินท สุทธิประภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111202211 | นายวัฒนา จันลา | พลศึกษา | 10 |
6 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201154 | นายพิชย ไตรย์วาศน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201162 | นางสาวกมลฉัตร เพชรลับ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201170 | นางสาวพิมพ์ชนก หาญกล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201188 | นางสาวชัญญรัช โคจีจุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201212 | นางสาวณัฐกมล ภักดิ์เจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201220 | นางสาวประกายกานต์ สอนสังข์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201246 | นางสาวยุภาดา ภูกลอย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201261 | นางสาวณัฐริกา จงสมชัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201279 | นางสาวพรกมล ช่วยแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201303 | นางสาวจนิสตา ผ่องจิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201311 | นางสาวกนกวรรณ ชัยธานี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201329 | นางสาวศิรินยา สุขมีกลิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201352 | นางสาวซูไฮลา เจ๊ะแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201626 | นางสาวสุพัตรา ทรัพย์ประดิษฐ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201659 | นางสาวกุลลดา แสงผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201667 | นางสาวจุฑามาศ สีคำน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201691 | นางสาวปทิตตา ทำทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201709 | นางสาวปิยะกร ศรีระวัตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201725 | นางสาวศิริวรรณ ใบนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201733 | นางสาวอักษราภัค น้อยยาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211300691 | นางสาวณัฎฐพร แสงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6211304651 | นางสาวกัญจ์หทัย สิริกุลธนาพัทธ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6211306797 | นายปิยวัฒน์ สุวรรณวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111400013 | นางสาวศิริลักษณ์ คล่องแคล่ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
36 | 6111400021 | นางสาวสุชานาถ ทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
37 | 6111400054 | นางสาวเกสรา ชิณวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
38 | 6111400310 | นางสาวเสาวลักษณ์ สาหร่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6111400401 | นางสาวฉัตรนรี แต้มประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6111400419 | นายอนุรักษ์ โพธิ์สว่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6111400476 | นางสาวภัทราพร อุดติ๊บ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6111400484 | นายฤทธิพล ซึงกุลเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
43 | 6111400492 | นางสาวกนกพร เหล็กทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
44 | 6111400500 | นางสาวมนัสวี โมลานิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
45 | 6111400526 | นางสาวชนกสุดา วันสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
46 | 6111400534 | นางสาวธัญญาวดี ชินศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
47 | 6111400542 | นางสาวชลดา เดชพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
48 | 6111400559 | นางสาวพัชริดา มนัสชนัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
49 | 6111401441 | นายกฤษณะ เชื้อบัญฑิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6111401474 | นางสาวดรุณี พันธุ์พฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6111401524 | นางสาวซารีนา เนื่องบุญมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6111401540 | นางสาวสุภาภรณ์ ลาภปรากฎ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6111401615 | นางสาวชนิตตา พุขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6111401672 | นางสาวสุพรรณี สุทธิจักร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6111401722 | นางสาวอลีนา ทะเลลึก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6111401763 | นางสาววิราวรรณ มาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
57 | 6111401771 | นางสาวปภัสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
58 | 6111401797 | นายธีรวัฒน์ ช้างสุวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
59 | 6111403579 | นางสาวจันทร์จิรา อินทร์สุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6111403975 | นางสาวศิริวรรณ ผางจันดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6111404122 | นางสาวธิติสุดา มุสิกาวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
62 | 6111404619 | นายเอกราช สุนทรพัฒนากุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6111404932 | นายพศวัต ถาวร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6111405004 | นายธนวัฒน์ คงนุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6111405129 | นายพิชญุตย์ เกตุมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6111405343 | นายวิวิศน์ สีบุดดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6111405376 | นายวิชญ์ภาส สว่างกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6111405418 | นางสาวอาทิตยา แป้นทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6111405558 | นายธัชพล ตั้งจุติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6111405616 | นางสาวทักษิณา เจียมใจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6111405624 | นางสาวฐิรพร ห่านประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
72 | 6111405632 | นางสาวอาทิตยา ศรีบุญคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
73 | 6111405640 | นางสาวชลธิชา สังข์ทวีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
74 | 6111405657 | นางสาวทิพวรรณ น้ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
75 | 6111405665 | นางสาวสุทธิดา สิงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
76 | 6111405673 | นางสาวเบญญาภา สุขแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
77 | 6111405681 | นางสาวสุพัตรา ชุ่มใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
78 | 6111405699 | นางสาวธัญญลักษณ์ ปราณประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
79 | 6111405707 | นางสาวฐิติพร รักไทย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
80 | 6111406366 | นายธีระศักดิ์ โหตะรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6111406572 | นางสาวจีรารัตน์ ดาวช่วย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
82 | 6111406580 | นางสาวจุฬัฑฒ์ชญา นุ่มมีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
83 | 6111406606 | นายพุฒิพงษ์ หงษ์คำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
84 | 6111407950 | นางสาวกวิสรา นิโครธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6111408032 | นางสาวพรไพลิน ศรีวิเชียร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111408040 | นางสาวนลพรรณ พูลแพ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6111409170 | นางสาวกมลรัตน์ พูลสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
88 | 6111409261 | นางสาวพัชรา หร่ำแขก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
89 | 6211405565 | นางสาวปารมี จันทร์อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6211405573 | นางสาววรรณกานต์ นันกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6211405623 | นางสาวศศิกาญจน์ เลิศสาระ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6211405631 | นายชนินทร์ วีระพงศ์เดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6211405656 | นางสาวรักษ์รวินทร์ เนื่องขันขวา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6211405664 | นางสาวปิยะธิดา นุ่นภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6211405672 | นางสาวสุภิตา สุดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6211405680 | นายปรัชญา ปรีชามณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6211406032 | นายรังษ์สิทธิ์ชิน กาญพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6211406282 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
99 | 6211406290 | นายกันต์ประทีป ภาณุโสพิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60 |
100 | 6211406316 | นายตะวัน เกิดทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 6211406340 | นายเจตวัฒน์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
102 | 6211406365 | นางสาวพรรณปพร นิซัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
103 | 6211406373 | นายวราเมธ เหมือนมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
104 | 6211406381 | นายสรายุธต์ คงทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
105 | 6211406399 | นายธนายุต พูนธนากร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
106 | 6211406407 | นายสรณรินทร์ เกตุเเก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
107 | 6211406415 | นางสาวเนื้อทอง หนองกุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
108 | 6211406423 | นายสรายุทธ กองวิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
109 | 6211406431 | นางสาวโชติรส ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
110 | 6211406449 | นายนลิน นาลาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
111 | 6211406456 | นายรชตะ ผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
112 | 6211406738 | นายณัชพล ทาทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
113 | 6211406811 | นางสาวผกาวรรณ ธรรมนาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
114 | 6211406829 | นางสาวพัชริดา ชั้นกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
115 | 6111503592 | นางสาวนิชากร บงเรือน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6111503600 | นางสาวอาทิตยา ทองวิจิตร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111503634 | นางสาวจุฑารัตน์ วงศ์สุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6111503659 | นางสาววริษฐา กุมารสิทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6111503691 | นางสาวสุพรรษา แสวงบุญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6111503709 | นายธีร์ธวัชชัย เพ็ชรน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6111504780 | นายอิทธิพล ศรีรนท์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6111504863 | นางสาวศิรัชยา วิวรรณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
123 | 6111504905 | นางสาวสุจิตรา แสนสุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6111505704 | นายทศพล เนื่องยิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 6111506749 | นางสาวอุมาพร แสงสำลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6211502718 | นางสาวอัญกาญจน์ สง่าผาสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |